ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลังจากปรับปรุงระบบ ทำไม......?
  • หลังจากที่ได้มีการปรับปรุงระบบ ทำไมดูกระทู้เเล้วรูปไม่ขึ้นเลย
    ใครมีปัญหาแบบนี้บ้าง หรือcomผมมีปัญหา
  • ผมก้อเปนเหมือนกันครับ
    ไม่เหนรูปเลย
  • :m056:
    เป็นเหมือนกันคะ ดูรูปไม่ได้
  • เป็นเหมือนกัน
  • เป็นเหมือนกันเลย
  • ใช้มะได้แล้วทั้ง IE & FIREFOX เลย

ตอนเย็นเป็นเฉพาะกับ IE
  • ของผมก็เป็นเหมือนกันคับทำอย่างไงก็ดูไม่ได้
  • เช่นกันครับ
  • รับทราบปัญหาครับ กำลังหาตัวการอยู่ ไม่เสร็จคงไม่ได้นอน :001:

ตอนนี้อัพเดทระบบโดยรวมใหม่ และทำกระทู้ปักหมุดด้านซ้ายใหม่ให้อัพเดทเอง :006:

ถ้ามีขอเสนอแนะยังไงบอกได้เลยครับ แต่ตอนนี้ขออภัยในความไม่สะดวกครับ :030:
  • ใจเย็นครับ เชื่อได้เลยว่าเว็บมาสเตอร์เราไม่ได้นอนทั้งคืน เพื่อพวกเรา
    แต่ลูกเล่นใหม่ที่ทำให้ เจ๋งสุดๆครับขอบอก
  • โด่ผมใจหายหมดเลย

คิดในใจว่า คอมกูไปแล้ว

ค่อยโล่งหน่อย

:006::006:
  • ดูรูปไม่ได้เหมือนกันค่ะ
  • ก็ว่า ดูไม่ได้ แล้วยัง ลงรูปไม่ได้ด้วย ตอนแรกคิดว่า Com เหมือนกันนะเนี่ย - -*
  • ผมด้วย
  • ดูรูปไม่ได้เหมือนกันค่ะ
  • เด๊ะเลยคับ
  • pitbull zone โฉมใหม่ ไฉไลกว่าเดิม!!!

มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ อิอิ
  • test post pic
    ไฟล์แนบ
    027.jpg 43K
  • ของลุงผีก็ บ่ ได๋
    จัดการให้เร็วๆหน่อยนะคุณมาร์ค
  • เมื่อไหร่จะดูรูปได้ซะทีล่ะคะพี่มาร์คขา
    เซ็งจาแย่แล้วอ่ะค่ะ................
  • พี่ก็ไม่อยากให้เป็นแบบนี้หรอดเด้อ มันเป็นเหตสุดวิสัย และพี่ก็แก้ไม่เป็นด้วย ฝีมือไม่ถึงครับ

ระหว่างนี้ นั่งดูรูปพี่มาร์คที่หน้าเว็บแก้เซ็งไปก่อนครับ อาจพอช่วยได้ ฮ่าๆๆๆๆ
  • รูปพี่มาร์คหนูก้อดูทุกครั้งที่เปิดเวป pitbullzone อ่ะค่ะ
    55555 หน้าเดิมๆเน๊อะ....ดูจนเบื่อแว๊วววววววว
    อิอิอิ แต่หนูก้ออยากดูรูปน้องหมา
    ในเวปด้วยอ่ะค่ะ ยอมขึ้นชาร์ตการแอบเล่นเน็ตในที่ทำงาน
    เพราะรักพิทบลูนะเนี่ย
  • มาแล้วรูปมาแล้ว ฮาาา
  • แก้ไขชั่วคราวไปก่อนแล้วกันครับ :m101: