ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกศิษย์ D1 training
  • น้องรูนี้ ตอนนี้มีกล้ามแล้วนะคร่ะ ไม่เหมือนตอนแรกพุงย้วยเชียว:063::063:
    ไฟล์แนบ
    0033.jpg 42K
  • น้องแทงค์ ดาวรุ่งดวงใหม่
    ไฟล์แนบ
    0092.jpg 50K
    0064.jpg 58K
  • Again กับน้องไจแอนด์รูปหล่อ
    ไฟล์แนบ
    0042.jpg 45K
  • น้อง BJ พี่มาร์กคร่ะ ไม่ต้องเป็นห่วงน้อง BJสบายดี ไม่อยากกลับบ้าน55 (อ้วนแล้วนะคร่ะตอนนี้)
    ไฟล์แนบ
    bj.jpg 62K
  • น้องโจสัน สวัสดีครับ
    ไฟล์แนบ
    josan.jpg 36K
  • น้องยูม่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0365.jpg 37K
  • น้อง Owen สุดหล่อ ถึงแม้ขาจะเจ็บแต่ยังหล่อนะคร่ะ
    ไฟล์แนบ
    owen.jpg 51K
  • เอ๋ทำไมแปลกๆจังเห็นลงบ่อยทุกทีไม่ค่อยมา ว่างๆช่วยลงคลิปฝึกใหม่ๆให้ดูหน่อยได้ไหม
  • อันนี้ผมให้เพื่อนไปช่วยถ่ายเก็บไว้ครับ เข้าฝึกได้ 3 อาทิตย์ แล้วครับ เข้าไปวะนที่ 27 ธันวาครับ
    ส่วนตัวผมถือว่า ดีเลย
    ปล.เพื่อนบอกไปปลุกขึ้นมาจากกรง
    http://www.youtube.com/watch?v=nPY7RpHgYQ0
  • ลงตรงนี้มันตกหน้าได้ ลงตรงปักหมุดดีกว่าครับ
    พี่ปักหมุดไว้ให้แล้ว เมนูซ้ายมือด้านข้าง

D-One Dog Training
  • แจ่มมาก
  • อาทิตย์หน้าจะไปรับบีเจกลับบ้านแว๊ววววว อยู่นานเดี๋ยวมันลืมเรา
  • ไม่ลืมหรอกค่ะ พี่มาร์ค อยู่ต่อดีแล้ว จะได้อ้วนๆ:062:
  • สนใจ อยากเข้าไปชมการฝึก
    ไม่ทราบว่าคิดค่าฝึกอย่างไรบ้างครับ
    มีครอสฝึกอะไรบ้าง
    ฝึกกี่เดือนครับในหลักสูตร พื้นฐาน ชิด นั่ง หมอบ คอย แล้วถ้าสุนัขฝึกไม่จบในเวลา ต้องเสียเงินเพิ่มมั๊ยครับ
    ใช้อาหารอะไรเลี้ยงครับ
    อยากทราบข้อมูลมากๆ ครับ
  • ยอมรับ ดีวันเลี้ยงบีเจได้บึกมาก กลับมาอยู่กับพี่ผอมแล้วค่อยไปอยุ่ใหม่ ฮ่าๆๆ
  • ขอตอบแทนก็แล้วกัน เท่านที่จำได้

ค่าฝึกเดือนละ 9,000 บาท ราคารวม 27,000 บาท ถ้าจ่ายครั้งเดียว คิด 24,000 บาท (ไม่รวมค่าอาหาร)
    หลักสูตรเชื่อฟังคำสั่งพื้นฐาน ชิด นั่ง หมอบ คอย คลาน สวัสดี สามเดือนรับรองผลครับ
    และหมาที่เข้าศูนย์เน้นการออกกำลงกาย ที่สำคัญมีแถมฝึกกิจกรรมแนวเอกซ์ตรีมให้ฟรี ลากน้ำหนัก สปริงโพลล์ ฯลฯ
    กลับถึงบ้าน กล้ามสวย ปึกขึ้นแน่นอน

อาหารก็ใช้เอฟวันครับ
  • ฝึกน้อง รูนี่ย์ ให้เก่งๆนะคับ
    ขอขอบคุณ D1ด้วยนะคับที่ลงรูปรูนี่ย์ให้ชม