ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แม่พิทบูลออกลูกทำไมกัดลูกตัวเอง
  • อยากรู้ว่าแม่พิทบูลเรดโน๊ทออกลูกมา 1 เดือนทำไมกัดลูกตัวเอง
    ตอนนี้ลูกมีอายุ 1 เดือน แม่ไม่ยอมให้นมลูกแล้ว
    แล้วก็แม่ชอบกัดลูกตัวเองด้วย
    รบกวนช่วยบอกด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
    บีพี
  • กลัวนมยาน :o028:
  • มีโอกาสเกิดขึ้นได้ แม่หมาสาวบางตัวไม่ยอมเลี้ยงลูก
    หากแม่หมาไม่ยอมเลี้ยง คงต้องใช้การป้อนเองแล้วละครับ
  • ฟันมันขึ้นสิครับ ก็เหมือนคนอะครับ มันคงจะเจ็บเวลาลูกดูดนม
  • เป็นผมหาแม่ใหม่ไปแล้วววววววว ล้อเล่นคับ คงต้องป้อนนมเองแบบที่ป๋าบอกละคับ เป็นกำลังใจให้นะคับอยากเห็นน้องหมานะคับบบบบ
  • โทดที อ่านไม่เคลียร์ นึกว่าออกลูกมาแล้วไม่ยอมเลี้ยง

มันกำลังฝึกลูกมันให้หย่านม เอาอาหารข้นเสริมได้แล้วครับ

ใช้อาหารเม็ด แช่นมจืด หรือนมแพะจนเละวางให้เลียกิน เอาไข่ต้มปั่นใส่ด้วยก็จะเยี่ยมมาก
  • กำ >>>>> กลัวนมยาน - -* คิดได้ไง