ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสุนัขจำเป็นต้องเสริมไหม?
  • ลูกสุนัขจำเป็นต้องเสริมแคลเซียมหรือต้องการอาหารเสริมอย่างอื่นเพิ่มเติมนอกจากอาหารที่ทานอยู่ทุกวันไหมครับ รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

THxx
    ไฟล์แนบ
    033.JPG 53K
  • ว้าว ! ตัวเล็กออกมาปรากฏตัวต่อหน้าสาธารณชนแล้ว สวยครับ

ใช่ m3 ของพี่ janji หรือเปล่าครับ พี่ Pudding

ของผมรออีกนิดครับ คอกพี่ Sompong ออกมาแล้ว

แต่ตายังไม่แตกครับ ยินดีด้วยครับพี่ Pudding

ล้านนาหมาแดงจงเจริญครับ
  • ไม่ใช่ครับเป็นของพี่หนูหนองคาย

รออีกหน่อยของพี่สมพงษ์สวยๆทั้งนั้นเลย อยากได้อีกตัวเหมือนกันฮ่าๆ
  • สูตรอาหารหมา ปรึกษาอาปลัดเลย เด็ดขนาด
  • ลืมไปว่างๆเอาตั๋วน้อยมาเล่นต้วยกั๋นเน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC011012.jpg 120K
  • โตแล้วหน้ารักจังเลยครับ
    โครงสร้างเขาใหญ่หรือเปล่าครับ
    หนูหนองคาย