ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายเลือด คอนต้อน(สายรัสเซีย) + ซันนี่
  • อยากบอกว่าขอบคุณทุกคนนะครับ

ที่ให้กำลังใจมาโดยตลอด

ณ วันนี้ เจ้าออกัส ได้แกรนเเชมเปี้ยนสมใจเเล้ว

ขอขอบคุณ พี่บิ๊ก(จูเนียร์) , คาราเมล(เพื่อนยาก)

ชมรมพิทบลูขอนแก่นเเละทุกๆคนนะครับ

ที่คอยให้กำลังใจมาโดยตลอด

ขอบคุณมากครับ

พี ขอนแก่น

^^
    ไฟล์แนบ
    31-01-10_1521[1]8.jpg 107K
  • สำหรับตัวที่ผมจับอยู่นี้คือ

เจ้า ซีซ่าร์(สายไทเกอร์)

ของเพื่อนผมครับ

^^

จี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆขั้นเทพ
    ไฟล์แนบ
    P1290489[1].jpg 86K
  • เด็กขอนแก่นวิทยเก่งกันทุกคนเลย
  • อย่างเเจม

^^
    ไฟล์แนบ
    177[1].jpg 54K
  • ครับเอามาโชว์บ่อยๆนะอยากเห็น เก่งจังเลย ทำได้ไง เกิดมาเรายังทำไม่ได้เลย
  • โม้หวะ แค่นี้ก็อวดเนอะ

555555555
  • แชมป์หมาวัดหรอวะน้อง แหลมเชียว
  • ใครเป็นกรรมการ
  • กูก็ว่างั้นละ
  • จิงๆเลยน่ะคับ หมาน่ารักดี

แต่ว่าสวยมั้ยผมว่าธรรมดาน่ะครับ
  • ก็อย่างว่านะ

แต่ผมว่ากรรมการของมขก็น่าจะมีมาตรฐาน

หมาก้คงอาจไม่ธรรมดา

ออกแนวสายเก่าก็งี้แหละครับ พอ่สายรัสเซีย

จะให้เตี้ยล่ำหน้าเหมือนหมูเหมือนreหรือบุลลี่อื่นๆคงไม่ได้
  • ไอ้ห่า กรุนึกว่าไอ้สีขาวเป็นบลูเทอเรีย
  • พันธุ์อะไรครับ ได้ต้องสองถ้วย
  • ขอโทษน่ะครับ ไม่ได้มากวนหลอกน่ะ

แต่ตั้งกระทู้สาระทำไมหลอครับ?

แล้ว2ถ้วยที่ได้ได้รางวัลอะไรมั่งหลอครับ
  • ที่ผมตั้งกระทู้สาระ

ก็เพราะว่าต้องการให้เพื่อนเขามาอ่าน

ที่ได้สองถ้วยคือ 1.รางวัลที่ 1

2.รางวัลแกรนแชมเปี้ยน ครับ

คุณอาจจะมองเห็นของผมเป็นยังงี้น

ไม่สวยพวกคุณก็ว่าได้

พวกคุณที่ว่าสุนัขผม ผมถามคุณนะครับเคยเห็นตัวจริง

สุนัขผมยัง สุนัขคุณทำได้ไหม

ว่างๆพวกที่ว่าสุนัขผมหันกลับไปดูสุนัขคุณก่อน

ว่ามีปัญญาทำได้ไหม ยังไม่ถึงสามเดือน 2 ถ้วยซ้อน

ผมไม่อยากจะพวกอะไรมากนักหรอครับ

ว่างๆพวกคุณผีทั้งหลาย " ไปตักน้ำใส่กระโหลกชะโงกดูเงา "

ของพวกคุณเเละสุนัขพวกคุณเเล้วกัน

เห็นตัวจริงก่อนถึงพูด
  • สุนัขผมเป็นกึ่งสายโชว์เเละสายใช้งานครับ

(สายรัสเซีย)

จะให้หน้าสั้นๆ(แบบหนังหน้าหมาที่พวกคุณผีหรือหนังหน้าหมาคุณผีคิดไว้)

มันเป็นไปไม่ได้หรอนะครับ

เห็นตัวจริงเเละทำให้ได้อย่างหมาผมก่อน

ค่อยว่ากัน........
  • พวกผีพวกเมิงก็ไปว่าเค้า ถึงแม้ว่าสุนัขของมันน่าจะแหลม ดูโรคจิต เ้จ้าของขี้อวดขี้เห่อ ไม่มีสาระ อย่าไปว่าเด็กมันเลย

ได้แค่ 2 ถ้วย ทำโชว์ หมาสวยๆยังไม่ประกวดแบบมันเลย ใจกล้าแบบมันเปล่าที่ลงประกวด ผีนี่ก็ไปว่าน้องมันเด็กมันกำลังโต

ใครๆก็รักสุนัขและเข้าข้างตัวเองทั้งนั่น ให้โอกาสมันหน่อยเส่
  • ฝากถึงพวกผี
    ไฟล์แนบ
    8-200803240714492[1].jpg 28K
  • หมาเขาสวยไม่สวยเกี่ยวอะไรกับพวกมึงว่ะผี
    กูอยากเจอพวกมึงเหลือเกิน
    อยากถามเหลือเกินว่า มันหนักหัวโคตรพ่อโคตรแม่มึงหรอว่ะ
    อย่าฟังเสียงสัตว์ชั้นต่ำพวกนี้เลยน้อง
    อนาคตยังอีกไกล
    พวกมันก็เก่งเเต่ปากยังงี้นล่ะ
  • เก่งนะ...ได้ตั้ง 2 ถ้วย
    ฝากถึง Ghost ที่ใจแคบๆนะคับ อย่างว่าคับ ลูกหมาสายรัสเซีย ไม่ใช่บูลี่ และน้องเค้าเป็นนักเรียนนะคับ ยังไม่ได้ทำงานและพึ่งเริ่มเลี้ยงได้ไม่นาน จะให้เลี้ยงหมาเทพๆ ราคาหลายๆบาทก็กะไรอยู่
    ไม่เข้าใจว่า หมาจะสวยไม่สวย แล้วมันไม่ใช่พิทบูลเหรอ ทุกคนต้องเลี้ยงหมาแพงๆเท่านั้นเหรอ ชอบหมาต้องชอบเหมือนกันเหรอคับ ไม่ชอบก็ปิดไปสิ จะมาโพสทำลายน้ำใจกันทำไม
    มีหมาใหม่ๆก็เห่อเป็นธรรมดา แถมเห่อแบบสร้างสรรอีก ทำให้ได้แบบเขาก่อนค่อยมาว่าเขา ขอร้องคับใจกว้างๆกันนิดนึงนะคับ
    ด้วยความเคารพ
  • อ้อ ฝากถึงน้อง พี นะคับ วงการนี้มันมีอะไรหลากหลาย แต่ที่เหมือนกันคือ ชอบพิท และ เลี้ยงพิท และในบอร์ดนี้ก้มีสิ่งดีๆให้เลือกเสพมากมายค่อยๆศึกษานะคับ
    รู้สถาณการณ์ ฉลาดอารมณ์ (แอบโชว์คำคมๆหน่อยนะ55+)
    พี่เห็นหมาน้องแล้วก็สวยดี เลี้ยงดีๆโตขึ้นมีอะไรมันส์ๆแน่นอนสายนี้
    โชคดีคับ
  • ขอบคุณมากนะครับ

ที่คอยให้กำลังใจ

ผมสัญญาว่าจะทำให้ดีกว่านี้ครับ

ขอบคุณมากนะครับ

^^
  • เจ๋ง มาก วัยรุ่น:063::063::063:
  • ผีตัวอื่นใจมันแคบ ไม่ค่อยมีดีเท่าไหร่
    น้องมันทำดีแล้วยังไปว่าอีก เด็กวัยรุ่นเดี๋ยวนี้มันมีเหรอแบบนี้
    ส่วนมากมันก็เอาแต่ขี่มอไซค์แว๊นไปแว๊นมา บ้างก็ปล้นบ้างก็ข่มขืน
    ถือว่าเด็กมันยังเอาเวลาว่างไปทำประโยนช์
    ถึงหมามันไม่สวยแต่มันก็ไม่ได้ไปขี้รดใส่หัวพวกผีกากๆอย่างพวก mung!
    หัดเปิดใจยอมรับเรื่องดีๆบ้าง ไม่เอาเวลาไปมั่วสุมเสพยา เอามาเลี้ยงหมาก็ดีแล้ว
    ทำดีต่อไปไอหนู ได้2ถ้วย แมร่งผีบางตัวมันยังทำไม่ได้เลย อีกอย่างไอน้องมันก็ไม่ได้ทำงาน
    เงินมันก็ไม่มีจะไปซื้อมหมาสวยๆตัว2-3หมื่นได้ไงหวะ ถามหน่อยไอผีกาก