ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*********ใครมีสูตรอาหารและการเลียงดี...ดีบอกกันบ้างนะคร๊าบ*********
  • อย่ากได้วิทีเลียงและสูตรอาหารดี...ดี
    เพิมความไหญ่ของ...พิท...แบงสูตรกันบ้างคร๊าบ:o062:
  • :015: ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับเนี่ย เผื่อถ้าได้วิธีดีๆ ผมจะได้รบกวนขอด้วยคนครับ :015:
  • เนื้อวัวลวกพอสุก เสริมแคลเซี่ยมเม็ดตามขนาดน้ำหนักตัว ให้เพียงแค่นี้ละไม่ต้องอาหารมงอาหารเม็ดอีกแล้ว ให้แค่วันละมื้อพอ นี่ละสุดยอดเมนู
  • หมาผมอายุจะ4เดือนแล้วครับ
    จะไห้กิน F1สีม้วง ได้มัยครับ
    ขอขอบคุณร่วงหน้าครับ
  • หมาผมเป็นบลูลี่นะครับ
  • experimental

เขามาดูในกระทู้กับผมเลยครับ
    จะได้คุยกันด้วยครับ
  • ถ้าจะให้กินจริงๆก็ไม่มีปัญหา เนื่องจากปริมาณโปรตีนสูงถึง 32% มันพอเพียงอยู่แล้วครับ
    แต่ถ้าเทียบกันระหว่างอาหารเม็ดกับอาหารปรุงเอง ความน่ากินอาหารปรุงเองจะเยอะกว่า
    คุณต้องตัดสินใจเองครับ ยิ่งหมาคุณเป็นหมาบูลลี่ ผมจึงค่อนข้างกังวล ไม่กล้าแนะนำ
    เพราะอากาศบ้านเรามันร้อน หมาบูลลี่หลายคอกโตมากลายเป็นหมาบูลลิง ตัวบางหน้าแหลมยาวเป็นม้าก็เยอะแยะ
    ผมจึงกลัวว่าโตมาแล้วมันไม่มีลักษณะบูลลี่ตามที่ตั้งใจ คุณจะมาโทษอาหารครับ :005:
  • ขอบคุณ พี่มาร์ค มากครับ
    ที่ช่วยแนะนำครับแล้วผมจะรอง
    ไช้วิธีพี่ดูนะครับขอบคุณครับ
  • ใครมีวิธีดี...ดีแนะนำมาอีกนะครับ
  • เรื่องอาหารปรุงเอง นี่น่ากินจริงๆครับ ผมปรุงแล้วยังอยากกินเลยฮ่าๆๆ

แต่ก็ว่านะครับ ผมกลัวเรื่องสารอาหารไม่ครบถ้วน ก็ยังคงให้อาหารเม็ด
    ผสมลงไป แต่ ให้กินเพียวๆเลยอะครับคุณมาร์ค แต่กินเฉพาะมื้อเข้า
    มื้อเดียว / วันไปเลยครับ

เคยวิ่งไปซื้อ F-1 ถึงมหิดลนู่นเลยหละครับ ตอนนี้ไอ้สองแสบก็มี
    กินอยู่บ้างเหมือนกันครับ เฉพาะมื้อเช้าครับ

:015:
  • ถามอีกนิด
    ไห้กินเนื้อวัว 1มื้อ ไห้กินเยอะมั๊ยครับ
  • ก็ให้กินเต็มที่เลยครับ
  • :030: อืมมม เต็มที่ 2 โลมันจะอิ่มไม๊หนอ เนื้อโลละ 100 ...อิ...อิ ลองเป็นโคลงไก่สดดีกว่าถ้ามันกินนะ อาทิตย์เดียวเห็นผล ผิดหูผิดตาเลยล่ะ แต่ต้องถ่ายพยาธิทุกเดือนลองดู:031:
  • ขอบคุณมากครับ