ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์ค...
  • ผมต้องขอโทษ ด้วยนะครับที่ยังไม่ได้ทำตามสัญญา แต่ผมยังไม่ลืมนะครับ ..:024:ตอนนี้ออกมาเปิดร้านเองเลยยังไม่ได้ทำงานให้พี่เลยยุ่งแต่ทำงานตามตลาด หาเวลาทำงานตามใจตัวเองไม่ได้เลย แต่ผมจะทำให้แน่ครับ..
    ไฟล์แนบ
    ดินเผา 2 (9).jpg 114K
    ดินเผา 2 (6).jpg 101K
    ดินเผา 2 (3).jpg 107K
  • งานที่ร้านครับ
    ไฟล์แนบ
    เด็กพ่นน้ำ.jpg 65K
    รองเท้ารัดส้นแขวน.jpg 77K
    เณรใหญ่.jpg 74K
    โคมไฟข้าง.jpg 91K
    01122009238.jpg 68K
  • เดียวนี้งานที่ร้านกำลังไปได้ดี เอาใจเขาจนไม่ได้ทำงานอย่างที่อยากทำ แต่ผมยังไม่ลืมนะ....:024:
    ไฟล์แนบ
    ดินเผา 24.jpg 104K
    ดินเผา 26.jpg 117K
    ดินเผา 22.jpg 102K
    ดินเผา 18.jpg 117K
    ดินเผา 11.jpg 115K
  • สวยโคตร!!!
  • สวยงามมากๆครับ ดูแล้วมีเสนห์ และคลาสสิคมากๆครับ นับถือในฝีมือจริงๆครับ
  • ดีใจด้วยครับ เห็นน้องประสบความก้าวหน้าในอาชีพการงานพี่ก็ดีใจด้วยครับ
    งานพี่เมื่อไรก็ได้ครับ
  • แต่พี่อยากให้ระวังตรงหางหน่อยครับ หักง่ายมากครับ
    หรือไอ้ไทเกอร์ตัวจริงหางมันหักก็ไม่รู้ รูปจำลองมันจึงหางหักตลอด ต่อกีทีก็หลุดครับ
  • เขี้ยวโง้ง เชียวนะครับ เพ่ 5 55 ล้อเล่งๆ
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ และขอบคุณสำหรับกำลังใจของพี่มาร์คครับ เดียวนี้ผมมีเตาเผางานเองแล้วครับ อยู่ที่บ้านที่พี่แวะไปนั้นและครับ ...สำหรับหางงานที่หักให้พี่ใช้ "epoxy putty " ต่อก็อยู่ครับ หรือเผื่อพี่ผ่านมา โคราช ก็แวะเอามาให้ผมว่อมไห้ก็ได้นะครับ...:029:
    ไฟล์แนบ
    งานดิน 333.jpg 109K
    งานดิน 0001.jpg 117K
  • ราคาตัวล่ะ เท่าไรอ่ะครับ พี่อยากรู้
  • ผมยังไม่กล้ารับปากปั้นให้ใครอีกแล้วครับ..เพราะหาเวลาว่างยังไม่ได้เลย..ของป๋ามาร์คก็ยังไม่ได้ปั้นให้ท่านเลยครับ ถ้างานที่ร้านมันลงตัวกว่านี้หน่อยคงได้เริ่มปั้นอีก:001:
    ไฟล์แนบ
    ดินเผา 2 (4).jpg 118K
  • ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองครับ