ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงชาวพิตบูลหนองคาย
  • ผมกับเพื่อนๆอยากจะรวมกลุ่มชาวพิตบูลในหนองคาย เพื่อพบปะสังสรรค์พูดคุย ทำกิจกรรมต่างๆบ้างในอนาคตน่ะครับ
    ิยินดีที่จะได้รู้จักทุกสาย ไม่ว่าจะเป็นสายกัด สายโชว์ สายดื้อ สายซน สายหล่อ สวย ฯลฯ....
    ไฟล์แนบ
    Ka ka 002-1-1.jpg 106K
  • เห็นด้วยอย่างแรง แต่เรายังไม่มีน้องหมาเลย อยากได้ใจจะขาด เพื่อนๆชาวหนองคายช่วยแนะนำหน่อยดิ น้องหมาราคาเบาๆพอหาได้ป่าว ที่กำลังมองอยู่อยากได้บูลี่ หรือไม่ก็เรดโนสอ่ะ เราจะได้ไปแจมด้วย หรือว่าค้ยมีเหลือเกินความจำเป็นก็แบ่งมาได้นะ
  • คุณผีที่อยู่ข้างบนจัยเย็นๆครับ รอประมาณสิ้นเดือนคลอดครับ สําหรับลูกบูลี่
    สนจัยโทรคุยกันได้ครับ 087 771 1918 ปลาหนองคายครับ
    ไฟล์แนบ
    dazy m16 1.jpg 70K
  • หนองคายมารายงานตัวครับผม
    ไฟล์แนบ
    lala005.jpg 120K
    daicy001.jpg 81K
  • BB GUN รายงานตัวผม ไม่หล่อแต่เร้าใจ 5555
    ไฟล์แนบ
    bb gun001.jpg 103K
  • สนใจคับ อยากได้มานานแล้ว ราคาแรงป่าว หรือว่าคิดราคาเบาๆสำหรับคนหนองคาย เพราะเป็นคนหนองคายเหมือนกัน ไม่เคยเลี้ยงอ่ะ แต่ชอบมากๆพันธุ์นี้อ่ะ ติดตามมานานแล้ว มีไรก็แนะนำหน่อยนะ แล้วเป็นสายไหนอ่ะ บูลลี่ป่าวถ้าใช่ก็แหล่มเลย
  • แย้มๆราคามาหน่อยได้ป่ะ จะได้เก็บตังค์ให้ทัน หรือว่าไม่ต้องเก็บ ท่านจะให้ฟรี 555555
  • ลักกี้แอนเฟียส
    หนองคายเหมือนกันครับพอได้เปล่า
  • เฟียสแอนลักกี้รายงานตัว
    หนองคายเหมือนกันครับพอได้เปล่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_06512.jpg 59K
    IMG_0652.jpg 62K
  • ลักกี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0641.jpg 54K
    IMG_06442.jpg 53K
    IMG_064522.jpg 50K
  • ลูกหมาคุณอยู่แถวไหนของหนองคายครับ
    ผมก็อยู่หนองคายอยากรู้จักเหมือนกันครับ
  • ไม่แน่ใจว่าคุณ Pit_nongkhai ถามผมหรือปล่าว? อิอิ..
    ผมอยู่ตลาดท่าเสด็จครับ ตรงข้ามลานจอดรถ ถนนสุขประชา...
    ว่างๆก็แวะมาคุยกันครับ...ผมกับคุณปลาก็รู้จักกันครับ.
    กำลังรอลุ้นลูกๆ Daisy ของคุณปลาอยู่ครับ..
  • คนกันเองทั้งนั้นเลย รวมกันหน่อยก็ดีครับ
    ไฟล์แนบ
    14012010(006).jpg 66K
  • คุณเชาหมาสวยดีนะครับ
  • พี่ปลาอย่าลืมนะอาร์มจอง 1 ตัวอย่าปล่อยหมดก่อนละ55555
  • พี่ปลาเรื่องรถนะราคา9000บาทมีเล่มด้วยส่วนสถาพจะบอกอีกที
    เพราะผมเองก็ยังไม่เห็น