ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตประชาสัมพันธุ์ นะครับ
  • ขออนุญาตแจ้งให้ พี่/เพื่อน/น้อง ทุกท่านทราบ สำหรับ มิตติ้ง ที่ขอนแก่นครั้งที่ผ่านมาในวันที่ อาทิตย์ที่ 2 พฤศจิกายน 2551 มีผู้ที่ไปร่วมพบปะกันเยอะพอสมควร และ ได้ร่วมแสดงความคิดเห็นกันว่าจะร่วมกันทำการจัดตั้งชมรม KHON KAEN AMERICAN PITBULL TERRIER TEAM ขึ้นมาอีกครั้งแน่นอน แต่ติดปัญหาที่ฝนตกและอากาศไม่ค่อยเป็นใจ จึงทำให้การเลือกตั้ง บุคคลที่จะเข้ามาดำรงตำแหน่งต่างๆที่จะเข้ามาบริหารชมรมต้องระงับลงไป แล้วมีความเห็นของสมาชิกบางส่วนว่ามิตติ้งครั้งต่อไปจะต้องหาตัวบุคคลที่จะเข้ามาบริหารชมรมให้ได้ไม่เช่นนั้นชมรมคงไม่มีการพัฒนาไปข้างหน้า จึง ขอเชิญ ทุกท่านมาร่วมมือกันอีกครั้ง ใน วันเสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2551 ในเวลา 16.00 น. เป็นต้นไป และ จะมีการทำการ เลือก คณะบุคคลที่จะเข้ามาบริหารชมรม อย่างเป็นทางการ ในเวลา ประมาณ 18.00 น. จึงอยากให้ พี่/เพื่อน/น้อง และ ผู้ที่สนใจไม่ว่าจะมีสุนัขสายพันธุ์ใดๆ หรือ ยังไม่มีสุนัข แต่มีความสนใจ มาร่วมงานกันทุกท่าน เพื่อไม่เป็นการเสียสิทธิ์ในการร่วมโหวตคัดเลือก ผู้ที่มีความเหมาะสม ให้มาดำรงตำแหน่งต่างๆต่อไป สำหรับสถานที่จัดงาน มิตติ้ง ครั้งหน้า คือ บริเวณริมบึงแก่นนคร ตรงข้ามวัดจีน หรือ ปุงเถ่ากงม่า เวลา ประมาณ 16.00 น. เป็นต้นไป จึงแจ้งมาให้ทุกท่านทราบโดยทั่วกัน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือในการพัฒนาชมรมไปข้างหน้า ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    kk.jpg 43K
  • อย่างเป็นทางการ จริงๆนะเนี่ย พี่ช้าง:m072: อีกหน่อยคงเป็น องกรณ์แน่ๆเลยพี่ อิอิ :m060:
  • ขอบคุณมากๆครับหยก หวังว่าคงเป็นเหมือนที่หยกว่า
  • แต่ก่อนอยู่ขอนแก่นค่ะย้ายมาอยู่ศรีสะเกษอยากเห็นหน้าPitbullขอนแก่นค่ะตอนนี้มีน้องอยู่3ตัวค่ะ
  • http://sites.google.com/site/khonkaenamericanpitbullterrier/

ลองทำดูครับเผื่อวันข้างหน้ามีเวปของชมรมเอง รบกวนทุกท่าน ติ ชม แนะนำ หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ:029: