ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าหมากินอาหารหมู
  • จะเกิดอะไรขึ้น
    มีผลข้างเคียงเยอะมั้ยครับ มันจะเพี้ยนมั้ย ขอบคุณ
  • มันควรจะกินไหมอ่ะครับ หมาเป็นสัตว์กินเนื้อ หมูเป็นสัตว์กินพืช ระบบการย่อยอาหารก็คงไม่เหมือนกันแน่นอน

โปรตีนที่จะย่อยและใช้ประโยชน์ได้ก็คงจะคนละส่วนกัน เรื่องที่ว่ากินได้ไหม ผมว่ากินได้ถ้ามันจะกิน

แต่เรื่องคุณค่าทางโภชนาการ มันคงไม่เท่ากันแน่นอน ไหนๆก็จะเลี้ยงแล้ว เพิ่มเงิน เพิ่มความสบายใจซักหน่อย ดีไหม
  • ถามแบบนี้ต้องรบกวนพี่ผีมาตอบแล้วครับ"""55+
  • พี่ผีคงไม่มากระทู้นี้หรอกมั้ง เพราะเอาแรงไปตอบกระทู้สุดฮ็อตแห่งบอร์ดที่เคยมีมาหมดแล้ว 5+
  • เลี้ยงหมานะครับไม่ใช้หมู:012:
    ไม่ลองให้หมูกินอาหารเม็ดหมาดูบ้างละ