ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลผมโดนรถเหยียบเท่า
  • ไปหาหมอแล้วฉีดยาแก้อักเสบกับแก้ปวดมา

แต่ยังเดินกระเผกๆอยู่

นวดดีรึปล่าว

รึว่ามีคำแนะนำยังไง

ช่วยบอกหน่อยดิคับ

สงสารมันจะตายแล้วT+T
  • เวรกำ......ยังไงก้อขอให้หายไวไวน้าคัฟ......เอาใจช่วย...
  • X - ray เลยพี่
  • เราว่าไม่ต้องนวดดีกว่ามั๊ยค่ะ เพราะสรีระของคนกับหมามันไม่เหมือนกันอ่ะแล้วเดี๋ยวนวดผิดแล้วมันจะยิ่งระบมไปใหญ่ หมาเราก็เคยโดนนะ โทรมาปรึกษากันได้รับสาย 24 ชั่วโมงสำหรับเพื่อน ๆพิทโซน 086-7288957 เตยค่ะ
  • ของผมก็เป็นครับพาไปฉีดยามาวันนี้เหมือนกันครับ ถ้าขาไม่หักคงไม่เป็นไรมาก ไม่นานก็คงหาย หมอบอกให้ไปฉีดยาอีก3วัน แต่หมาเรา เราก็อยากให้หายเร็วๆ เข้าใจเลยครับ หายไวๆนะครับ
  • ของผมหมอบอกว่า นวดด้วยยาได้ก็จะดีขึ้นแต่ต้องเป็นสูตรเย็นนะครับ สูตรร้อนห้ามครับ
  • หมาผมก็ชอบขึ้นไปเหยียบกระโปรงรถอ่ะครับ...แก้ไม่หาย กลุ้มๆๆๆๆๆ
  • ถามก่อน รถใครเหยียบ ใครขับ จะได้ตอบถนัดๆ หน่อย
  • :001: น่าสงสารครับ ไปโดนอีท่าใหนล่ะครับเนี๊ยะ
  • ผมขอของคุณทุกคนมากน่ะคับ!~

ตอนนี้เริ่มหายเป็นปกติแล้ว

Thanks You...ทุกๆคนที่ให้คำแนะนำ

ขอบคุณอย่างแรง