ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่บอย บางบัวทอง โทกลับด้วยครับ
  • :m004::m004::m004:พอดีต้องไป ตจว เร็ว ๆนี้ แล้วเพ่ ยังไงรบกวนโทหาผมด้วยๆ นะครับ ด่วน ๆ เลยเพ่ ขอบคุณมากครับ:m030::m030::m030:
  • พี่แกไม่ค่อยมีเวลาโทร.หรอก ได้ข่าวยังไม่กลับดูไบ เอ้ย.ดูงานเลย (ของหนูยังใช้เบอร์เดิมตลอดน๊ะพี่บอย) :o003:
  • :020:คุณบอยคนนี้ทำไม มีปัญหากับลูกค้าบ่อยจังเลยครับ เข้ามาทีไรก็มักจะมีคนถามหาตลอด จริงใจกับลูกค้าหน่อย จะได้อยู่นานๆ:033:
  • 345 ทำไมมรึง รู้มากจริงๆ เค้าให้โทรหากัน แล้วมรึงไปเศือก เค้าทำไม
    รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้ เริ่มรู้มากแล้วน่ะ อ้าย สาดดดดดดด
  • ไอ้ผี ถ้าเกิดว่ามึงแน่จริงแสดงตัวตนออกมาเจอกะกูหน่อย แต่ถ้าไม่จริงก็ให้ออกไปห่างๆ กู (ของจริงอยากเจอ) มึงคือบอยที่เขาพูดถึงกันหรือเปล่า หรือว่ามึงคือขี้ข้าของ จึงมาออกหน้าแทน
  • 345 ถ้าแน่นจริง หรือว่ากล้าแสดงตัวจริงๆมางานสาย2 อาทิตย์นี้ดิ เดี๋ยวจะชวนบอยมาให้ถาม
    อย่ามาเห่าแถวนี้
  • อย่า ทะเลาะกันเลยครับ พี่ท่าน! เขาถามหาผมเพราะว่าผมฝากหมาเขาเลี้ยง ก็แค่นั้นและได้คุยกันแล้ว อีกอย่างผมเปลื่ยนเบอร์บ่อยเพราะบริษัทจ่ายค่าโทรให้ผม เขาจะเปลื่ยนโปรทุก 3 เดือนครับผม
    ส่วนพี่ 345 เขาก็คงไม่รู้รายละเอียด ไม่รู้ก็ถือว่าไม่ผิด ครับ อโหสิครับพี่ Ghost
    ไฟล์แนบ
    98552.jpg 59K