ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากจะถามคนที่รัก พิทบูล หน่อยครับ..
  • ว่าถ้าเกิดคุณท่านทั้งหลาย พาสุนัขสุดเลิฟไปตัดหูแล้ว หมอทำให้สุนัขสุดเลิฟของคุณ ตาย คุณจะทำยังไง ??

จากวันนั้น ถึงวันนี้ ผมก็ยังคงเสียใจกับสุนัขสุดเลิฟของผม ที่พาไปตัดหู แล้วตาย จนบัดนี้ หมอก็ยังไม่มีวีแวว จะรับผิดชอบเลย

เสียใจมาก หลับให้สบายนะลูก T_T
  • อยากถามหน่อยนะครับว่า คุณจะทำยังไง แล้วรู้สึกอย่างไร ??
    อีกอย่างครับ คืออยากรู้ว่า ทำไมถึงต้องให้ น้องหมาของเรากัดกระดูกเล่นด้วยเหรอครับ ช่วยในเรื่องอะไรเหรอครับ
    ช่วยให้ หัวใหญ่ขึ้น หรือว่าอะไรยังไง ผู้รู้ ช่วยตอบคำถามนี้ทีครับ ??
  • แล้วหมอเค้าให้เหตุผลว่าไงหล่ะคะ ทำไมถึงตาย เรื่องงี้ต้องดูที่เหตุผลอ่ะ

เราให้มันกัดกระดูกเล่นเพราะ ไม่งั้นขาโต๊ะ ขาตู้เราก็เละแทนอ่ะ อิอิ
  • ต่อย กามแม่งเลยพี่
  • สิ้นเดือนนี้จะพาลูกชายไปตัด เสียวเหมือนกันอยู่อุบลที่ใหนตัดแล้วไม่ตายบอกหน่อย
    คับพี่น้อง