ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่pitdeer ลูกของซาร่ากับคามิโอ้คับ
  • พอดีเห็นพี่หนุ่มลงในหนังสืออณาจักรสัตว์เลี้ยง สนจัยตัวเมียไม่รู้ว่าตอนนี้จ่ะยังมีเหลืออยู่บ้างมั๊ยคับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[10].jpg 45K
  • พี่แกดูยุ่งจริงๆ โทรไปไม่เคยได้คุยเลย บอกเดี๋ยวโทรกลับ แต่รอแล้วรออีกก็ไม่เห็นโทรมา จะขายมั้ยเนี่ย
  • ใช่ ใช่ เคยโทรไปเบอร์0863450031นี่แหละ เราว่าแค่3ทุ่มนี่ไม่น่าดึกนะ แต่ไม่มีคนรับ และไม่โทรกับด้วย เย้ เลยนิ
  • น้าหนุ่มช่วงนี้ยุ่งมากๆครับ ผมโทรไปก็ยังไม่ค่อยได้คุยกันเลย ลูกค้าเข้าร้านตลอดครับ
  • พี่หนุ่มจะว่างประมาณตี1-ตี3ครับ เย้ๆๆๆ จมูกดำ กิจกรรมเน้นๆ นี้ก็ลูกซาร่า
    ไฟล์แนบ
    DSC011812.jpg 94K
  • อย่าวัดใจมาก ว่าใครอยากได้จริงๆ

น้องๆเค้าอยากได้หมาดีๆ ใครโทรไปแล้ว ไม่ติดไม่รับ เอาข้อนี้ไว้ต่อราคาได้ แนะละนะ
  • เฮง เฮง เฮง ทุกคน
  • พี่ยุทธดูรูปลูก ROCKAFALAที่เป็นใบในหน่อยครับ..เสาร์ที่ผ่านมาแวะไปที่ร้านโก้..ช่วงเย็นๆไปดูลูกเจ้าฮาร์เลย์มาครับ....หรือส่งไปที่ eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ