ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง k.Posh เรื่องลูกสุนัข
  • Posh หาลูกได้หรือยังถ้ายังลองดูที่กระทู้ 1298 ของค่ายรามา3 ตัวสีแดงลูก JR.ตัวนี้สวยครับ
    พี่เขาบอกราคาไม่แรงขาดเหลือยังไงลองโทรคุยดูนะเผื่อส่วนที่ขาดจ่ายที่หลังได้
    ไม่ลองไม่รู้ คนรักสิ่งเดียวกันคุยกันไม่ยาก(ผมอยากให้ได้ของดีๆ)
  • ผมได้แล้วครับเอามาเมื่อวัน จันทร์ นี้เอง
    กำลังบำลุงอยู่ครับเลยยังไม่ได้ไห้พี่ดู
  • แล้วลูกหมาเขาขายประมาณเท่าไรครับ
    เผื่อผมจะเอาอีก
  • ปกติลูกสุนัขคอกรามา 3 จะขายอยู่ที่ประมาณ 3-4 หมื่นครับแต่ลงขายบอกว่า
    ราคาไม่แรงก็น่าจะอยู่ที่ 2หมื่น + - ไม่เกิน 5พัน แต่เลี้ยงตัวเดียวดีที่สุดสอนง่าย
    ถ้าเลี้ยง 2ตัวมันจะไม่ฟังเรามันคอยแต่จะเล่นกันเอาออกเดินเล่นตัวเดียวอีกตัวก็ร้อง
    ให้เล่นอะไรก็แย่งกันจะเอาอันเดียวกัน เข้าของก็ช้วยกันทำลาย ของผมให้น้องชายไปรับ
    วันอาทิตย์ ตั้งใจไว้ว่าจะเก็บไว้ผสมกับตัวที่แจ่มที่สุดเท่าที่จะหาได้แล้วแบ่งขายโดยไม่คิดกำไร
    โดยผมจะเลือกก่อน1ตัวเป็นค่าเลี้ยงตัวเมียลูกสุนัขที่เหลือเอาค่าผสมหารด้วยจำนวนลูกสุนัข
    ค่าผสมพ่อนอกสวยๆน่าจะอยู่ที่ 4-6 หมื่น ตอนนี้คุณเลี้ยงตัวเดียวไปก่อนแล้วให้ตัวนี้โตเต็มที่แล้วค่อยหาเพิ่ม
    อย่าลืมลงรูปให้ผมดูนะ(รูปนี้เป็นพี่น้องกับตัวที่ผมมี)
  • ชื่อ Jumbo ของคุณเห่นง
    ไฟล์แนบ
    jumbo2.jpg 67K
  • ผึ้งตัดหูเมื่อวันที่13พ.ย.นี้เองครับ
    ถ้าตัดไหมแล้ว-บำลุงอีกหน่อยแล้วสจะลงรูปไห้ดูครับ
  • นี้ของผมครับ posh ตัวที่อยู่ลำลูกกา 18เดือนครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    27.jpg 28K
    116.jpg 26K
  • สวยเลยครับ