ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

30 พย. นี้ เชิญร่วมสนุกในงานมิตติ้ง Elegant Bully Invitation Show 2008
  • image

ขอเชิญผู้หลงไหลพิทบูลสไตล์ Bully ร่วมงาน Elegant Bully Invitation Show 2008 ณ Hall ชั้นใต้ดิน ห้างเซ็นทรัล บางนา วันที่ 30 พศจิกายนนี้ จุใจและเต็มอิ่มกับการแสดง B-Boy, Step up การประกวดบูธดีเด่น และการโชว์ตัวของสุนัขสุดยอดพ่อแม่พันธุ์ Bully จากคอกดังทั่วเมืองไทย กว่า 30 คอก ในงานนี้ อาทิ

1. PARKWAY BULLY

2. PITBULLRAMA 3

3. CHONBURI COOL CAMP

4. BUFFALO BONE CREW (BULLROCK KENNEL,BRADSHAW KENNEL,CRUSADE KAMP,FANATICS PIT)

5. NEWGENTS BULLIES

6. NEW GENETIC ERA TEAM (NEW GENETIC ERA,ZIXHASPIT BBQ)

7. ELEGANT BULLY TEAM (ELEGANT KENNEL,EPK,SSK,ULTIMATE GOTTI,Killer Mach)

8. PATRIOT BULLIES

9. WILLIE KENNEL

10. กลุ่มบางบัวทอง (SP KENNEL,BLUE ZEEN KENNEL,ZENITH BULLY)

11. SOUTHERN TEAM (DON DAR KENNEL,HATYAI BULLY KENNEL)

12. ISSAN TEAM (BEGIN BULL,SUTIPONG KENNEL,AE ROCKWOOD)

13. E/s BANGKOK

14. CHONGKAJOK PITBULL

15. JAGUARPITS

16. The Rock, Anajak Bully, New Line

17. Su1000 Team

รายละเอียดกิจกรรมในงาน

1. เปิดงาน 10.00 น.

2. 10.30 - 12.00 น. 6 บูธแรก นำสุนัขโชว์ ณ เวทีกลางของงาน บูธละ 15 นาที

3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง B Boy

4. พักรับประทานอาหาร

5. 13.00 - 14.30 น. บูธที่ 6-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน

6. คั่นด้วยการแสดง Step up

7. 15.00 - 16.30 น. บูธที่ 12-18 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน

8. 16.30-17.30 Free period ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน

รวบรวมคะแนนผลโหวตบูธดีเด่นให้เสร็จสิ้นภายใน 17.00 น.

8. 17.30 - 18.00 น. ประกาศผลบูธดีเด่น แจกรางวัล

9. ปิดงาน

image
  • งานใหญ่ส่งท้ายของปีสำหรับชาวพิทบูล อย่าลืมไปกันเยอะๆนะครับ
    ใครชอบบูลลี่ ไปงานเดียวคุ้ม เพราะหมาตัวสวยๆ จากค่ายดังมาเปิดตัวกันเพียบ
    หากพลาดครั้งนี้จะต้องเสียใจ ต้องรอไปอีกนานเลยนะครับ

อีกงานก็วันที่ 6 ธค 51
    งานลากน้ำหนัก อันนี้ไกลหน่อย ที่เชียงใหม่ ขอแนะนำเลยครับ
    ใครว่างก็ถือโอกาสไปเที่ยวรับลมหนาวด้วยเลย

ช่วยๆกันประชาสัมพันธ์นะครับ งานพิทบูลเป็นงานของพวกเราทุกคน

ขอให้ประสบความสำเร็จและมีคนมาร่วมงานเยอะๆนะครับ :039::039::039:
  • :m008:น่าสนใจมากครับ :m001:จะพยายามไปให้ได้ :m019:อยากไป:m109:ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆครับ:m047:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0131 (Small)4.JPG 63K
  • :013::006:งานใหญ่ เจงๆ ขอบอก
  • :o001: บิ๊กบรึ่ม อลังการงานสร้างครั้งยิ่งใหญ่
  • ขอขอบคุณทุกท่านครับที่ติชม
    และที่ต้องขอขอบคุณมากที่สุด ก็คุณมาร์คครับ ที่สนับสนุนเนื้อที่แห่งนี้ให้พวกเราได้มาประกาศงานดีๆแบบนี้ครับ
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    A23533.jpg 74K
  • บูลลี่ ในปัจจุบัน
    สังคมสุนัขพิทบูล เพื่อธุรกิจ สังเกตุดูง่ายๆ ค่ายไหนมีกำลังด้านการเงิน
    ก็จะเป็นที่ยอมรับ และเป็นที่ให้ความเกรงใจของกลุ่ม
    มือใหม่ หรือผู้ชื่นชอบ ก็เป็นเหยื่อของ บรีดดิ้ง ออฟไทยแลนด
  • แล้วอะไรที่ไม่ธุรกิจ ช่วยบอกหน่อย มันก็ธุรกิจทุกอย่างไม่ใช่หรือ
  • มันก็มีทั้งทำเป็นธุรกิจและเลี้ยงเล่นๆละท่านอย่าไปซีเรียส

วงการพิทบูล หากไม่มีกลุ่มคนที่แข็งแรงทางการเงินเข้ามาสนับสนุนเลย มันก็จะไม่มีวันนี้นะครับ
    สิ่งที่เขาทำผมกลับมองว่า จะช่วยทำให้วงการพิทบูลบ้านเราก้าวไปข้างหน้า

ตอนนี้พิทบูล มันมีหลายพวกหลายกลุ่ม เมื่อมีการแข่งขัน ความขัดแย้งมันก็ต้องมีเป็นธรรมดา

แต่เรื่องส่วนตัว กับเรื่องส่วนรวม มันต้องแยกแยะนะครับ ไม่งั้นวงการไปไม่รอด

ขออวยพรให้งานประสบความสำเร็จครับ :063::063::063:
  • ที่ระลึก....
    ไฟล์แนบ
    A24409.jpg 32K
  • พี่ ครับ หมาแบบนี้ ไป งานได้ ป่าว 555+

......................................................
    ไฟล์แนบ
    co1.jpg 76K
    co32.jpg 76K
    co7.jpg 102K
  • สวัสดีครับ ขอแจ้งเพื่อนๆทุกท่านเพิ่มเติ่มครับ เพราะเกรงหลายท่านอาจจะเข้าใจคลาดเคลื่อน

งาน Elegant Bully Invitation Show 2008 เป็นงานมิตติ้งที่ได้เชิญพ่อแม่พันธุ์สุนัขจากคอกที่ได้รับเชิญทั่วทั้งเมืองไทย มารวมในงานนี้ และได้ให้เพื่อนๆทุกท่านที่สนใจในสุนัขพิทบูลได้มีโอกาศใช้เป็นที่แลกเปลี่ยนความคิด และทัศนคติกันในงาน รวมถึงเห็นการพัฒนาของพิทบูล Bully style ในแบบต่างๆ และได้เห็นพ่อแม่พันธุ์ สวยๆ ที่คัดสรรค์กันมาครับ

และสุนัขที่มาในงาน จะเป็นสุนัขจากคอกที่ได้รับเชิญเท่านั้นครับ ไม่อนุญาติให้นำสุนัขที่ไม่ได้อยู่ในรายชื่อคอกที่รับเชิญเข้าร่วมงาน จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ ที่ทำให้บางท่านเข้าใจผิด และต้องการนำสุนัขของตนเองไปร่วมงานครับ

Elegant Bully Team.
  • สวัสดีครับ คุณ Mancandy เจ้าตัวเล็กน่ารักมากครับ แต่เนื่องจากงานนี้ เราสงวนสิทธิ์ให้เฉพาะคอกที่ได้รับเชิญนำสุนัขเข้าร่วมงานเท่านั้น จึงขออภัยด้วยนะครับ

ด้วยความเคารพ
    Elegant Bully Team
  • 555+ ครับ พี่ ผม รู้ และ ครับ ว่า เอาไป ไม่ได้ ผม แกล้งแซวพี่ๆๆๆ Killer_Machine... เล่น เพราะ เห็น ว่า รู้ จัก กัน ดีครับ

.............ด้วยความเคารพ หมาของ Elegant Bully Team ก็ สวยงามเช่น กัน ครับ........โดย เฉพาะ ไอ้ จีอาร์ ใหญ่ ได้ ใจ 555+

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    candy6.jpg 107K
  • ว่าไงเพชร งานมีสิ้นเดือน สนใจมาดูหมาเจ็บๆ ในงานด้วยกันมะหละ

KillerMachTeam
  • o.o น้าแอ๊ด ใจ ร้าย จัง หมาเจ็บๆๆ ยัง เอามา งาน อีก เอา ไป หา หมอ เลย นะ น้า 555+

..........ขอบคุณ ครับน้า ไม่รู้ จะว่าง อะ เปล่าดี แต่ อยาก ไป ใจ จะ ขาด แล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววว

เอาช่วย นะ น้า.......
    ไฟล์แนบ
    DSC017622.jpg 85K
    DSC02951.jpg 61K