ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปมิตติ้งสาย2มาไม่เจอใครซักคน--
  • งานเลิกกี่โมงเหรอคับทำไมไปไม่เห้นเจอใครเลย--
  • เขามากันบ่ายๆๆนะออกจากบ้านก็..เที่ยงกันแล้วเรามากี่โมงละ
  • ผมก็ไปมานะ เจอทั้งหมา ทั้งมนุษย์ เพียบเลย - -a
  • ไปถึงงานเกือบๆบ่าย คนเพียบเรย ไปกี่โมงอ่ะคะ

แล้วไปถูกที่ป่าวจ๊ะ - -"
  • ผมออกมากันก็น่าจะ 3 โมงกว่าๆเเล้วนะครับ

เเล้วยังเหลือคนอื่นอีกเยอะเลย พี่ไปสายอื่นป่าวเนี่ย:o018:
  • ผมออกจากพท. ก็ล่วงเวลา 16.10 น.ได้มองซ้ายมองขวาไม่เหลือใครแล้วเพราะมัวแต่เพลินกับน้องปั้น UNCHA จำได้คร่าวๆก็กล่มของเฮียโฟลค คนนครสวรรค์ออกไปก่อนหน้าประมาณ5 นาทีมัง กลับมาบ้านก็ยังงงๆว่างานเลิกกันตอนไหนว๊ะ คุยเพลินเลย เพลินจนอดข้าวไข่เจียวซะงั้น โอกาสหน้าคิดว่าตัวเองจะมาให้เร็วกว่านี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    name.jpg 99K
  • เค้าจัดงานที่สาย2.357 ครับ น้องไปสาย2เฉยๆอ่ะดิ เย้!
    ไฟล์แนบ
    Image1694.jpg 40K
  • เสียดายไม่เจอกัน ผมก็แวะไปมาแป๊ปนึงครับยา รีบไปแล้วก็รีบกลับไปทำธุระต่อ

ผมไปถึงบ่ายโมง คนเยอะแยะเลยครับ :005::005: