ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่น้องงงงง......แคร่บบบบบ.......อีก2อาทิตย์เท่านั้น!!!
    เตรียมพบกับ....ขีดสุดของEXTREME-BULLY กับฝีมือคนไทย ที่สร้างสรรค์ทั้งพ่อหมาและแม่หมาขึ้มาเอง ดูซิคนไทยจะสู้ฝรั่งได้รึป่าว....?????
    (((_NEW_LINE_HOUSE_OF_MONSTER_BULLY_)))
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[3]3.jpg 65K
  • KINGKONG >>> FUTURE X LUNA
    ไฟล์แนบ
    20091215214316_DSC0025555[1]4.jpg 79K
    Copy of 20100223184556_DSC_1001[1].jpg 94K
    Copy of 20100223184350_DSC_1005[1].jpg 97K
  • ECSTASY >>>911 X LUNA
    ไฟล์แนบ
    DSC07825.JPG 95K
    DSC07815.JPG 88K
    DSC07820.JPG 87K
  • ดูกันชัดๆกับความเตี้ยจัดๆเล็กสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06718.JPG 88K
    DSC067042.JPG 99K
    DSC06674.JPG 104K
    DSC06573.JPG 97K
  • พ่อหมาอายุเท่าไร จำได้ว่าลูกฟิวเจอร์กับลูน่าที่ขายตัวละเกือบแสนนี้มันไม่น่าจะเกินปีน่ะ เชื่อมันแรงดีจริง
  • พ่อหมาอายุครบปีหรือยังแถลงหน่อย ทำไมทับเร็วจัง
  • พี่ผีน่าใช้ระบบค้นหาน่ะครับจะได้ไม่ต้องไปถามเค้า

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5803&page=1#Item_35
  • หมาไม่ถึงปีถ้าผสมมีผลเสียมั้ยครับ แล้วผลดีเป็นอย่างไรบ้างครับ
  • หมายความว่าผสมไปตอน9เดือนดิ ทำไมรีบผสมอ่ะ จะดีเหรอ?
  • เสียนหนึ่งออกมาอธิบายหน่อยซิ...แคร่บบบบ
  • เออจริงด้วยแฮะผสมตอน9-10เดือนจริงด้วย ทำไมต้องรีบขนาดนั้นน้า
  • เพิ่งสังเกตุว่ามันเตี้ยจริงๆ คนจับยังนั่งกับพื้นเลย แหล่มๆๆ
  • จริงเหรอครับ ไม่น่าเลยคุณพี่หนึ่ง ถึงแม้ว่าพี่จะชัดเจนว่าทำธุรกิจหมา แต่ก็ควรจะมีจรรยาบรรณครับ สมาคมเขาแนะนำให้ผสมตอนอายุอย่างน้อยสิบสี่เดือน แต่ด้วยความโลภและคิดว่าคนอื่นโง่ ก็เลยทำออกมา สงสารหมาจริงๆ
  • คุณหนึ่งไม่ตอบ ผมตอบให้ก็ได้
    "ต้องรีบทำครับ เพราะเดี๋ยวจะสูงกว่านี้ อยากโชว์ความเตี้ยอะครับ อันที่จริงแอบผสมตั้งกะหกเดือนแล้ว แต่ไม่ติด รอบนี้กว่าจะติด แทบแย่ ตอนผมจับมันผสม แสนจะทุลักทุเล เพราะแม่งยังเด็ก ผมต้องบังคับมันจนอ้วกเลย (ไม่เชื่อดูที่พื้นดิครับ) ส่วนใครจะว่ายังไง ผมไม่สนหรอกครับ เพราะเดี๋ยวผมก็ขายหมดแล้ว ใครมีเงินผมก็ขายให้หมดแหละ เลี้ยงไม่เป็นไม่เป็นไร ถ้าตายก็หาซื้อใหม่ได้"
  • อ้าวๆๆ จริงหรือครับเนี่ย ผมอุตส่าห์หลงชื่นชมฝีมือการบรีดหมามาตั้งนาน ไมเฮียคิดสั้นฆ่าตัวตายแบบนี้ล่ะครับ ที่เข้ามานี่ไม่ใช่มาซ้ำนะครับเพียงแต่ มาเพื่อกล่าว ว่าเสียความรู้สึกต่อเฮียจริงๆ ถ้าเป็นแบบนี้ เฮ๊อออออออออออออออ
  • มันจะแปลกอะไรล่ะครับ ขนาดคนยังมีได้กันตั้งแต่เด็ก สมัยนี้เด็ก 10 กว่าขวบยังได้กันแล้ว นับประสาอะไรกับหมา 9 เดือนจะผสมพันธุ์ไม่ได้
  • พวกนี้แหละจะทำวงการพิทบูลล่มจม

แม่งสักแต่ว่าผสมให้ได้ลูกหมาออกมาขาย

หมาเด็กก็เอามาผสม หาแดกกับหมาชัดๆ

หมาเตี้ยๆติดดิน บอกว่าเป็นพิทบูลเทพ แม่งจะบ้าเปล่าวะ

ต่อไปไม่เองบลูด็อกมาทำพันธุ์เลยหละ ไอ้ปัญญาอ่อน

อย่าไปหลงคำโฆษณาคนพวกนี้ครับ มันทำกันเป็นขบวนการ
  • ไอ้สัส ปั๊มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เงินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบนี้มันเกินไปแล้ว
  • เต็มที่เลยครับ พี่ๆๆผีทั้งหลาย
    ผมทำเพราะผมอยากทำ "ผมไม่แคร์สื่อ555" ใบเพ็ดผมถือว่าถ้าUKCออกให้ได้ มันก็น่าจะมีไม่ผิดอะไรนี่
    แต่ถ้าใบเพ็ดไทย โอเคยอมรับมันออกไม่ได้ครับ
    เรื่องอายุหมาเด็กอย่าเอามาเป็นประเด๊นเลย "ปัญญาอ่อน"
    เอาผลงานมาคุยกันดีกว่าครับ:062:
  • เต็มที่เลยครับ พี่ๆๆผีทั้งหลาย
    ผมทำเพราะผมอยากทำ "ผมไม่แคร์สื่อ555" ใบเพ็ดผมถือว่าถ้าUKCออกให้ได้ มันก็น่าจะมีไม่ผิดอะไรนี่
    แต่ถ้าใบเพ็ดไทย โอเคยอมรับมันออกไม่ได้ครับ
    เรื่องอายุหมาเด็กอย่าเอามาเป็นประเด๊นเลย "ปัญญาอ่อน"
    เอาผลงานมาคุยกันดีกว่าครับ

--------------------------*************************************************************************---------------------

เค้าออกให้แต่ทำหมาขายหมา มึงก็หน้าจะสงสารหมาบ้าง ไม่ใช่จับแม่งล่อกันอย่างเดียว UKC ของมึงนะเค้าให้ตั้งแต่หมา 9 เดือนก็ทำได้แล้ว แต่มึงน่าจะมีจรรยาบรรณบ้าง นี่มึงปั๊มหมาเหมือนทำไส้กรอก แล้วยังมีคอกอื่นอีก มึงหาแดกกับหมาชัดๆ เลย
  • หนึ่งเอ้ยหนึ่ง เวรละมึงทีนี้ กรรมจิงๆ
  • จริงๆครับพี่ผี ผมหากินกับสิ่งที่ผมรักจริงๆ ยอมรับครับ แต่สิ่งที่ผมทำ คนซื้อยอมรับได้ พร้อมยินดีจ่ายเงิน และมันก็ไม่ผิดกฎหมาย ผมไม่ใช่ขโมย ไม่ได้ค้าของผิดกฎหมาย ผมไม่อายหรอกครับ
    ส่วนเรื่องจรรยาบรรณตามที่บอก ถ้าUKCออกใบให้ได้ ผมก็ทำล่ะ.....แคร่บบบบบบบบบ
    ผมภูมิใจที่ผมมี"ปัญญาทำ"ไม่ใช่พวกมีแต่"ปัญญาคิด"นั่งเพ้อฝันไปวันๆแต่ทำไม่ได้ นั่งคว้าอากาศไปวันๆ
  • เอ่ออีกเรื่องนึง ชุดนี้อินบรีดด้วยน๊ะๆๆๆๆ
    อย่าลืมมาด่าล่ะ แม่หมาตัวเดียวกันแต่คนล่ะพ่อน๊ะแคร่บบบบบบบ
  • อย่างงี้น่ะหรือ ที่เรียกว่าทำทำในสิ่งที่ตัวเองรัก หนึ่งมึงรักที่จะทำแบบนี้จริงๆหรือ พระเจ้า! ซี๊เลี๊ยว อ่า อาหนึ่ง อีไมทำจังรัยแบบนี้อ่า
  • มึงนี่มันจริงๆไอ้หนึ่ง

เอาล่ะแต่มันก้เรื่องของมึง หมามึง
  • นี่ถ้าผสมฮีทแรกได้ มันคงได้ออกมาเป็น Pit toy แน่ๆเลย

กรรมจริงๆเลย สงสารหมามันจัง
  • แทนที่เราจะร่วมสรรเสริญ ฉันว่าเราน่าจะร่วมกันปราณามกันมากกว่าค่ะ " กินก็ค่อยๆกินอย่ากินแบบตะกระตะกราม " โบราณเค๊าถือ
  • เอ่ออีกเรื่องนึง แม่หมาตัวนี้ ท้องนี้เป็นท้องแรกแต่ฮีทที่3น๊ะครับ ฮีทที่2ผสมโซจาบอยแต่ไม่ติดครับ
    งานนี้ผมทำผิดจริง 2เรื่องเท่านั้นน๊ะแคร่บบบ
    1.พ่อหมาอายุไม่ถึง14เดือนตามกฎของสมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขแห่งประเทศไทย
    2.ทำอินบรีดสายแม่หมา
    ***แม่หมาอายุจะ2ปีแล้วครับ เป็นฮีทที่สาม อย่าสับสนน๊ะแคร่บบบบบ
  • ขอดูหน้าคุณหนึ่งหน่อยคับ
  • สงสัยกรูว่ามรึงคงลองปี้หมามึงดูแล้วแหละเผื่อจะติดลูก 5555555 แต่ไม่ติด เลยอดประหยัดต้นทุนค่าพ่อหมา 55555
  • http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3407

จำหน้ามันไว้ครับ
  • สงสารไอ่คิงคอง ไอ่หนึ่งแมร่งจับปี้จนอ้วกแตกเลย
  • จะเล่นกันทั้งที ก็มีอยู่เรื่องเดียว เรื่องเดิมๆไอ้1 ขายหมาแพง
    ตอนนี้พวกพี่ผี นี้จะได้มีเรื่องอื่นๆมาเล่นกันบ้างน๊ะ
    ผมไม่เข้าใจUKCออกเพ็ดให้ได้ แสดงว่ามันไม่มีอะไรผิดครับ
  • พี่หนึ่งครับ อย่าไปสนใจผีเลยครับ เอาเรื่องเหี๊ยๆของพี่มาเล่าต่อสิครับ มันส์ดี พี่ชอบโดนด่าไม่ใช่เหรอครับ จะได้ดังๆไม่ต้องโฆษณาให้เหนื่อย เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แม่หมามันอายุปีกว่าๆแล้วมั๊ง ฮีทที่3แล้ว ไม่ผสมตอนนี้จะให้ผสมตอนไหนเนี่ย
    ส่วนพ่อหมาดังๆทางเมืองนอก ไม่ต้องรอถึงขวบเค้าก็ผสมกันเยอะแยะ
    ไม่เข้าใจจริงๆว่ะหนึ่ง ทำอะไรก็โดนด่า แฟนคลับเยอะก็งี้แหละ 5555
  • ขายแรงงานลูกหมาเด็กนี่หว่า เนี่ย ลูกหมาอ้วกเห็นๆเลยนะนี่ 555
  • บอกได้คำเดียวว่ากระทู้นี้ verry hot
  • แม่งทรมานหมาจนอ้วกเลย

โหดฉิบหาย

คุณจะทำบาปไปถึงไหนครับ นรกมีจริงนะครับ

อย่าไปสนับสนุนคนพวกนี้ครับ ซื้อหมาคอกนี้ก็เหมือนสนับสนุนการทรมานสุนัข
  • งานนี้ผมทำผิดจริง 2เรื่องเท่านั้นน๊ะแคร่บบบ
    1.พ่อหมาอายุไม่ถึง14เดือนตามกฎของสมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขแห่งประเทศไทย
    2.ทำอินบรีดสายแม่หมา
    .............................................................................................
    ก็รู้ตัวว่าผิด ก็ยอมรับแบบลูกผู้ชายหน่อย ไม่ใช่มาเถียง แถข้างๆคูๆ เปลี่ยนเรื่อง เปลี่ยนประเด็นไปเรื่อยเปื่อย นิสัยอย่างนี้ให้ไอ้อ๊อฟมันใช้คนเดียว
  • แล้วผมไปแถ รึ เปลี่ยนเรื่องตอนไหน แคร่บบบบ?????
  • ปักหมุด ปักหมด ปักหมุด ปักหมุด ปักหมด ปักหมุด ปักหมุด ปักหมด ปักหมุด ปักหมุด ปักหมด ปักหมุด ปักหมุด ปักหมด ปักหมุด ---------ขายแรงงานหมาเด็ก " รณรรงค์ป้องกันการทารุณสัตว์เลี้ยง "
  • กล่องซุปไก่ในรูปนี่เขาเอามาโชว์เทียบว่าหมาเขาเตี้ย เสร็จแล้วโด๊ปคนจับเพราะเหนื่อยมาก(ไม่ได้เอามาโด๊ปหมา)
  • ถ้าตัวผู้อายุมากกว่านี้ก็น่าจะให้ลูกได้ดีกว่านี้นะครับคือมันสมบูรณ์กว่านะครับ
  • อ้าววววววววว บั่กหนึ่งไมทำจ๋อยยๆๆว๊ะ เจ๊ก ลาว เอ๊ยย
  • ไอ้หนึ่งมึงนี่มันหน้าด้านจังวะที่เขาด่าๆกันอ่ะจริงหมดแหละ ยอมรับบ้างสิ เวรกรรมมีจริงนะเว้ยไม่ตกกะลูกมึงก็ตัวมึง...กูขอแช่งมึงว่ะ
  • UKC 9 เดือนมันออกใบได้ก็จริงแต่การเจริญเติบโตจริงๆของหมามันยังไม่เจริญเติบโตเต็มที่

เหมือนเด็กเย็ดกะเด็ก ลูกออกมาแม่งตัวกระเปี๊ยกเดี๋ยวป่วยเดี๋ยวป่วย

แต่มันอาจจะเข้าทางมึงก็ได้ มึงชอบหมาโหลดเตี้ยแคระติดดิน อาจจะได้แบบนั้นก็จริงแต่ขอบอกว่าลูกหมาเลี้ยงไม่นานก็ตาย โรคแดกหมดคอยดู รักษากันไม่ไหว

แค่มึงรอให้หมามันเต็มที่อีกไม่กี่เดือน นี่มึงเห็นแก่ได้มากเกินไป จะเอาแต่เงิน คอกมึงอาจจะเจ๋งทำหมาไม่ต้องแคร์ใคร หมาแพงเรื่องของมึง ขายแพงขายได้ตามสบายไม่ว่าแต่แบบนี้แม่งไร้จรรยาบรรเกินไป

ส่อแววเห็นๆมึงไม่คิดถึงหมามันเลย

สงสารหมามันนะที่มีเจ้าของที่หิวแต่เงิน เงิน เงิน อนาถตว่ะ ถุย เวรกรรมมีจริงระวังลูกมึงนะ
  • การใช้แรงงานสัตว์อย่างทารุณ ถือว่าทารุณสัตว์ ตามกฎหมาย มาตรา 382 ผู้ใดใช้ให้สัตว์ทำงานจนเกินสมควร หรือ ใช้ให้ทำงาน อันไม่สมควร เพราะเหตุที่สัตว์นั้นป่วย เจ็บ ชรา หรืออ่อนอายุ ต้องระวางโทษจำคุก ไม่เกินหนึ่งเดือน หรือปรับไม่เกินหนึ่งพันบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    มาตรานี้มีความทำนองเดียวกับมาตรา 335(17) แห่งกฎหมายลักษณะอาญาเดิม ตามหัวข้อที่ 1462 สัตว์ที่ใช้งานตามมาตราจะเป็นงานใด ๆ ที่ใช้สัตว์นั้นทำ เช่น ไถนา ลากรถ ขับขี่ ลากไม้ ผสมพันธ์ก่อนวัยอันควรแสดงละคร เป็นต้น สัตว์นั้นป่วย เจ็บ แก่ หรืออ่อนอายุเกินสมควรกว่างานที่ไม่สมควรสำหรับสัตว์
  • แปลกเนอะๆๆๆ
    ที่อเมริกาพ่อพันธุ์หลายๆตัวก็เริ่มผสมตั้งแต่อายุ8-9เดือน UKCยอมรับ ออกใบเพ็ดให้ ไม่ผิด แต่เมืองไทยต้อง14เดือนขื้นไปถึงออกใบเพ็ดได้
    อันนี้ผมเข้าใจ "สรุปคือถ้าชุดนี้ทำที่เมกาไม่ผิด แต่ทำที่เมืองไทยผิด"
    ไว้ถ้าผมเอา แม่หมาฮีทแรกมาทำค่อยมาโจมตีกันดีกว่า "ซึ่งจะไม่มีวันนั้นแน่นอน"
    การเอาหมาฮีทแรกมาทำนั่นซิที่ควรตำหนิ
    แล้วก็ไอ้พวกที่ชอบจับหมา"ชักว่าว"นี่ซิที่ควรถูกตำหนิ
  • คุณบอกว่าหมาคุณเป็นฮีทที่3 หมา9เดือนไม่มีทางมีฮีทถึง3ครั้งได้หลอกครับเอาหัวเป็นประกัน
    ผมว่าคุณมั่วแล้ว ฮีทแรกของหมาจะมาก็ตอน7-8เดือน แล้วฮีท2ก็ต้องรอไปอีก6เดือนจากการเป็นฮีทที่ครั้งแรกสรปฮีทที่2ก็น่าจะมาตอนหมาอายุ12-13เดือน
    แต่ในกรณีคุณ คุณบอกฮีท3 หมาคุณก็ต้องมีอายุ18-19เดือนถูกหรือไม่ครับ
  • ผีตัวสุดท้าย อ่านให้ดีๆครับ แล้วจะเจอคำตอบ