ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหน่อยค่ะ
  • :m008:หมา 6 เดือนย้งให้กินนมวัวแดง:m054:ได้อยู่หรือเปล่าคะ แล้วมันเหมือนคนหรือเปล่าที่กินนมมากแล้วมันจะสูง
  • หมากินนมวัวไม่ดีนะครับ หาคำตอบได้serchในกระทู้ต่างๆ หรือใน google ขอให้โชคดี
  • ซื้อนมผงสำหรับชงของเด็กให้กินดีกว่าครับ...ประหยัดกว่า ย่อยง่ายกว่า....แต่จิงๆแล้ว
    ให้แคลเซียมสำหลับสุนัขกินจะดีกว่า มีขายตามร้าน PETSHOP ทั้่วไป
  • กิน นม วัวหมาบางตัวแพ้นมวัวแล้วแสดงอาการให้เห็นชัดก็มี เช่น ขนร่วง ถ่ายเหลว ก็มี
    ทางทีดี ซื้อนมแพะแบบ ชงหรือแบบ กระป๋องก็ได้ครับ จะดีกว่า นมแพะกับ นมหมามัน คุณสมบัติ คล้าย ๆ กัน ครับ
    มีขายตามร้าน petshop ทั่วไปครับ