ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง คุณ เคน E/S BKK.
  • ผมขอฝากดูแลตัวนี้อีก 1อาทิตย์จะให้น้องไปรับอาทิตย์หน้า ยังไงก็เลี้ยงให้อ้วนๆนะครับ
    พอดีโทรไปแต่ไม่มีไครรับ ถ้ายังไม่ดีขึ้นพาไปหาหมอฉีดยาเลยครับผมจะจายค่ารักษาเอง
    ไฟล์แนบ
    ลูก RT..jpg 60K
  • ไม่เป็นไรคับคุณ joe88 ผมรับผิดชอบเอง
  • หมาออกไปแล้วต้องสมบูรณ์คับผม
  • ขอบคุณครับรบกวนด้วย:032:
  • ไม่เป็นไรคับคุณโจ้เดี๋ยวทางคุณoat แกต้องพาไปรักษาให้อยู่แล้ว
    ส่วนเรื่องค่ารักษาไม่ต้องเป็นห่วงทางนี้ เป็นฝ่ายจัดการเอ็งคับ
    สบายใจได้เลย รอให้เจ้าตัวเล็กหายดีก่อนแล้วจะแจ้งให้ทราบนะคับ