ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสุนัขพิทบูล Razors Edge 100% ตัวผู้ตัวสุดท้าย พิเศษสำหรับผู้ที่เลี้ยงเป็นเพื่อนเท่านั้น
  • สำหรับคนที่กำลังมองหาลูกสุนัขเพศผู้ เพื่อเลี้ยงเป็นเพื่อน หรือเฝ้าบ้าน โดยไม่ประสงค์ผสมพันธุ์ หรือทำธุรกิจ และมองหาสุนัขสายเลือดดี จิตประสาทดี นิสัยไม่ก้าวร้าว ติดต่อมาได้ครับ เฉพาะคนที่สนใจจริงเท่านั้นนะครับ

โทร 081-3677475

image
  • :063::063::063::063::063: เฝ้าบ้านกลัวขโมยลักหมา :013:
  • ทำหมันเหรอครับ
  • ไม่ได้ทำหมันครับ แต่อยากให้คนที่รักพิทบูลและชอบพิทบูลเป็นเจ้าของเขาครับ
  • พอจะบอกราคาได้มั้ยคะ

กำลังมองหามาเลี้ยงค่ะ ไม่กล้าโทไปกลัวงบไม่ถึง
  • รายละเอียดอื่นๆเพิ่มเติมครับ

http://ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=2721
  • ซัน พี่ว่ามันสวยกว่าหมาที่ใช้ทำพันธ์หลายๆตัวอีกวะ :005::063:
  • สวัสดีครับพี่มาร์ค ขอบคุณที่ติชมครับ

มีหลายคนโทรมาสงสัยเหมือนกันครับว่าทำไมลงประกาศแบบนี้ จริงๆเหตุผลของผมเพราะว่า หลายคนที่ติดต่อมา ส่วนใหญ่ต้องการนำไปทำพ่อพันธุ์ต่อ หรือเพื่อทำธุรกิจ แต่งบประมาณที่มีก็น้อย ผมเอง ก็ไม่อยากขายให้ครับ เพราะเกรงต่อไปราคาพิทบูลจะลดลงไปเรื่อยๆ และกลายเป็นหมาตลาดที่ไม่มีคุณค่าในตัวมันเอง เหมือนสุนัขพันธุ์อื่นๆ

และด้วยความคิดแปลกๆข้างบนของผม ผมเลยมองว่า ถ้าขายในราคาไม่สูงมาก น่าจะทำให้คนที่คิดจะเลี้ยงเพื่อนันทนการ เฝ้าบ้าน หรือวัตถุประสงค์เพื่อความชอบของตนเองเป็นหลัก ได้เป็นเจ้าของเขา และเลี้ยงดูเขาได้ดี น่าจะเหมาะสมกว่าครับ

สำหรับท่านใดที่สนใจ และทำตามข้อตกลงผมได้ เรื่องราคาก็คุยกันอีกครั้งครับ

ส่วนท่านใดที่จะนำมาเป็นพ่อพันธุ์ ขอประกาศตรงนี้นะครับ ว่าเขาไม่ได้ทำหมัน หรือพิการแต่อย่างใด และหากสนใจตัวเขา ผมเองก็ขายให้ครับ แต่ราคาเป็นราคาปกติที่ไม่ลดให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    100_8887.jpg 37K
  • หล่อ จัง พี่................... สุดยอด เลย ตัดหู แล้ว เท๋ มาก
    ไฟล์แนบ
    co14.jpg 76K
    co35.jpg 76K
    co10.jpg 102K
  • น่ารักจังเลยครับ