ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟิช-วัน คลอง6
  • ขออนุญาติประกาศครับ พอดีร้านฟิชวันที่คลอง 6 กำลังจะนำอาหารของเราไปลงจำหน่ายอีกครั้งแล้วครับ ก็ขอเชิญนะครับสำหรับผู้ที่ต้องการใช้ไก่บด เท่าที่ทราบมาจะมีแค่ที่คลอง 6 ครับเพราะว่าที่คลอง 2 ไม่มีที่วางตู้แช่ครับ กำหนดลงสินค้าไม่น่าจะเกินอาทิตย์หน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC056639.JPG 98K
  • ไม่มีใครใช้เลยหรือครับ แถวนั้นอ่ะ ถ้ามีขอเสียงหน่อยได้ไหมครับ จะได้แนะนำที่ร้าน ว่าควรลงหรือไม่ควรลงสินค้า
  • เห็นเฮียเค้าบอกว่า พี่ไม่มาส่งแล้วนี่ผมจะไปลองดู ก็เลยไม่มีสินค้า