ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยครับ 2 เดือนครึ่ง น้ำหนัก 10.7
  • ชื่อ ROONEY
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย01962.jpg 40K
    11-11-08_1743.jpg 75K
  • ทำไมมันใหญ่จัง เป็นลูกเต้าใครครับ สวย :063::063::063:
  • ใช่ลูกแม่จาโบ้ พ่อเซมเบ้ หรือเปล่าเอ่ย ที่บ้านก็เลี้ยงตัวเมียคอกนี้อยู่

เจ้า ballita พึ่งหายป่วยและไม่กินอาหารหลายวัน ทำให้น้ำหนักลด

และผอมมากๆ ให้นำเกลือและก็ฉีดยา 3 วัน วันละ 1 เข็ม

ตอนนี้ดีขึ้นเริ่มกินได้แล้ว รอขุนให้ใหญ่ก่อนนะ แล้วจะ

เอามาโชว์ สำหรับเจ้า roony น่ารักมากกกกกกกกกกมายเลยค่ะ
  • ผมชื่อ CHOPPER ครับ 2.5 เดือน 10 กก.
    ลูก แม่จาโบว + พ่อเซมเบ้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    img101_R.jpg 38K
  • WOW!!!!!!!!!!!!!! :m006: KANYE WEST ROONEY ROONEY บุกแว้ววววว น่ารักมากๆคะพี่โน๊ต:m056:

เห็นภาพทีไรก้อคิดถึง ไอ้จู๊ดๆๆ ทุกที ยิ่งดู ยิ่งเหมือน โบอ้วน 5555:m117:
    ไฟล์แนบ
    rooney.jpg 101K
  • กินช้างไม่เหลือกินเสือไม่อิ่มแน่ๆ
  • สวัสดีคะ พี่ตุ้ย และ พี่สมศักดิ์ น้องๆเป็นยังไงกัลลบ้าง อัฟเดตเรยนะคะ อยากเห็นน้องๆคะ:m019:

พี่สมศักดิ์ วันนี้ มี มิตติ้ง หาดใหญ่นะคะ ยังไงก้อพาน้อง ไปเดินเล่นได้นะคะ:m086:

CHOPPER ตัวโตไล่ตาม ROONEY แล้วคะ หล่อไม่เบาเรย 5555

วันนี้ ทางกลุ่ม นู๋เอง ก้อมี พี่กอฟ พาเจ้า อ็อตโต้ BB ไปจูง คะ:m071:

(**ภาพประกอบ CHOPPER- B@llita - RoOney )
    ไฟล์แนบ
    P101097846412.jpg 57K
  • พี่โหน่ง พี่ตุ้ย น้อง B@LLITA หายป่วยยังคะ ยังไงก้อ เอาใจช่วยหายไวๆนะคะ

ตอนนี้ น้อง ROONEY ของ พี่โน๊ต เชียงใหม่ ตัดหู มาแล้ววคะ น่าตา หล่อเอาเรื่องเรย 5555
    ไฟล์แนบ
    4544446.jpg 82K
  • :o040:ล่ำเหมือน ROONEY MAN U เลยคับ
    ไฟล์แนบ
    15112008(048)3.jpg 28K
  • ตอนนี้ B@LLITA หายดีแล้วค่ะ น้อง Varabee อาทิตย์หน้าจะพาไปตัดหู

แผลหายดีเมื่อไหล่ Up date ให้ดูกันแน่นอนจ้า รับรองน่ารักไม่แพ้พี่น้องตัว

อื่นๆ แน่ๆ
  • ดีใจจังเรยที่ B@LLITA หายยยแว้วววว ตอนนี้ ซนและกินเก่งเหมือนเดิมแล้วใช่มั๊ยคะ

Baliita ตอนเล็กๆ(ตอนนี้ก้อยังเล็กอยู่นะ55) เป็นตัวเมียในคอก ที่ถือว่าสวยไม่แพ้ตัวผู้เรยคะ

เหลือ น้อง HOG กับ หมั่นโถ V.2 + V.5 ผ่านเข้ามาดู update ให้ชมบ้างนะคะ ^^
    ไฟล์แนบ
    puppy.jpg 62K
  • สงสัยแม่จาโบ้จะให้ลูกอ้วนดีเพราะที่บ้านก็11กิโลแล้ว ช่วงนี้คงอัพน้อง hogยังไม่ได้เพราะเจ็บหนักอยู่แต่ตอนนี้ดีขึ้นมากแล้วและก็จะพาไปตักหูแล้ว ตัดหูเรียบร้อยเมื่อไหร่จะนำมาอัพเดทแน่นอนน่ะจ๊ะน้องวา
  • :o011: อ้าววว คุณ HOG เป็นอารายอีกอ่ะคะพี่แตง สงสัยว่าต้องไป ซน มาอีกแน่ๆเรย :o024:

หนัก 11 โลแล้ว อ้วนมาแรงไม่แพ้กัลลจริงๆ เด็กๆพวกนี้ :o028:
    ไฟล์แนบ
    HOG.jpg 81K
  • THE CHOPPER :o020:
    ไฟล์แนบ
    chopper2.jpg 81K
  • LADY B@LLITA :m050:
    ไฟล์แนบ
    balitaaaa.jpg 90K
  • ก็ซนมากไปหน่อยเล่นกับดีไซน์แย่งของเล่นกันเลยโดนคุณพี่ท่านกัดเข้าให้ โดนเย็บไป10เข็มเองหุหุ.....
    แต่ตอนนี้มันก็ซ่าได้เหมือนเดินแล้วน่ะไม่ต้องห่วง อีกอย่างตอนเจ็บกินเก่งกว่าเดิมอีกตอนนี้กินนมวันละ5ขวด พี่จะแย่อยู่แล้วไม่ต้องห่วงน่ะจะดูแลมันอย่างดี จะไปตัดหูเมื่อไหร่จะโทรไปหาน่ะเผื่อวาอยากเจอ
  • กำ... แย่งของเล่นกัลล 555 โดนพี่ดีไซด์กัด ซะง้าน ยังไม่หายซ่า ยังซ่าส์ได้อีกช่ายป่าววคะพี่แตง เอิ๊กๆๆๆ

พี่แตง เปลี่ยนจาก นมแพะให้น้องกินนม วัว ก้อได้นะคะ เพราะว่าเริ่มโตแล้ว กะเพราะมานก้อย่อยได้ง่ายแล้วจะได้ไม่เปลืองมาก ให้กินนมไทยเดนมาค์ รสจืด แทนก้อได้คะ ^^

ได้เรยคะ จาเอามาตัดเมื่อไหร่ โทรบอกด้วยนะคะ เผื่อวาจะแว๊ะไปหา คุณ hog 5555

(**แล้วคนตั้ง กระทู้นี้หายไปไหน เนี่ยยยย มาโพสให้ตื่นเต้น แว้ววหายไปเรยย ยังไงกัลลครับพี่น้อง ฮ่าๆๆๆๆ)
    ไฟล์แนบ
    227.jpg 48K