ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้งพิดโลก
  • ขอเชิญชวน พี่น้องชาวพิดโลกและใกล้เคียงที่มีใจรักในพิทบลู มาร่วมพบประสนทนา:o030:
    มิตติ้งกันวันที่ 20 มีนาคม 2553 เวลา 15.30 น. บริเวณ ทางโค้งหน้าโรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี(สวนชมน่าน)
    ในวันนั้น จะมีการโชว์ สปริงโพล โดนัท จากพลังพิทบลูพิดโลก จึง่ขอเชิญชวน มา ณ ที่นี้:o030::o030::o030:
  • คุณคิดดีแล้วหรือคุณเจ้าขา............แล้วพี่จะไปยังไงคุณน้อง(ยังอยู่สุรินทร์) ฝากเสื้อด้วย2ตัว
  • ตะพานหินฟลูทีมอีกเช่นเคยลุยเลยครับท่าน:063::063::063:

จองหมายเด็ดๆไว้ให้ไอ้ตัวนี้ด้วยนะหล้า อยากเจอมันใช่มั้ยเดี๋ยวจัดไปให้ฟัดถึงที่เลย:065::065:
    ไฟล์แนบ
    P1010571.JPG 100K
    DSC02232.JPG 70K
  • ดีใจจังน้อ ได้ไปชมหมา เพียบแน่ๆ
  • ดีใจ เหมือน กัน ครับ แล้วเจอกัน พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    20080803074214_20080514095013_a446506.jpg 45K
  • โอ้พี่เพชร :033: สาว ผู้นั้นที่จูงหมาแดงแฟนพี่อ่ะเปล่า (หรือรูปแฟนคนอื่นคับ)555555
    :021: งามจริงๆๆๆๆๆ:063:(ชมคนอ่ะคับ):032:
  • :m042:คุณ tutie ชอบเหรอครับ มาแถวบ้านผมดิครับ
    เพียบเลย 555+
  • เป็นกําลังใจให้เต็มที่ สักวันต้องพาเจ้าเบิกไปร่วมด้วยให้ได้ครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC051432.JPG 115K
  • พี่ออม ตัวมาไม่ได้ ส่งใจมาช่วยได้ครับ:o010::o009:

พี่เติ้ลทุกอย่างที่คุยไว้ OK ครับ:o039::o039::o039:

พี่บอย โขทัยมา ยกทีมเเน่นะครับ:o049::o015:

ขอบคุณครับ พี่ เต็ก วันไหนมีเวลาว่างๆ พาเจ้าเบิกมาเเอ่วพิดโลกมั่งนะครับ:o037:

ขอบคุณทุกท่านครับบบบบบบบบบบบ:o030::o030::o030:
  • เพชรบูรณ์ขอไปด้วยนะครับ
  • :o068: เชิญครับ natty ชาว พิษณุโลกยินดี ตอนรับ ครับ
  • อย่าพึ่งเรียกว่าพิทบูลสุโขทัยเลย เรียกแค่พิทบูลสวรรคโลกก็พอ อิอิ ตอนนี้กะลังเชคยอดกันอยู่ 555
  • ละ หวันโลก มะได้อยู่ที่โขทัย รึงัย ตาบอยยยยยยย ฮึ....:o019:

ยินดีต้อนรับครับ ชาวเพชรบูรณ์.........:o030:
  • งานนี้กลุ่มพี่พานหินมาเต็มทีม มีมันเเน่ๆครับ:o011::o019::o051::o052:
  • ต้องมีหลายๆอำเภอรวมกัน ถึงจะเรียกว่าพิทบูลสุโขทัยได้ ถึงจะถูก
  • khunboy71 เอาลูกหมา m2 ที่เป็นลูกอะตอม ที่คุณบอยได้มาใหม่ มาโชว์ด้วยสิ อยากเห็นตัวจริงมากๆ
  • จริงๆไม่ใช่ของผมนะครับ เป็นของน้องอีกคน แต่จะพาไปด้วยแน่นอครับ
  • แล้วกลุ่มpitblllman นี่เป็นกลุ่มเดียวกันหรือป่าว
  • เป็นกลุ่มละครับพี่ออม
    พี่บอย เจ้าของ เจ้าเเม็ค
    พี่เพชร กะผม ครับ
    มีอะไรเราจะปรึกษากันครับ

โดยจะมีที่ปรึกษา คือ พี่ออม กะ พี่ออย อีก 2คนครับบบบบบบ
    ละจะมีผู้ที่มีประสบกาม เอ้ย การณ์ คือพี่ๆกลุ่มพานหินครับคอยช่วยชี้เเนะครับ
  • พี่น้องครับ เรื่องที่ จัดงาน วัน ที่ 20 นี้ พี่ไป เดินวนดู แล้ว หน้า รร เฉลิมขวัญ ร้อนมากๆ ถ้าจัดตรงนั้น หมา พี่ๆ ที่จะมาช่วย งาน เรา คงทน อากาศ แบบนี้ไม่ได้ อะ สิ น้อง

พื้นมันเป็น ปูน ด้วย หมานั้งไม่ติดพื้น แน่ๆ ( พี่ๆ ตะพานหิน เค้า ขอ เป็น สนามหญ้าจะ ดี กว่า ครับ )

ส่วนเรื่อง สถานที่ จัดที่ พี่ เห็น ว่า สมควร คงเป็น สนามหญ้า ของ ศาร นะครับ น้อง คิดว่ายังไง ดีไหม เพราะ สถานที่ ดีมี รั่วรอบ ไม่รบกลัว ชาวบ้านที่เข้ามาเดินออกกำลังกาย กันด้วย

ตรงน่า ฉ.ส คนเยอะดี แต่ต้อง เข้าใจด้วย ว่า คนมากก็ใช่ เข้าจะ ชอบพิทบลู เหมือน พวกเรา นะ ใจเข้าใจเรา นะ พี่ว่าเรา ควรจัดที่ สนามหญ้า ของศาร

แล้วใช่ การบอกต่อ หรือ ติดประกาศ เอา คนที่สนใจมาร่วมงาน ถ้าคนเค้า สนใจ แค่นี้ คงมากันได้ ว่าไหม

.............................. รบกวน ฝาก เรื่อง นี้ กับพี่น้อง เรา ด้วย ว่า คิดยังไงกัน บ้าง......................................

ผมก็แค่ ออกความคิดเห็น ดู นะ ครับ ชอบ ไม่ชอบ ยังไง ก็ ขออภัย พี่น้องเรา ทุกท่านด้วยนะ ครับ
    ไฟล์แนบ
    20080907232118_a4239922.jpg 76K
  • ยังพอมีเวลางั้นเรามาคุยกันใหม่มั้ยพี่.........:o013::o015:
    ทุกปํญหาย่อมมีทางออกกกกกกกกก:o010:
  • ผมเห็นด้วยกับพี่เพชรคับ เดียวจะเข้าไปคุยกับ พี่บอยตามที่ได้คุยกับพี่เพชรไว้คับ
  • ไม่ใช้ลานปูน เป็นลานหลังป้ายรถเมไงพีไปดูมาแว้ว พาไอ้แมกไปเดินมา ไม่ยักเจอใครเลย เอารูปลูกไอ้แมกมาฝาก
  • พี่บอยว่าไงก็ว่ากันไปตามนั้นคับ มีไรให้ช่วยบอกเลยนะคับ
    ช่วยเต็มที่คับ เพื่อคนรัก พิบูลบ้านเราคับ