ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลกี่ปีเหมาะสมจะผสมดีคับ
  • อยากทราบว่าพิทบูลกี่ปีที่จะเหมาะสมที่สุด

ในการผสมพันธุ์

ช่วงที่มันพร้อมที่สุดจะเป็นแม่

และร่างกายมันพร้อมที่สุดหงะคับ

ไม่เป็นอันตรายกับตัวมันกับลูก

ช่วยบอกผมหน่อยน้าาาาา..,,..(ตัวเมียเน้อ)
  • ผมว่า ฮีทที่ 3
  • 18 หรือ 24 เดือนดีที่สุดครับ....หลังจากนี้ฮีทมาทับได้ครับ.....
  • ก็ประมาณปี6เดือน!!~

ถึง2ปีประมาณนั้นใช่ป๊ะคับ
  • :o001: ของผม 2 ปีแล้วยังไม่เคยทับเลย ฮ่ะๆๆ อ่านในการบรีดเค้าว่า 2 ปี หมาดีที่สุดครับ แต่นั่นแล้วแต่พันธ์หรือปล่าวไม่รู้ครับ