ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขสวยสุดๆตอนอายุเท่าไหร่ครับ...
  • คืออยากทราบว่าในสุนัขพิทบลูนี้เค้าสวยเต็มที่ตอนอายุเท่าไหร่ครับ เรียกว่าวขยายเต็มที่ตัวกว้างเต็มที่ ตอนกี่เดือนได้ครับ
  • ของผมเริ่มฉายแววแต่เล็ก มาดูดีตอนจะ2ปี
  • 1 1/2 - 2 ปี พอ 2 ปีก็จะหยุดโตแล้ว.........
  • สายพันธุ์ อาหาร การออกกำลังกายที่เหมาะสมเป็นสิ่งสำคัญครับ....ทีเคยเห็น 2 ปีได้ครับ...
  • 2 ปียังไปได้อีกครับ บางสาย 3 ปีเลยครับพี่-น้อง
  • อย่าง MAX 6 เดือนเต็ม ของผมละต้องฟิตอีกเยอะป่าวครับท่าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_17853.jpg 56K
    IMG_18082.jpg 45K
    IMG_17603.jpg 43K
  • เจ้าmaXเดี๋ยวก็ใหญ่เองแหละคับ
  • 1 เดือนสวยน่ารัก หลังจากนั้นจะกลับไปขี้เหล่ รออีกทีตอนสองปี