ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ศูนย์ฝึกสุนัข ดี-1 อยู่ตรงใหนของประเทศไทยหรอครับ พิกัด ละติจูด ที่เท่าไหร่
  • :o001: กลัวจะหลงวันงานจังครับ -*-
  • N13 44.714
    E100 40.812
  • พิกัดที่ให้ไปถูกแน่ถึงประตูหน้าดีวันเลยตอนนี้ใช่ยี่ห้ออะไรอยู่ของผมGARMIN NUVI310
  • ดูตามแผนที่เอาเองนะท่าน
    ไฟล์แนบ
    d1-map.jpg 63K
  • ฮ่าๆๆ ถามซะละเอียดขนาดนี้ถามแบบนี้จะเอาระเบิดไปวางหรือไง จ๊า เพ่ ฮ่าๆๆ

หมาเฮีย อาศัย อยู่ด้วยนา ฮ่าๆๆๆ

พิทบูลโซน ดีอย่างนี้ คำถามแบบนี้ยังมีคนตอบ

ขอถาม วาหน่อย เต่าวาตอนนี้ยาวกี่มิลแล้ว ไปวัดมาตอบด้วย ฮ่าๆๆๆ

แล้วเจอกัน
  • :o001: โห เฮียใหญ่งี้ปล้นหมาดีกว่ามั้ง ที่บ้านยังพอมีที่ว่างเลี้ยงใด้อีกหน่อย ฮ่ะๆ เฮียสนใจเอาเจ้า t-bone มาแลกเต่าหรือครับ หรือเอาลุกเจ้าวิคมาแลกก็ใด้ครับ ฮ่ะๆ ยินดีๆครับ ล่าสุดยังไม่ใด้วัดเลยครับ เด๋วดึกๆล้างตู้จะวัดอ่าครับ+ถ่ายรูปด้วยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยใด้ดูแลเต่าอ่ะครับ มีลุกใหม่เป็นหมากะลังเห่อ เหอๆ
    :o001: บอร์ดพระราม3 ผมลงรูปไม่ติดครับ กะลังหาวิธีอยู่ครับติดๆ quotoๆ อะไรนี่แหละครับ งงอยู่นานและครับ -*-