ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE FIRST PROGRAM OF THE YEAR 2010" TWITTER X BLUE ZARNO"..BY EPK!
  • สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซน :039:
    พบกันอีกครั้งกับผลงานล่าสุดของปี 2010 ที่ EPK ขออนุญาตินำเสนอให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซนได้รับทราบ สำหรับผลงานชุดนี้เป็นชุด IN HOUSE BREEDING ที่จับคู่ระหว่างพ่อพันธ์ชือ Mr. Twitter กับแม่พันธ์ชื่อ Blue Zarno ซึ่งทั้งคู่เป็นสุนัขสายเลือดที่ผสมระหว่าง GOTTILINE กับ RAZORE EDGE ได้อย่างลงตัวแล้ว ที่น่าสนใจคือ ลูกสุนัขชุดนี้ได้มีการไคว่สายของ WS MONSTER(GOTTILINE)ไว้ถึง 3 รุ่นด้วยกัน(3X WS MONSTER) และสายของ BACKYARD BOOGIE (GOTTILINE) ไว้ด้วยกันถึง 2 รุ่น( DOUBLE..2X BACKYARD BOOGIE) ด้วยเช่นกัน ในขณะเดียวกันลูกสุนัขชุดนี้ยังผสมผสาน และรวมสายเลือดของสุนัขดัง ๆ ในสาย RAZORE EDGE ไว้ด้วยแล้ว เช่น DOZER/DAISY, DAZZEL/JEWEL, HEFF/TRU, CAIRO และ SHORT SHOT(แบบแน่น ๆ ) ซึ่งสายเลือดที่กล่าวมาทั้งหมด ล้วนแล้วแต่เป็นสุดยอดของสุนัขในสาย GOTTILINE และ RAZORE EDGE ของวงการบูลลี่ด้วยกันทั้งสิ้น สำหรับท่านใดที่เป็นคอบูลลี่ หรือเป็นแฟนพันธ์แท้ทั้งในสายของ GOTTILINE และRAZORE EDGE มิควรพลาด ขณะนี้ EPK ได้เปิดโอกาสให้ท่านที่สนใจได้จับจองเป็นเจ้าของกันแล้ว ลูกสุนัขในชุดนี้มีทั้งหมด 7 ตัวเป็นเพศผู้ 5 ตัว เมีย 2 ตัว สำหรับเรื่องราคาขอเปิดราคาเดียวกันหมดทุกตัว ชอบใจตัวไหน เลือกก่อนได้ก่อน รับประกันว่าราคาน่าจะโดนใจทุก ๆ ท่าน :021: โดยเฉพาะท่านที่เป็นมือใหม่ และต้องการหาสุนัขบูลลี่ดี ๆ มาเลี้ยงสักตัวยิ่งมิควรพลาด หรือสำหรับท่านที่กำลังหาสุนัขเพื่อจะไว้ไปวางสายต่อลูกชุดนี้ก็เป็นทางเลือกที่ดีที่สุดทางเลือกหนึ่งให้กับท่านได้ในราคาที่ไม่แพง และจัดไปพร้อมใบ UKC เลย หากท่านต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมสามารถโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 087-689-8399 รับรองว่าท่านจะไม่ผิดหวัง และได้สุนัขคุณภาพระดับเกรด A ไปเลี้ยงกันอย่างแน่นอน
    สุดท้ายทาง EPK ขอฝากผลงานชุดนี้ให้กับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซนไว้พิจารณาด้วย :031:

ขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เข้าแวะเยี่ยมชมกระทู้ รวมถึงคุณมาร์คสำหรือเนื้อที่ประชาสัมพันธ์ในบอร์ดมา ณ. ที่นี้ด้วย :039:

EPK..(EXOTIC PITS KENNEL) :036: :065:
    ไฟล์แนบ
    TWITTER-X-BLUE-ZARNO_BD.jpg 45K
    TWT_BD1.jpg 99K
    TWT_BD2.jpg 99K
    BZ2_BD.jpg 95K
    BZ1_BD.jpg 99K
  • ขอเริ่มที่ F1...เจ้า BLUE STAR กันก่อนเลยนะครับ นี่ครับภาพหน้าตรง :017: :065:
    ไฟล์แนบ
    F1_BD1.jpg 97K
  • F1...BLUE STAR ต่อนะครับ มาดู Front ตอนยืนกันบ้าง :017:
    ไฟล์แนบ
    F1_BD.jpg 99K
  • F1...BLUE STAR ดูต่ออีกนิดครับ เป็นภาพด้านข้าง CONFIRM ครับว่าตัวสั้นแน่ ๆ :063:
    ไฟล์แนบ
    F1_BD2.jpg 101K
  • F2...เจ้า NEXT STEP ครับ ขอโชว์ใบหน้ากันก่อนครับ :017:
    ไฟล์แนบ
    F2_BD.jpg 95K
  • F2...NEXT STEP มาดูภาพยืนโชว์ front กันบ้างครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    F2_BD1.jpg 93K
  • F2..THE NEXT STEP มาดูกันอีกรูปโชว์ SIDE SHOT ครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    F2_BD2.jpg 91K
  • M1...เจ้า BIG GUN มาดูหน้าคราตากันก่อนครับ สี REVER BLUE BRINDLE :017:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD.jpg 98K
  • เดียววันหลัง ขอเชิญ คุณ EPK ไปกล่าวเปิดงานให้หน่อยนะครับ

เห็นชอบเกริ่น อรัม พบท ชะเหลือเกิน ได้ใจนะครับ
  • M1...BIG GUN ต่อครับ ถ้าชอบกระดูกแบบจัด ๆ ตัวกว้าง ๆ ตัน ๆ ต้อง BIG GUN ครับไม่ผิดหวัง :065:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD1.jpg 99K
  • M1..BIG GUN ดูกันอีกมุมครับ !
    ไฟล์แนบ
    M1_BD2.jpg 97K
  • M2...เจ้า THE ROCK ครับ มาดูหน้ากันชัด ๆ ก่อน :017:
    ไฟล์แนบ
    M2_BD.jpg 98K
  • M2...THE ROCK ต่อเลยครับ มาดู front ตอนยืนกันบ้าง :065:
  • M2...THE ROCK ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    M2_BD1.jpg 99K
  • M2..อีกมุมหนึ่งของ THE ROCK ครับ :017:
  • M2..THE ROCK
    ไฟล์แนบ
    M2_BD2.jpg 94K
  • M3...KINK SPACE โดยรวมประมาณนี้ครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    M3_BD.jpg 97K
    M3_BD.JPEG 97K
    M3_BD2.jpg 93K
  • M4...เจ้า THE MASK ครับ สีออกเป็น blue fawn ครับ หน้าตา และโครงสร้างตามนี้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    M4_BD.jpg 95K
    M4_BD2.jpg 94K
    M4_BD1.jpg 98K
  • M5...เจ้า Lit MONSTER ครับ ตัวสุดท้ายแล้วครับ ถ้าชอบหน้าตาแปลก ๆ ตาห่าง ๆ ต้องเจ้า Lil MONSTER เลยครับ :021:

ขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เยี่ยมชมกระทู้นี้กันอีกครั้ง สำหรับเนื้อหาการนำเสนออาจจะไม่ถูกใจบางท่านก็ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ ติดตามกันต่อได้ที่กระทู้ปักหมุด EPK...OPEN HOUSE ! ได้เลยครับ :039: :065:
    ไฟล์แนบ
    M5_BD.jpg 91K
    M5_BD1.jpg 97K
    M5_BD2.jpg 95K
  • น่ารักทุกตัวเลยคับ.....
  • :063::031: NICE PUPPY :021: GOTTILINE .......+++:033::032::032:
  • Guii_Toy: ขอบคุณมากครับ :039: :063:

Champsu1000: ขอบคุณมากครับ :065:

OFFshokunkungfu: Thanks a lot...:065:
  • พอจะบอกราคาได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
  • ราคาประมาณไหนเนี่ย

สูงป่าวครับ
  • อย่างนี้ อ่ะ คุ้มค่าแน่นอน สวยมากๆ เลยครับ . . .
  • เจ้าของบอกแค่5,000พอหมาคนไทยทำ
  • somsakst: เรื่องราคาผมรบกวนโทรมาคุยกันเลยครับ :047: :065:

ozy: เรื่องความสูงก็น่าจะประมาณ 16.50 - 17 นิ้วครับ พ่อแม่ก็สูงประมาณนี้ ไม่ทราบว่าสูงไปเปล่า? :001:

vazabi: ขอบคุณมากครับ :039: :063:

สำหรับท่านที่สนใจจริง ๆ ลองโทรมาคุยเลยครับมั่นใจว่าท่านน่าจะเป็นเจ้าของได้ไม่ยากครับ :047: :065: :007:

MESSAGE TO FOREIGNER: THE GUY FROM MALAYSIA WHO TALK TO ME BY THE PHONE, PLEASE CALL ME BACK OR HIT ME BACK BY THIS MAIL "epkpits@yahoo.com". HOPE TO HEAR BACK FROM YOU SOON. :037: :065:
  • ขออนุญาติปิดการขาย F1..BLUE STAR ครับ.

M2..THE ROCK ตอนนี้ PENDING อยู่ครับ

สำหรับท่านอื่น ๆ ที่สนใจ และกำลังหาสุนัขสไตล์ BULLY สายเลือดจัด ๆ ตอนนี้ยังมีตัวสวย ๆ บอร์ดี้จัด ๆ ให้เลือกอีกหลายตัว แต่คงต้องรีบหน่อยนะครับ เพราะขณะนี้มีหลายท่านที่ติดต่อเข้ามา และกำลังอยู่ขั้นตอนการขอจองกันอยู่ ดิวง่าย ๆ ครับ ใครมาก่อนได้ก่อนครับ :007: :017:

ขอบคุณครับ
  • สวยทุกตัว เลือกไม่ถูก เจ้าของก็ใจดี ดูแลหมาได้เป็นอย่างดี อดใจไม่ไหว จึงขอพี่เขาแบ่งมาเลี้ยงสักตัว มีเพื่อนเพิ่มมาอีกตัว ดูแลกันไปอีก สิบกว่าปี กับเพื่อนแท้ตัวใหม่ ขอบคุณ พี่ EPK แล้วคงได้เจอกันครับ
  • สวยครับ อัพเดทรูปเพิ่มเติมหน่อยครับ
  • Sony: ด้วยความยินดีครับ และเตรียมต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ! :036: :063:

bull: ขอบคุณมากครับ...รบกวนไปตามดูต่อในกระทู้ปักหมุด" EPK..OPEN HOUSE"ได้เลยครับ จะพยายามอัพให้ดูเลื่อย ๆ แต่รูปล่าที่ลงให้ดูก็เป็นรูปที่ถ่ายล่าสุดนี้นะครับยังถึงอาทิตย์เลย ถ้าถ่ายใหม่คงยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ :003: :065:
  • นี่เป็นอีกมุมหนึ่งของโฉมหน้าเจ้า M1 ..."BIG GUN" ครับ ถ้าชอบปึก ๆ ตัน ๆ กระดูกใหญ่ ๆ ใช่เลยครับเจ้านี่ รับรองไม่ผิดหวัง 5 :057: :063:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD_1.jpg 53K
  • WOW...............:o027:
  • SLUMDOG: THANKS...!:013: :065:

สำหรับท่านที่สนใจลูกสุนัขชุดนี้ขณะนี้ยังมีลูกสุนัขให้จับจองกันอีกไม่มากแล้ว ท่านสามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่กระทู้ปักหมุด "EPK..OPNE HOUS" ตามลิงค์นี้ได้เลยครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12035&page=1#Item_36
    ซึ่งจะมีการอัพเดทรูปใหม่ ๆ ล่าสุดมาให้ได้ดูกันอีกเยอะ เพื่อให้ท่านใช้ประกอบการพิจารณา และใช้เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจได้ รับรองว่าไม่ทำให้คนไทยหัวใจ BULLY ต้องผิดหวังครับ :033: :021: :063:

ขอบคุณครับ :039: :065:
    ไฟล์แนบ
    Litter_Pup2.jpg 66K