ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้วิธีเลี้ยงลูกหมาให้กามมันใหญ่ๆอ่ะคับ
  • ไคพอรู้ช่วยแนะนำผมทีคร้าบบ ขอบคุณมากคร้าบผม
  • มีคนแนะนำผมมานะครับเขาให้แทะกระดูกข้อวัวครับลองดูนะครับ
    ของผมก็ลองให้แทะอยู่เหมือนกันครับ
  • พาไปออกกำลังกาย วิ่ง 30 นาที/วัน หรือว่ายน้ำด้วยก็ดี รับรองเห็นผลทันตาแล้วอย่าลืมเลือกอาหารให้สุนัขกินให้พอต่อความต้องการของสุนัขด้วย (คุณต้องการที่จะให้สุนัขมีก้ามเนื้อคุณก็ต้องทุ่มเทเวลาให้มันด้วยอาหารอย่างเดียวไม่เพียงพอ)
  • :o036:ขอบคุนพี่ๆทุกคนมากๆค้าบที่ให้ความรู้แก่ผม
    เอออ หมาผมมันสองเดือนมันแทะกระดูกวัวด้ายใช่มั้ยค้าบ
  • เอ่อ ถ้าหมาเรามันยังไม่รู้จักชื่อ
    มีวิธีทำให้มันรู้จักชื่อตังเองมั้ยอ่ะครับ
    รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ:029:
  • อยากให้มันรู้จักชื่อ ก็ เวลาอยู่ กะหมา ก็เรียกมันบ่อยๆ ครับ เรียก แล้ว ให้มันมาหา หรือไม่ก็ จับมันหันหน้ามาหาเราแล้ว บอก ว่า หนูชื่อ .... นะลูก ทำบ่อยๆ เดี๋ยวก็รู้ ครับ :m110:
  • ค้าบบขอบคุนค้าบบผม
  • :o001: คนอิสานกามใหญ่ เพราะกินข้าวเหนียว กะ ส้มตำครับ
  • เค้าเรียกว่า กราม ถ้า กาม นั่นคือ ภาวะพร้อมผสมพันธุ์อย่างแรงกล้า ครับ พี่ วา 555+
  • :032:55555555555+ หมาบ้ากามม
  • ของผมตอนแรกก็ให้กระกนะครับ

แต่มันแทะไม่ได้นานผมเลยเอาลูกมะพร้าวแทน

ตามคำแนะนำของพี่อะครับ

ได้ผลดีนะครับ

*** ขอแนะนำ***:063: :019:
  • ของผมให้เคี้ยว กระดูกเทียม ที่ทำจากหนังสัตว์(วัว)รึเปล่าไม่ทราบ.ได้ผลดีครับ
  • หรือจะฝึกให้เล่นแบบนี้บ่อยๆกรามก็ขึ้นเหมือนกันนะครับผม:005:
    ไฟล์แนบ
    S4027653.jpg 77K
  • แทะกระดูกข้อวัวครับใหญ่แน่ครับ
    ไฟล์แนบ
    hp-f4185 00212.jpg 49K
  • :o001: นักมวยเวลาฝึกให้กรามแข็งแรง เค้าจะคาบเชือกผูกลูกเหล็ก แล้วงับขึ้นงับลง ให้กรามแข็งแรง แต่ผลลัพธ์ที่ผมเห็นกรามโตครับ -*- ฮ่ะๆ