ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหน่อยค่ะ
  • :m015:ตอนนี้กำลังจะซื้อบูลลี่อยากรู้ว่าออกกำลังกายอย่างไรค่ะหมาถึงจะมีกล้าเนื้อที่สวยค่ะ
    จำเป็นต้องมีเครื่องวิ่งหรือเปล่าค่ะ
    มีใครมีโปรแกรมออกกำลังกายหมามาแนะนำมั้ยค่ะ:m020:
    ต้องกินอะไรบ้างค่ะ:m028:
    ช่วยแนะนำหน่อยค่ะพี่ๆ:m032::063:
  • พาน้องหมาออกวิ่งเช้า ก่อนกินข้าว เย็นก่อนกินข้าว อย่างน้อยครั้งละครึ่ิงชม.(ถ้าโตแล้วค่อยมากกว่านี้)
    ได้ออกกำลังทั้งคนทั้งหมา ประหยัดค่าอุปกรณ์ และเป็นสิ่งจำเป็นในการทำให้หมายอมรับเราในฐานะจ่าฝูงครับ
    ลองทำดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00503_resize.jpg 106K
  • บลูลี่ออกกำลังกายมาก ระวังจะเป็นบลูลิงนะครับ