ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The Happiness of Kati By AnakinJaguarPits
  • ** อับเดทให้ดูกานนะคร๊าบๆๆ ความสุขของ กะทิ

ตอนนี้ก็ 1 ปี 5 เดือน โดยประมาณนะคร๊าบๆๆๆ

พอได้ไหม น้าบัง เตี้ย ตัน สั่น Pocket Pit

พอแข่งกับ KUSSTARF ได้ไหมนั้นนะ 5555.+-+

เอามาลงงานนี้สงสัยอาจจะโดนสอยแน่นอนเลยนะ

ตอนนี้ก็ทำการรักษาแบบว่าจะทุกรุปแบบเลยที่เดียว

ตอนนี้อยู่กัย เฮียติ๊ก เค้าดูแลอย่างดีใช้ยาทุกยาที่หาได้มารักษา

ทำเต็มที่หวังเล็กๆๆว่ามันจะดีขึ้น......
    ไฟล์แนบ
    013.jpg 66K
  • ** ภาพอาจจะมั่วๆๆ เพราะว่าผมถ่ายใช้ Shutter B นะคร๊าบๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    022.jpg 59K
  • ** งานนี้ถ้าหายละก้อ....เอามาฆ่า KUSSTARF ของ น้าบังเลยนะ555.+++ **
    ไฟล์แนบ
    034.jpg 81K
    ไฟล์แนบ
    044.jpg 83K
  • ** นิสัยร่างเริง ใครเห็นก็ชอบ ภายนอกอาจจะไม่น่าสัมพัส

แต่จิงๆๆแล้ว กะทิรัก ขี้เล่น...
    ไฟล์แนบ
    05.jpg 57K
  • ** ส่วนตัวนี้แถสให้ดู Gotti VS Bully Jr.

" My name is SALADIN "
    ไฟล์แนบ
    07.jpg 62K
  • บอกให้เอายา สวนหลวง ไปใช้แมร่งช้าอยู่นั่น..!!
  • อ้วนซะหลังแอ่นเลย เวรกรรม
  • หมามึง แมงโคตรอัปลักษณ์เลย . . .
  • หมาตัวนี้ ตอนมาแรกๆ เน่ากว่านี้มาก หนองไหล ตัวร้อนจี๋ ไม่มีใครกล้าจับ
    เลยบอกว่าเอามากูรักษาเอง อยากลองดูว่าทำได้แค่ไหน ฉีดยามากก็กลัวอายุสั้น รักษาตามอาการแล้วกันเอาตัวหมามีความสุข ไม่นั่งเกาทรมานก็พอ
    มาตั้งแต่ 6 เดือน รักษาทุกรูปแบบ แล้ว ถามว่าถ้าเป็นคนอื่น อาจจะทิ้งแล้ว
    ติได้ไม่ว่ากัน แต่ด่าแบบไม่คิด อย่าทำ
    ไฟล์แนบ
    getattachment2.jpg 68K
  • ** ด่าไม่ดูเลยๆๆคร๊าบๆๆน้าผี....โถ้ๆๆๆๆ **
  • :063::063::049::036:น้ำมันเครื่องทาดูดิคับ หรือไม่ก็สีสเปย์ฉีดเลย เคยลองมันหายนะคับ
    แค่ออกความคิดอะคับ เห็นมันเป็นงี่มานานแล้วคับ
    แต่ หมาของคุนสวย มากคับ
  • หมาตัวนี้ ตอนมาแรกๆ เน่ากว่านี้มาก หนองไหล ตัวร้อนจี๋ ไม่มีใครกล้าจับ
    เลยบอกว่าเอามากูรักษาเอง อยากลองดูว่าทำได้แค่ไหน ฉีดยามากก็กลัวอายุสั้น รักษาตามอาการแล้วกันเอาตัวหมามีความสุข ไม่นั่งเกาทรมานก็พอ
    มาตั้งแต่ 6 เดือน รักษาทุกรูปแบบ แล้ว ถามว่าถ้าเป็นคนอื่น อาจจะทิ้งแล้ว
    ติได้ไม่ว่ากัน แต่ด่าแบบไม่คิด อย่าทำ

ชอบคารมนี้มากมากครับเสี่ย มันบ่งบอกให้รู้ว่า เสี่ยจิตใจแบบไหน การศึกษาคงไม่ธรรมดา

เยี่ยมครับเสี่ยติ๊ก

จาก เพื่อนเก่า
  • :o001::o001::o001::o001::o001::o001::o001:

:m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • :063:อย่าให้มันหายเลยดีแล้วคิน
    เดี๋ยวหมานอกดับหมด
    แตดีขึ้นเยอะแล้วนะ
    คินกับเฮียติ๊กถือว่าสุดยอด
    เต็มใจรักษามานานแล้ว
    ส่วนเจ้าคู่นี้หายแล้วคิน
    ไฟล์แนบ
    20090314104228_m1f2.jpg 50K
    20090208113134_ww2.jpg 42K
  • *** หานทีหมานอกอายเลยนะ 555555+++

รูปนี้ฝากให้คอหมาแดงดูกานนะ **
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 75K
  • ถ้ามันหายคงสวยน่าดูเลยนะ.....อนาคิน:030:
  • เหมือนจะเป็นคนดี แต่พวกแม่ง ทำหมาไม่สงสารมันบ้าง ตัวเมียบางตัวมึงก็ผสมให้เขาโดยไม่คำนึงว่าหมามันยังเด็ก (พวกมึงจำได้ไหม)
  • ** อืม...พอดีจำไม่ได้นะคร๊าบๆๆว่าตัวไหนนะ

ยังไงก็ช่วยบอกทีละกานนะคร๊าบๆๆ

ทางเราจะรู้ๆๆ...
  • พ่อหมาไม่น่าผิดน่ะ แม่หมาเด็กแล้วมรึงไปเสือกอะไรกะเค้าหละ หรือว่าพวกมรึงทำหมาแก่ว่ะ
  • ** อืมเข้าท่าแหะน้าผี................ ***
  • อย่าพูดเรื่อง แก่ ได้ไม๊ครับรู้สึกไงไม่รู้...55555+