ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจอหมาแดงโดนทิ้งคับ
  • เมื่อวานผมเจอหมาแดงโดนทิ้งบนสะพานลอยสำโรงคับหน้ามันหงอยมากคงคิดถึงเจ้าของ ถามพ่อค้าแถวนั้นเค้าบอกว่าเจ้าของมันทำธุรกิจเจ๊งเลยเอามาปล่อยแล้วมันก็กลับไปต่างจังหวัดคับ ผมเลยหาอะไรไห้มันกินแล้วเมื่อเช้าก็ไปหามันอีกคับมันยังอยู่แถวสะพานลอยเหมือนเดิมผมเลยซื้อหมูไห้มันคับ เลยอยากจะหาคนที่ใจดีเอามันไปเลี้ยงคับเป็นหมาแดงเพศผู้โครงสร้างดีกระโหลกใหญ่มากไม่ตัดหู ผมถ่ายรูปมาให้ดูคับขอบคุณพี่มาร์คมากคับ ที่ให้ใช้พื้นที่