ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการครับ(ตาก โขทัย พิดโลก)
  • ท่านใดมีบ้างครับรบกวนลงรูปและเบอร์นะครับพอดจะผ่านทางนั้นครับขอเป็นตัวผู้นะครับ ราคาซักประมาณไม่เกิน3000นะครับ
    โทดทีนะครับงบน้อย แฮะ แฮะ
  • 3000 ค่าตัดหูก็หมดแล้วครับ....
  • ผมแนะนำว่า เก็บตังค์อีกหน่อย ซื้อหมาดีๆ ตอนเลี้ยงมันจะลุ้นสนุกกว่านะครับ
  • ลองค่อย ๆ หาดูครับ แต่น่าจะต้องเพิ่มเงินอีกนิดนะครับ จะได้ได้หมาสวย ๆครับ
    รีบไปอาจได้ของไม่ดี อย่าลืมว่าหมาจะต้องอยู่กับเราอีกนานหลายปี หาหมาดี ๆ เลี้ยงดีกว่าครับ พอโตจะได้ไม่เบื่อเค้าครับ
  • วันที่ ยี่สิบ คุนมาเที่ยวงานมิดติ้ง ที่ พิดโลกสิคับ
    จัดที่สวนชมน่านคับ มาดูหมาอาจมีหมาให้ซื้อก็ได้คับ
    ยี่สิบ จะถึงนี้นะคับ ถ้าสนใจมาเที่ยวได้นะคับ
    จาก บูม คับ
  • รออีกหน่อยเถอะ เก็บตังค์อีกสัก 1เดือน
    ใจเย็นๆ :m040:หมามีให้เลือกตลอดแหละ ไม่ต้องกลัวจะไม่ได้เลี้ยง:m107:
  • 3000 เรยหรออออออออ:o037::o037: