ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายครับ
  • ยกเลิกการขายครับ
  • รูปที่ 1,2 เพศเมีย,รูปที่3 เพศผู้ สนใจติดต่อ 0861716109 ราคาพร้อมจัดส่ง 5,000 บาท
    ไฟล์แนบ
    DSC04444.JPG 24K
    DSC04427.JPG 27K
    DSC04419.JPG 24K
  • มาขายตลอด..แต่ก้ไม่เคยทำอาไรที่มันชัดเจนชักครั้งเลย

พ่อ แม่ ก้ไม่เอามาลง หมาเกิดวันที่เท่าไหร่ หรือว่าแม่ ตัวเดิมไม่ได้พักฮีทเลยปั้มแล้ว

ปั้มอีกนะ เพลาๆๆบ้างนะ...

คอกที่แล้วขายหมดยังละครับ หรือว่าชุดนี่เป็นคอกเดียวกัน

หรือว่ายังไง ทำมึนตลอด..อายุก็มากแล้วนะ
    เข้าใจนะว่าเพาะหมาเป็นอาชีพ แต่ควรจะทำอาไรที่มันชัดเจนหน่อยนะครับ

แม่พันธ์นะหมดประโยชน์ แล้วกรุณาช่วยเลี้ยงต่อด้วยนะ ไม่ใช่เอามาเร่ขาย

แล้วก็บอกสุขภาพไม่ดีจะเลิกเลี้ยง ...เลิกเลี้ยงแล้วทำไมมีมาลงขายเรื่อยๆๆนะ
    อย่าให้ต้องไปดึงขอ้มูลเก่าๆๆเอามา โชว์ ให้เห็น ความเห็นแก่ได้แก่เงินเลยครับ

โปรด จำใว้อย่างหนึ่งนะครับ ว่าพิท บูล ไม่ใช่ชิว่าว่า จะเพาะพันธ์ออกมาเป็นว่าเล่น
  • ขอโทษนะ ไม่ต้องเสือกครับ คนที่สนใจเขาจะติดต่อมาเอง(เป็นเรื่องระหว่างคนขาย กับคนซื้อ)
  • และมึงไปเสือกอะไรกะเค้าล่ะ มึงอย่ามาทำเป็นเซียนรู้ลึก รู้จริง..ยกเว้นเรื่องจริง สาดดดดดดดดด
    เค้าขายหมาก็หมาเค้าไม่ใช่หมามึงไอควายยย มึงมันไม่มีปัญญาไอพวกมีปมด้อย
    กูเห็นมึงรู้ดีตลอดทำไมไม่ไปทำหนังสือ พิท ขายเลยล่ะหรือทำรายการเกี่ยวกับ พิท ก็ได้ถ้ามึงแน่จริงนะ
    แต่ก็ทำไม่ได้เพราะไม่มีปัญญา+รู้ไม่จริง ถุยๆๆ ชีวิต..
  • ผมผีตัวแรก

ที่กล้าออกมาพูดเพราะที่พูดมาคือเรื่องจริง
    แน่จริงก็ลงรูปพ่อแม่มาชิ แล้วผมจะรู้เลย ว่าตัวไหนท้อง มากี่ครั้ง
    รูปลูกสุนัขนี้ถ่ายได้เนาะแต่พอ่แม่ไม่กล้าถ่ายจริงใจหน่อยนะ

เหตุที่กล้ามาแฉเพราะผมเคยชื้อคอกนี้มา..คุณนันนี้ใช่เลย
    ปั้มหมาขายมาแล้วมาอีกแม่หมาก้ตัวเดิมปั้มมันอยู่นั้นละ..สุนัขด้อยคุณภาพลงเรื่อยๆๆนะ
    แน่จริงถ่ายรูปแม่หมามาชิแล้วผมจะบอกว่าใช่ไหม
    ไอ้ผีตัว บน ผม รู้จริงเรื่องคุณนันนี้นะ ตามมาตลอด
    แต่เรื่องหนังสือ ไม่รู้ เรื่องทีวีไม่รู้จริงวะ ตามนั้นเลย
  • เจ้าของกะทู้ดุชิบพี่ผีเอาเรื่องจริงมาพูดรึป่าวถึงได้เดือดแบบนี้
  • พวกหาแดกกับหมาตัวจริง

นี่แหละประโยชน์ของการมีน้าผี เอาความจริงมาเปิดเผย

บางคนไม่รุ้ก็หลงไปซื้อ

พวกชั่วๆพวกนี้อย่าให้มันมาอยู่ในสังคมเราได้
  • เออว่ะ มีการเจาะลึกแบบนี้ซิดี คนซื้อจะได้ไม่หลงกลซื้อน้องหมาที่ไม่มีคุณภาพ ขอคุณน้าผีตัวบนด้วยนะที่มาบอก แต่สงสัียคงโดนมาก่อนละซิถึงได้รู้จิง เอามาแฉให้หมดเลยคับ ช่วยๆกันเป็นหูเป็นตา จะได้ไม่มีคนเอาเปรียบคนซื้อน้องหมาที่เค้ามีความตั้งใจที่จะเลี้ยง ขอบเตียงเอ้ย ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
  • ชอบแอบอ้างพ่อหมาดังตัวอื่นๆเวลาขายไม่จริงใจลูกค้าและไม่รักษามารยาทต่อผู้ซื้อถ้าผีไม่ออกมาแฉลูกค้าที่โทรไปก็โดนหลอกอีกว่าหมาชุดนี้ลูกพ่อตัวไหนแบบเดิม
  • รับผิดชอบต่อสังคมหน่อยดิสับแต่ผสมแบบนี้คุณภาพหายหมดพอดี
  • เออจริง
  • ผีดีๆมีแยะน่ะครับ