ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมา2เดือนชอบกัด
  • น้องหมา2เดือนเวลาลูบหลังมันชอบกัดมือเป็นเรื่องปกติป่าวคับแต่ไม่เจ็บแก้ไงดีคับโตขึ้นมันจะดุป่าว
  • ไม่น่าจะผิดปรกติ เพราะของผมก็เป็น

ถ้ามันงับ ให้บอกว่าอย่าแล้วตี แค่นั้นล่ะ
  • เป็นเหมือนกัล คัฟ ลูกหมา 2 เดือน

เค้าว่า มันหมันเขี้ยว มัน เปงเรื่องปกติ คัฟ แต่ก็อย่าให้ กัดบ่อย ตรง ว่า มันมั่ง

เด๋วจะกลายเปง นิสัย กัดของที่บ้าน ผัง หมดคัฟ