ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงกอล์ฟ วันนี้มาดูพ่อลูกเล่นกัน
  • ดูมันเล่นกันแบบลูกไม่กลัวพ่อ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0224.JPG 87K
    SAM_0246.JPG 82K
  • เล่นกันเสร็จก็แบบนี้
    ไฟล์แนบ
    SAM_0210.JPG 96K
  • ต่ออีกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    SAM_0268.JPG 115K
    SAM_0252.JPG 83K
    SAM_0227.JPG 98K
  • น่ารักก จัง
  • ไอ้ตัวเล็ก

มองหน้าไมอ่ะ

แง่งๆๆๆ

น่ารักดีคับ
  • อย่าลืมน่ะพี่โตขึ้นจับใส่กับ SOLO ผมจองตัวผู้ตัวหนึ่ง
  • บิ๊กโชว์ ขายมั้ย
  • ตัวเล็กนักเลงใช่ย่อย
  • ระวังฟันเหยินนะครับ แม่หมาตัวนี้ทำผมซะเจ็บเลย ผมโดนมาแล้ว - - " พี่กอล์ฟไม่รับผิดชอบเลย ฮือๆๆๆๆๆ
  • ตลกตายเลยครับ ถ้าคุณหมายถึงลูกเจ้าบูบู้ชุดที่แล้ว ผมรู้เลยว่าคุณเป็นใคร ตอนซื้อผมก็ได้บอกว่าหมาตัวนั้นมันฟันเหยินนะครับ คุณก็บอกไม่เป็นไรไม่ซีเลือดเรื่องนี้ ผมเองให้พี่เก็บไว้เลี้ยงเพราะรู้ว่าหมามีปัญหา คุณยังโทรมาหลายครั้งเพื่อที่จะขอซื้อ ผมเองก็เลยขายให้แค่ 4000 บาท พอถึงเวลานี้มาบอกว่าแม่หมาตัวนี้ทำผมเจ็บ ผมว่าแบบนี้มันไม่แมนและลูกผู้ชายเลยครับ คนเลี้ยงพิทต้องนิสันเหมือนพิทสิครับมันถึงจะเข้าท่า:005: สำหรับเจ้าดอลล่า ไม่ต้องห่วงหรอกครับ เพราะว่าพวกผมเลี้ยงหมามีแนวทางเน้นที่นิสัยเป็นหลัก แบบว่าถ้าจี๊ดๆละใช่เลย เรื่องอื่นๆเรื่องรองครับ แต่ถ้าได้ก็ถือว่ามีโชค แล้วอีกอย่างตัวนี้ผมให้พี่เขาไปเลี้ยงฟรีๆครับผม แบบว่าพี่กันน้องกันครับ:013: ชอบท่านังเจ้าดอลล่ามากเลยครับพี่นัด :063: จริงๆ
    ไฟล์แนบ
    S4026725.JPG 79K
  • :067:ไม่ต้องห่วงครับ น้าผีตัวนี้ทั้งเหย็นทั้งคตครับแต่ผมชอบที่มันจีดครับเรื่องอื่นไม่สนครับ:062:
    ไฟล์แนบ
    SAM_0290.JPG 92K
  • สวยครับ
  • หยุดปั๊มหมาห่วยๆได้แล้ว สงสารคนรุ่นหลัง
  • น้าผี นายรู้ได้ไงว่าหมาคนอื่นเขาห่วยไหนขอดูหมาท่านหน่อยดิว่าดียังไงผมจะได้เอาแบบอย่าง เอามาดูหน่อยน่ะอยากดู:020:
    ไฟล์แนบ
    chorao[1].jpg 15K
  • หมาดีๆผมคงเอามาเลี้ยงไม่ได้ เพราะตอนนี้ดันไปซื้อหมาห่วยๆของพวกคุณมา นิสัยมันดุร้ายมาก ถ้าเป็นคนก็คงเป็นคนบ้า ควบคุมตัวเองไม่ได้
    ทุกท่านระวังให้ดีนะครับ เดี๋ยวจะโชคร้ายอย่างผม
  • ผมว่าคุณเลี้ยงหมาเป็นหรือป่าว แล้วหมาที่คุณซื้อไปมันพ่อแม่ตัวไหนช่วยบอกหน่อยอยากรู้ แล้วถ้าแน่นจริงช่วยบอกชื่อด้วยผมจะได้ให้กลอ์ฟไปซื้อกลับคืน
  • ตอนอยากได้ไปเลี้ยงใหม่ๆบอกชอบหมาจี๊ดๆดื่อๆ พอคุมหมาไม่อยู่บอกหมาเป็นบ้า :017: ผมจะบอกให้นะครับส่วนใหญ่หมาที่ออกแนวจี๊ดๆดือๆส่านมากถ้านำมาฝึกเล่นกิจกรรม จะฝึกได้ง่ายกว่าพวกที่ขี้กลัวและไม่ค่อยดื่อครับ ที่หลังถ้าอยากจะเลี้ยงพิทบลูต้องดูสัยตัวเองก่อนครับว่าเหมือนพิทและเหมาะกับพิทบลูมากแค่ไหน เอาเป็นว่าผมเองก็ขอโทษด้วยนะครับ สงสัยหมาผมมันจะเป็นบ้าจริงๆ:017::017::002: หมาผมดุร้ายจริงเลยครับ:005: ผมว่าน่าจะป็นคุณมากกว่านะครับที่ดูแลหมาไม่ดี อย่าโทษแต่หมาดีกว่าครับ เวลาอยากได้ก็บอกดีหมด หรือว่าไปเจออะไรใหม่ๆเข้าละครับ ผมจะบอกให้นะครับจุดมุ่งหมายหลักของผมผมเน้นชอบหมาที่นิสัย ตามแบบฉบับของพิทบลูจริง เรื่องอื่นเรื่องรองครับ เรื่องตัวใหญ่หัวใหญ่ตัวหนาถ้าได้มาด้วยก็ถือว่าเป็นโชควาสนาครับ ผมขอตอบตามความชอบส่วนตัวนะครับ สำหรับผมส่วยใหญ่แต่ไม่จี๊ดผมก็ไม่เอาครับ :005:
    ไฟล์แนบ
    S4026450.JPG 55K
    S4026216.jpg 76K
    S4026367.JPG 63K
  • ของผม F2 ครับ ได้มา จี๊ด มาก ๆ ๆ ยืนยันได้เลย โค ตะ ระ จี๊ด เนื้อตัวผมเป็นรอยหลายแห่ง กะว่า รอให้ครบ 3 เดือนจะกำหราบ ให้อยู่หมัดเลยครับ หมาดี ครับ ยืนยัน ของพี่นัทจี๊ดไหมครับ ผมแก่น คนที่ขอ E-mail พี่นัทไว้ครับ
  • ครับพี่ของผมก็เหมือนกันครับแต่ผมดุมันตั้งแต่วันแรกตอนนี้เริ่มดีแล้วครับ ยังไงก็ส่งรูปให้ดูด้วยน่ะครับ หรือโทรคุยก็ได้ครับ เบอร์ 0839006065 ครับหรือท่านใดที่ได้หมาชุดนี้ไปโทรคุยกันได้น่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0244.JPG 91K