ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!UpDate Handcock 1 Year & Hana
  • ติชมได้ครับผม เลี้ยงแบบ บ้านๆ
    มาเริ่มกัน ที่ น้อง ฮานะ ก่อน ครับ ซนจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    SDC11936.jpg 58K
    SDC11927.jpg 59K
    SDC11904.JPG 57K
    SDC11902.jpg 62K
  • ตามด้วยพี่ใหญ่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC11870.jpg 81K
    SDC11878.JPG 88K
    SDC11875.JPG 84K
    SDC11848.JPG 86K
    SDC11877.jpg 72K
  • ปิดท้าย ด้วย ก้น ครับผม
    ไฟล์แนบ
    SDC11858.JPG 73K
  • หวัดดีท่าน บายดีนะ ระวัง ฮานะ จะกิน ไ อ้ แดง เด้อ.หน่วยก้าน ปราดเปรียว ดี จะพาไปแมท์เมื่อไหร่เหรอ 55 ล้อเล่นนะน้อง.ปั้นไปเตรียมลากน้ำหนักได้แล้ว ท่าทาง หน่วยก้าน และกล้าม น่าจะได้นะ.
  • หล่อดีครับ
    ไฟล์แนบ
    anigif-022.gif 84K
  • ขอเตือนด้วยความหวังดีนะครับ ไอ้เเม่กุญเเจที่ห้อยคออยู่นะ ระวังนะครับเวลาหมาวิ่งหรือทำกิจกรรม
    ระวังแม่กุญเเจจะกระแทกปากเเละฟันน้องหมาได้รับบาดเจ็บได้(ฟันอาจเเตก หัก หรือบิ่นได้)
  • Cock เอ๊ยเตรียมตัวตกกระป๋องได้แล้วพ่อนายได้ลูกรักตัวใหม่55
  • ไอค็อก ยิ่งโต ยิ่ง โหด ได้ใจเล๊ย

เสียดายอีโกลเด้น ทำหมันซะแว้ว 555555
  • ขอบคุณพี่ตี๋ (จะพยายามครับ) ขอบคุณพี่ weerapong แบบบ้านๆเลยพี่ ขอบคุณน้าผี สำหรับ ความหวังดีครับผม เวลาทำกิจกรรม จะถอดออกหมดครับ ขอบคุณพี่ เล็ก ยังไงไอค๊อกมัน ต้องเป็น เบอร์ 1 อยู่แล้ว พอ สู้ Jergens ได้ป่าวว
    ขอบคุณ พี่ สารวัตร ครับสำหรับ คอมเม้น อย่าให้มันโหดมากเลยครับ ไม่อยาก โทรไปรบกวน บ่อยๆ เกรงใจ ครับ เพราะว่า เคียร์กับตำรวจไม่ลง อิอิ!!
  • ระวังนะครับเจมส์ตอนไอ้ตัวเล็กมันสตาร์ทขึ้นมาไอ้ค๊อกจะลำบาก
    อิอิอิ
  • ระวัง !! :017:

ฮานะ อาจเปนขนมของไอค็อกได้

น่ากลัว อย่าพลาดนะพี่เจมส์ :005:
  • :063:เห้ย ! ท่าน เจม นั่น สาย กัด นิ ( กัด ขวดน้ำ ) 5555

ตัว จิง มัน ดุ จิงๆๆ แหะ ได้ จัดโหด ยาม ไป นิ 5555+

แหล่มๆๆ คับ :063::063:
  • เอามาโชว์เเล้วเหรอพี่เจมส์ นี่ยีนนะ

วันนี้ก็เอาไปให้พี่นิดมาเเล้ว เอารูปมาให้ดู

พิทบลูออกจะรักหมาเล็กเนอะ 5 5 5 :o040:
    ไฟล์แนบ
    1..jpg 78K
    3..jpg 82K
    2..jpg 75K
  • อีโกลเด้น ตัวแสบจ้า
    ไฟล์แนบ
    อย่างซน3.JPG 57K
    เป็นมิตร.jpg 46K
  • ขอบคุณพี่แมสครับ ใช่เลย ไอตัวเล็ก ครบ 2 ปี ไอค๊อกแย่แน่ 55
    เห้ย เก็ท ไอค๊อกมันรัก หมาตัวเล็ก ไม่เชื่อลองดูสิ อิอิ
    ครับ ยีนส์ ไอ Ather มัน สุโค่ยๆ จริง เห็นแล้วอยากอุ้มกลับบ้าน 55
    เห้ยท่าน กริซ ไม่ขนาดนั้น แค่ 22 เข็มเอง !! 55
    ป้าพร ไอ โกเด้น นี่มันสายกัด หรือ สายโชว์ครับ หัวเริ่มแยกแล้ว ผม ว่ามันอ้วนเพราะทำ หมันแน่เลย 55 หมูแน่ๆ
  • ฮานะ น่ารักจัง ส่วนค้อกยิ่งโตยิ่งหนายิ่งหล่อ เสียดายนาดาลไม่ได้ตัดหู ไม่งั้นคงดูหล่อเหมือนคอกเดียวกันบ้างน๊า
  • กลัววันไหน หิวๆ ไอ้ค๊อกมันจะกิน ขนมอบกรอบ ฮานะ ไปรองท้องก่อนอ่ะเด๊..!! :o028:
  • น้าขอยืมแม่กุญแจมาล๊อคบ้านหน่อยสิ ใหญ่ดีๆ5555555
    ไฟล์แนบ
    716.jpg 42K
  • หุ่นดีจัง มองจากขาหลังแล้วแจ่มไปเลยเสียดายเราไม่มีหมาแดงกะเค้าเออแล้วไอ้ตัวเล็กดูให้ดีนะเด๋วจะเข้าไปอยู่ในปากซะ เลี้ยงได้ดีครับ
    โน๊ต...FDP...ชื่อนี้ไม่มีวันตาย
    ไฟล์แนบ
    5110.jpg 47K
  • เป็นคู่หูที่ดูแล้วจะเข้ากันลำบากน่ะ อย่างที่หลายๆๆท่านเค้าว่า ถ้าHanaจี๊ดล่ะก็Handcockคงจะอยู่ลำบากแน่

แต่Handcockนี้กล้ามมันชัดดีน่ะ ฟิตไอตัวเล็กให้ได้แบบนี้น่ะ แล้ววันหน้าจัดแมทเลย 5555

วันไหนจะแวะมาเยือนที่บ่อปลา มาได้เลยน่ะ จัดเหล้ายาปลาปิ้งให้ เอาให้แบบรู้รสชาติเกษตรกรเลยว่ามันดีขนาดไหน

วันนี้เสียดายมาแป๊ปเดียว ตอนแรกว่าจะพาไปกินก๊วยเตี๋ญวร้านอร่อยสักหน่อย คราวหน้ามาก็เอาวันว่างๆๆเลยแล้วกันน่ะเจมส์