ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นพิทบูลกลุ่งจังหวัดเลยครับ
  • อยากเห็นพิทบูลกลุ่มจังหวัดเลยครับ
  • เดี๋ยววันหลังจะเอาน้องคัตเตอร์มาแนะนำให้พี่ๆๆๆรู้จักกันครับ
  • สายไหนครับ ถ้าสายกัดมีครับ
  • ได้หมดเลยครับอยากรู้ว่าเลี้ยงกันเยอะขนาดไหน
    ไม่จำเปนต้อลเปนสายไหน แดงๆๆๆยิ่งดีครับ
  • ที่ถามเพราะเราทำกิจกรรมอย่างเดียวคือ กัด อย่างอื่นไม่สน
  • เอาหรอครับ ผมเป็นมือใหม่อยากจะมีเพื่อนคุยแระอยากจะทำความรู้จักกับรุ่นพี่ๆๆครับ
  • ยินดีๆ อยู่แถวไหนละ มีกลุ่มยัง กลุ่มผมชื่อpit loei 90%เป็นสายกัด แต่ก็มีบางส่วนเป็นสายโชว์

ยืนยัน ครับกิจกรรม อย่างเดียว คือ กัด
  • ไม่ได้แบ่งแยกว่าสายไหนถ้าเป็น พิทบลู ก็สุดๆแล้ว แต่กลัวคุณจะรับ

ไม่ได้กับกิจกรรมของสายกัด แต่ถ้าสนใจ ก็ยินดีต้อนรับครับ

ถามหาแถว เทคนิคครับ เจอแน่
  • ผมอยู่วังสะพุงครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ผมชื่อโอ๊ต:015::015::015:
  • ยินดี ไม่มีปัญหา ตามที่ดูๆก็เยอะอยู่นะครับ น่าจะรวมกันได้
  • ใช่พี่พีทป่าวเหมือนผมเคยเจอที่ไหนชักแห่งผมอยู่วังสะพุงครับชื่อ อู๋ ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมก็มีเพื่อนที่เลยก็เพิ่งเลี้ยงเหมือนกันอยากจะให้มีแบบว่ามารวมตัวกันชักครั้งอ่ะครับ
    ส่วนเรื่อง กัด ไม่ว่ากันครับผมเคยดูในคริปวิดีโออ่ะครับก็โหดๆๆๆๆดีครับ
  • อืมใช่เลยพี่ผมเจอพี่ที่วัดอ่ะครับ ที่พวกผมพาน้องหมาไปเล่นน้ำอ่ะครับ
  • คุณ โอ๊ต อยู่ส่วนไหนของวังสะพุงครับ
    ว่างๆๆๆๆๆชวนจิบเบียร์คุยกันเบาๆๆครับ
  • สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน ผม pitloei ครับ
    คุณ ouzaa55 ครับ (ใช่เอกหรือเปล่าไม่รู้) คนที่เจอที่วัดนะใช่ครับ....ผมเอง 555
    แต่ พี่ Autoto นะ เพื่อนผมขอรับ....ปุ๊รู้จักด้วย
    วันนั้นเห็นน้องหมาของคุณ Ouzaa55 ก็ Active ดีนะครับ
    ถ้าถามว่าตอนนี้เมืองเลยมีเยอะหรือเปล่า..ตอบได้เลยครับว่าเยอะจริงๆ
    วังสะพุง เมืองเลย ด่านซ้าย เชียงคาน เพียบครับ...น่าจะมี Meeting นะครับ
    หรือไม่ก็ทำ Webs (Freeweb) ของเมืองเลยก็ดีนะจะได้สนุกๆ กันจะได้ไม่มีปัญหาเรื่อง หมาใครสวยไม่สวย
    หมาดีหรือไม่ดี เวลาใครมีสายดี ๆ ที่มีคนชมชอบส่วนตัวจะได้ Breed มาเลี้ยงกัน
    เพราะยังไงมันก็คือ Pitbull ที่พวกเราทุกคนชมชอบ...จริงมั๊ยขอรับ...555
    ส่วนผมไม่มีที่เลี้ยงซะแล้วครับผม...คนจนเซ็งเลยครับ
  • ป่าวครับไม่ใช่เอก แต่เป็นรุ่นน้องพี่เอก
    วันนั้นเราไปด้วยกัน ไอ้เรื่องMeeting ผมเห็นด้วยครับ
    ผมก็จะได้มีความรู้เพิ่มขึ้นครับ แต่ใจไปทางแดงๆๆมากกว่าครับ
    ก็อยากจะดูๆๆๆไว้มาเป็นเพื่อนตัวที่บ้านครับ
    (ไงก็ขอให้พิทเลยจงเจริญครับ)
  • ที่บอกไม่มีที่เลี้ยงน่ะ ล่อซะ 6ตัวเลยน่า ท่านพี่ pit loei 55555555

นัดมาเลย คับ ทุกท่าน ติดต่อมาที่ 0858559866 โต้คับผม
  • ขอบคุณ มานะที่นี้ด้วย สำหรับ pitbullzone ครับ
  • ขอถามเรื่องอาหารหน่อยครับ
    ตอนนี้พี่โต้ใช้อาอาหารยี่ห้ออะไรครับ
    ก่อนผมใช่เอฟวัน แต่ติดที่ว่าลำบากตอนไปซื้อ
    อยากจะหาภายในพื้นที่ที่พอหาได้และก็คุณภาพดีๆๆหน่อยช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • ตอบตามตรงครับ ไม่ได้เน้นเรื่องยี่ห้อ จะดูที่ว่าเลี้ยงวัยไหน ก้เลือกตามนั้น

เด็กๆหน่อยก็ โปรตีนสูงๆ 30 up (ส่วนมากจะแพง ) f1 ก็ดีเลย แต่ก็นั้นแหละที่เลยไม่มีขายครับ

โตๆก็แล้วแต่ว่าเดือนไหนค่า เหล้าไม่เยอะ ก็กินดีอยู่ดี หมู เห็ด เป็ด ไก่ ว่างั้นเถอะ 5555555555
  • อยากรู้จักสายกัดจริงๆพี่ที่อยู่เทคนิค
  • ผมอยู่แถว รร.บ้านวังสะพุง ว่างวันไหนโทรมานะครับจะรอนี่เบอร์ผม 0823090941 :007::007::009:
  • ก้อเยอะอยู่นะ
  • รเก้อเลี้ยงเหลนของไทเกอร์
  • รวมกลุ่มกันได้แบบนี้ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  • จาก...pitloei นะขอรับ
    ผมอยู่ข้างเทคนิคเลยครับ
    เชิญแวะเข้ามาได้ ที่ 18 Kg.ครับ Male นะครับ
    test ธรรมดา..สนใจจะดูฟอร์มเฉยๆ
  • ขอโทษครับ
    สำหรับ Ghost นะครับ
    หมามาใหม่อยากลองแตะเฉย ๆ
    ขอบคุณครับ.....
  • คุณ nuy อยู่ที่ไหนครับ
    อยากจะเห็นเหลนไทเกอร์เหมือนกัน
    ชอบแดงๆๆๆอ่ะครับ
  • มีมิตติ้งเมื่อไหร่แจ้งด้วยน่ะครับ
  • สวัสดีครับ ผมก็พึ่งเลี้ยงพิทบูล ตอนนี้ 2 เดือน 11 วัน ขอร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ ผมอยากเลี้ยงเค้าให้ดี ตามแบบของการเลี้ยงพิทบูลอ่าครับ ผมอยู่แถวราชภัฎเลยครับ ชื่อเมฆ ครับ
    แล้วเรามีกลุ่มในเฟสบุ๊คไหมอ่าครับ ผมจะแอ๊ดไป ^^