ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขายมือถือหน่อยครับ candy
  • พอดีผมมี 2 เครื่อง

เลยจะขายซักเครื่องนึงครับ

ไม่มีรอย ไม่เคยตก ติดfilmแล้วครับ

แถม เคส ฟาปิด กับ พลาสติกฟรีครับ

4800 นะครับ เพิ่งซื้อมาครับ
  • เฮ้ย! เป็นที่เป็นทางหน่อย หาเวปอื่นที่มันเกี่ยวข้องกับมือถือหน่อย
    เปิดโลกให้กว้างหน่อยไอ้น้อง
  • อารายวะ.... เว็บพิทบูล เจือกมาโพสขายมือถือ เว็บมือถือมีเป็นร้อยไม่ไปขาย เห็นเว็บนี้เป็นอะไรเนี่ยจะมาหลอกขายคนรักพิทฯ รึไง เห่อๆ คนเว็บนี้ไม่ได้โง่หลอกนะจะบอกให้...

แบบนี้ต่อไปคงมีพวกมาขายบ้าน ที่ดิน พระเครื่อง รถยนต์ ฯลฯ อารายจาขนาดนั้น... รอซื้อกันได้เลยครับพี่น้อง
  • รุ่น ยี่ห้อ ราคา ก็ไม่ลง คงขายได้ ?
  • รูปน่ะ สำคัญที่สุด ทำใมไม่ลงให้ดู?
  • ไอ้สองตัวไม่รู้จักแคนดี้ พึ่งกลับมาจากรบชายแดนเหรอครับ
  • โดนหาเรื่องซะแล้ว

โอเคไม่เป็นไร

pittybull ขอให้เจอกันหน่อย

ใจดำจัง
  • ผมไม่ได้ใจดำครับ อยากให้มองอีกมุม เว็บนี้เค้าสร้างเพื่อคนรักพิทบูล แต่ถ้าทุกคนเอาสินค้าตัวเองมาลงขายกันมากมาย แล้วเจตนารมณ์ที่เจ้าของเว็บเค้าสร้างเว็บขึ้นมามันจะเหลืออะไรครับ
    เว็บที่เค้าซื้อ - ขาย มือถือมีเยอะแยะนี่ครับ ทำไมคุณไม่ไปหาลูกค้าในนั้น เช่น www.Flashfly.net / www.pdamobiz.com / www.overcolck.com เว็บเหล่านี้เค้าต้องสมัครสมาชิกโดยใช้เลขที่บัตรประชาชน และเบอร์โทรที่สามารถติดต่อได้ และอื่นๆ เพื่อยืนยันการมีตัวตนจริง และสามารถติดตามได้หากมีการทุจริตหรือโกงเกิดขึ้น แต่คุณไม่ไปขายในเว็บเหล่านั้น หรือถ้าไปโพสขายไว้ที่ใดก็น่าที่จะเอาลิงค์มาลงด้วยเพื่อที่จะลิงค์ไปเว็บอื่นที่คุณโพสขายไว้ ไม่ใช่มาลงดื้อๆ ห้วนๆ ไม่มีอะไรให้พิจารณาได้เลย คุณคิดว่าใครเค้าจะซื้อคุณหรอ แล้วที่บอก "ขอให้เจอหน่อย" นี่เจออะไรหรอครับ สุภาพชนไม่ใช้กำลัง อย่ามานักเลงในนี้เลยครับ ถ้าเน่จริงกัดกะลูกชายผมป่าว 555

ยังไงก็ขอให้ขายได้ไวไวนะครับ
  • สนใจครับมีเบอร์ติดต่อไหมครับหรือส่งรูปให้ดูหน่อยได้ไหมwww.viosvta18@hotmail.com 0817772711