ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบราคา ลูกสุนัข ราม3 อ่ะครับ
  • อยากทราบ ราคา ลูกสุนัทราม3 มากๆครับ ชอบครับหมาสวยมาก ๆ
  • ลองเข้าไปชมได้ที่เว็บอะคับ http://pitbullrama3.com
  • ขายแพงเวอร์ครับ

ไม่ได้สวยขนาดนั้น เขียนชมกันเองซะ

ไม่กล้าเอามาลงขายในนี้ด้วย เพราะกลัวน้าผีจะแฉ
  • อยากได้ก้อเข้าไปชมที่คอกเค้าเลยคับถ้าอยากเลี้ยงจิงก้อใจถึงๆหน่อย
  • เรามีอยุ่ตัวหนึ่ง ตัวผู้ 3 เดือน กำลังหาคนที่สนใจและรักจิง สนใจติดต่อมา drsong1977@hotmail.com
  • MrPee อยากเหนรูปลูกมาอ่ะครับ และก้ รูปคุณพ่อคุณแม่ด้วย ๆ
  • เอ่อ ลืมบอกไปว่า อยากได้ Red Nose
  • สวัสดีครับทุกคน ฮ่าๆๆ ขอบคุณน้องผีที่ติดตาม คร้บ

เรื่องขายแพงเวอร์ ไป หรือ ก็อยู่ที่รายตัวๆไป ไอ่ชนิดเป็นแสนๆก็ยังมีนะครับ ถ้าสนใจก็เชิญเลยนะครับ

ไม่ใช่ไม่กล้าลงเวปนะ เวปนี้เหมือน บ้านผมอยู่แล้ว ผมกับคนในที่นี้ ไม่เคยมีอะไร

ที่ไม่ได้มาลงที่นี่อาจเป็นเพราะไม่ต้องโฆษณา มาก มีคนสนใจอยู่แล้ว

อยากชมไว้อีกหลายวันจะมาลงให้ชมกันเต็มๆเน้อ

ไม่รู้จะมีอะไรให้แฉ มีก็ที่ก้นเป็นสิว อยู่ฮ่าๆๆๆ น้องผี

วันอาทิตย์ไหนว่างๆ เชิญไปเที่ยวซุ้มรามสามได้นะครับ

ไปดู ไก่ ควาย ปลา ดูต้นไม้ ดูหมาด้วย

นั่งกิน อะไรกันหน่อย คุยกับรามสาม มันส์ดีออก

ด้วยความเต็มใจนะครับ
  • ฟาร๋ม ราม3 อยุ่แถวไหน หร อ ครับ อยากไป ดูจังอ่ะครับ ๆ
  • น้องจะเลี้ยงหมาจริงหรืออยากเลี้ยงเพราะมันคือราม3 จะได้บอกใครๆว่าตัวนี้หมาราม3 ok ยอมรับว่าหมาสวยพ่อนอกแม่นอกทุกตัวมีผลงานให้ตามดูได้ว่าที่เขาเอาไปดีหรือไม่ ผมเองก็เป็นลูกค้าราม3เหมือนกันไม่ได้บอกว่าเขาดีเลยเชียร์นะแต่น้องต้องทำการบ้านเองดูเองใช้ความคิดเขาตัวเองตัดสินใจ และดูว่าหมาสไตรนี้ที่เราต้องการหรือเปล่า ส่วนราคาก้เป็นธรรมดาน้องต้องคิดนะว่าค่าอาหารสำหรับคนทำพาร์มอาหารไม่ใช้ว่าให้กินแบบอยู่รอดได้ ต้องกินอาหารที่พิเศษว่าการเลี้ยงทั่วไปเพราะเรากำลังพูดถึงพ่อแม่พันธุ์อยู่นะลองโทรไปคุยกับเฮียร์ใหญ่ดู หรือพี่หมีก็ได้ 2คนนี้น่รักดีเพราะเลี้ยงหมาด้วยใจที่อยากเลี้ยงไม่ใช้คนรวยอยากเลี้ยงเพราะเห็นกำไรดี
  • หมาถูกหมาแพงมันอยู่ที่ความพอใจครับ ตอนนี้ลูกหมาที่นี่ก็ไม่พอขายอยู่แล้ว

หากพระรามสามทำหมาราคาถูกออกมา วงการพิทบูลคงปั่นป่วนแน่ๆ ตอนนี้ราคาหมาบางคอกเหลือแค่หลักพันต้นๆ น่าเป็นห่วงอยู่

และพ่อพันธ์แม่พันธ์ของซุ้มพระรามสาม แต่ละตัวแพงๆทั้งนั้น ผมว่ามันช่วยยกระดับหมาพิตบูลบ้านเราไม่ให้ตกลงนะครับ

เห็นด้วยเฮียใหญ่เป็นคนน่ารัก แต่ไอ้หมีนี่ขอค้านครับ ฮ่าๆๆ
  • ขอสนับสนุนความเห็นของพี่มาร์ค อย่างแรง ถ้าพระราม 3 ขายหมาตัวไม่ถึงหมื่น แล้วไอ้หมาที่ขายๆกันอยู่ที่หลัก แปดเก้าพัน ต่อไปคงต้องแจกฟรี แต่อันที่จริงแล้ว หมาพันธุ์นี้ถ้าจะเลี้ยงตามกระแส บอกได้คำเดียวว่าไม่รอด คุณต้องใส่ใจ เอาใจใส่ ถ้าเลี้ยงทิ้งๆขว้างๆ ก็คงได้เห็นข่าวหน้าหนึ่งอีกแน่ๆ
  • ขอบคุณสำหรับคอมเม้น ของ พี่ Mafia พี่ eeyore พี่ goldenhi

*น้องจะเลี้ยงหมาจริงหรืออยากเลี้ยงเพราะมันคือราม3 จะได้บอกใครๆว่าตัวนี้หมาราม3 ok *
    ผมอยากเลี้ยงจริงๆๆ ครับ ที่จริงผมมีคอกที่ จะเอาลูกหมาอยุ่แล้วครับ พ่อคือ คิงคอง เปนสายเลือด ไทเกอร์ เหมือนกัน
    แต่ พี่เค้าโทรมาบอกว่า หมาท้องลม ครับ TT ผมเลยต้องหาหมาใหม่ ละผมก็มาเห็นหมาของราม3 ผมก้เลยชอบๆ เลยสนใจ ครับ
  • สมัยนี้ใครหวังรวยจากการขายลูกหมา คงฝันค้างละครับ

อยากให้เลี้ยงมัน เพราะความรักในสายพันธ์ และภาคภูมิใจที่ได้เป็นเจ้าของ สุดยอดสุนัข สายพันธ์ อเมริกันพิตบูล มากกว่าครับ

คิดแบบนี้ ยิ่งเลี้ยงก็ยิ่งมีความสุข เชื่อผมเถอะ
  • เฮียใหญ่วันก่อนขอบคุณมากเลยครับ ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีเลย แถมเอา Tank ออกมาให้ชมอีกด้วย วันหลังไปขอเป็น Jojo นะครับ (ล้อเล่นนะเฮีย อย่าเอามันออกมาตอนผมไปล่ะ 555)
    แฟนผมบอกว่าถ้ามีโอกาสขอไปเยือนอีกแน่นอนครับ
  • พระราม 3 ชื่อนี้ การันตี ความมันส์ . . .

ฟันธง
  • สวยสมราคาแน่นอนครับ
  • นี่ครับหมาแดงราม 3 ครับสุดยอดอยู่แล้วเรื่องราคาก็คุยกับเฮียได้
    ถูกใจเหมือนได้ฟรีครับพี่น้อง:m001:
    ไฟล์แนบ
    taigo3.jpg 73K
    taigo.jpg 95K
  • เมื่อไหร่ taigo จะมี ลูกๆ อีกครับ พี่
  • รอตัวเมียของพี่โค้กอยู่ครับ