ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• WWW.SQUIRESEMPIRE.COM
    WWW.SQUIRESBULLIES.COM

THE WORLD FAMOUS BIZ MARKIE
    ไฟล์แนบ
    COVER1PAGE.jpg 91K
    COVER-ISSUE-132.jpg 100K
    biz19months2223.jpg 102K
    BIZ26MONTHS113.jpg 103K
    biz28months12.jpg 96K
    biz22months001small123.jpg 97K
  • มาเจิมให้ .....

ขอให้บันเทิง สุด ซู้ดๆๆๆๆๆ
  • Welcome to home sweet home, my brother
  • ขอให้เจริญรุ่งเรืองครับ พัฒนาวงการบ้านเราให้ไปไกลระดับโลก :o061:
  • มาแล้ว .......... ระดับแนวหน้า:063::063::063:
  • ขอขอบคุณพี่มาเฟีย สำหรับบ้านหลังนี้

เอารูปน้องตาล อวบๆ สไตล์ลาติน มาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    wee.jpg 94K
  • รู้สเปกพี่ได้งัยเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • :057::057::057::057::057: เอาไป 5 ดาวเลยครับ
  • พี่มาร์ค สเปกด้วยคนได้มั้ยครับ :m049:
  • เออ..มาซะทีไม่ได้คุยกันนานคิดถึงหล่ะซี่..??
    ยินดีต้อนรับสู่บ้านพิทบลู สไตล์ฮาร์ทคอร์
    ปล.ห้ามเล่นเกินวันละ 2 ช.ม ผู้เล่นถ้าจิตใจไม่หนักแน่นควรปรึกษาแพทย์..!!

ถ้าว่างโทรหาด้วย(เบอร์หาย)แบบว่าอยากได้อะไรขึ้นมานิดหน่อย
  • สงสัยต้องหาแบบนี้มาเลี้ยงสักตัวแล้ววะ
  • สวัสดีพี่โอ
  • วันก่อนบอกขาวหมวยสเป็คพี่ วันนี้ เจอละติน อวบๆ ก็บอกสเป็คพี่ ตกลงยังไงแน่เนี่ยม่ายข้าวจึย..
  • WELCOME BRO :o032:
  • Glad to see you here Mr. Squires!

Stick around & stay awhile, ok. cuz I would like to see more from Biz Markie Boss...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02272.JPG 98K
    DSC03800.JPG 108K
  • I'DON'T LIKE POP MUSIC.....
  • This is a Book...:020:
  • มีรูปหมาสวยๆมาลงให้ดูบ่อยๆนะครับ
  • YOU ...........VERY COOL
  • สวัสดีเสี่ยโอ เจ้าพ่อแห่งวงการพิทบูล มาแล้ว

ไว้ๆๆๆ ถ้ามีโอกาศ จะไปเยือน เสี่ยถึงที่

ผมรู้สึกดีใจ เห็น โอขึ้น ปก แม็กกาซัน ระดับโลก แล้วภูมิใจว่าคนไทยคนหนึ่ง

ได้จัดอยุ่ในลำดับต้นๆของโลก

นานแน่มาก
  • ขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ สำหรับการต้อนรับอันอบอุ่น

เสี่ยยุทกะพี่มาร์ค ยาหมอที่สั่งได้แล้วนะครับ สมใจอยากแน่คราวนี้ รับประกันถ้าไม่ได้ผล ไม่รับคืนนะครับ .....แต่ถ้าได้ผล รับคืนทุกขวด 555:013:

เฮียใหญ่ครับ จะมาเยือนเมื่อไหร่ครับ ยินดีเสมอครับ ผมยินดีเป็นไกค์พาชมคอกดัง รับรองงานนี้เฮียได้เสียตัว เอ้ย เสียตังแน่ครับ :030: (ล้อเล่นครับ ไว้ผมโทรหานะครับ)

ส่วนรูปหมาสวยๆ เด๋วจะทยอยลงให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    biz19months222.jpg 102K
  • บิซ มาร์คกี้ ครับ

วีดีโอครับ คลิ๊กที่ลิ้งเลย http://www.youtube.com/watch?v=L2uwKLPgvfk
    ไฟล์แนบ
    biz22months001small12.jpg 97K
  • แวะมาทักทายคับท่านโอ
  • โอ มาเปิดตลาด เว็ปนี้ไหว้จ้าวยังทำอะไรให้มันถูกต้องหน่อย เอาลูกหมาสวยๆมาตัวดิ
    ไฟล์แนบ
    D1-0022.jpg 36K
  • ชอบสุดๆเลยตัวเนี้ย
  • ไม่รู้จะเกินเลยไปหรือเปล่าว่าตอนนี้หมาบูลลี่ที่ดังที่สุดคือเจ้าบิชตัวนี้
  • zub bro!...:020:
  • สวัสดีฮะพี่โอ
  • ป๋า ที่ป๋าพูดผมว่า เกินเลยไปนะ

ไม่ใช่ CALLITO สุดยอดพ่อพันธุ์ที่ปี้เยอะที่สุดในเมืองไทยหรอ ป๋า 555
  • ตั้งสายใหม่กันดีกว่า ลูกหลานเยอะแล้ว เอาชื่อสายไรดีวะ

เอาชื้อ Rocket Line ดีไหม ความหมายดี แปลว่าพรุ่งไปข้างหน้า กร๊ากๆๆๆๆ
  • ROCKET แปลว่า จรวด เข้าท่าดี 55555555
    ไฟล์แนบ
    BIZ26MONTHS11.jpg 103K
  • BIZ MARKIE x FOXY

1st PICK MALE
    ไฟล์แนบ
    BIZXFOXY.jpg 98K
  • ไม่แน่อนาคต ต้องพึ่งท่านหาบูลลี่จ๊าบๆให้สักตัวแล้ววะ
  • โคตรงามเลยหวะ โอ ตัวนี้อยู่กับใครวะ ตัดหูมานี่ ปีศาจ คั่กๆ
  • ** โคตรๆๆ เลยเลยตัวนี้พี่ๆๆ ....***
  • อตอมมิคด็อก ฉบับของเดือนเมษายน
    ไฟล์แนบ
    COVER-ISSUE-133.jpg 100K
  • สวัสดีค่ะ พี่น้องชาว SQUIRES EMPIRE ทุกท่าน ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ข่าวงานการประกวดที่กำลังจะมีขึ้นในเดือนหน้านี้นะคะ
    ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 กลุ่ม Pitbull lanna ร่วมกับ Think ho จัดงานการประกวดสุนัขอเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย เวลา 15.00น.เป็นต้นไป ณ. ลานอเนกประสงค์ THINK PARK สี่แยกรินคำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยทางเชียงใหม่เป็นเจ้าภาพ จึงอยากเชิญชวนท่านผู้ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์นี้ ส่งลูกสมุนของท่านเข้าร่วมงานประกวด พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดกัน โดยภายในงาน มีการออกบู๊ท F1 ซุ้มอาหาร-เครื่องดื่มไว้คอยต้อนรับ (บางส่วน) พร้อมทั้งพริ๊ตตี้และโคโยตี้ด้วย ซึ่งการประกวดครั้งนี้ได้แบ่งออกเป็น 3 สาย คือ RED NOSE-BULLY-สายโชว์ รวม STAFFORD SHIRE TERRIERS ค่ะ แบ่งรุ่นดังนี้
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-9 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    puppy 9-12 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-15 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 15-18 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18 upแยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    รวมถ้วยรางวัลอื่นๆอีกหลายรายการ ทั้งหมด ร้อยกว่าถ้วยค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด ขอบคุณค่ะ
  • 6 WEEKS OLD... OUTCROSS OF THE YEAR

GOLDEN BOY BRED TO BIZ MARKIE LITTERMATE SISTER

SQUIRES' BLACK BERRY BOLD 2010...ตัวเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    gb11.jpg 117K
  • MURDAH MOOK.... FOR SALE
    ไฟล์แนบ
    mook1.jpg 114K
  • http://pitbullzone.com/community/uploads/2010/04/BullyMax%20Resize.jpg
  • ไอ่ทึ่อุ้มลูกบักโกลด์เด้นบอยนี่ แขนสไควร์สเองหรอ จำหนวดจิ๋มได้ 555
    ทำไมไม่ล้างวะ หน้าปกขายหัวเราะปลิวไปติดหรอ 555555
  • พี่ยุท ตัวที่พี่เค้า อุ้มอยู่ขายเท่าไหร่อ่ะครับ
    หลังไมค์ได้ป่าวพี่ บอกด้วยนะครับ

แต๊ก 084-638-6235
  • :013: หนวดจิ๋มก็ดีกว่าขนตูดละท่าน 5555555

ของส่งไปแล้วนะท่าน ไปรับด้วยละ

นี่พ่อพันธุ์ตัวล่าสุดผม PIRANHA

ลายนี้เค้าเรียกลายหนังสืออาชญากรรม ก็ดีกว่าลายชนเผ่ามูซอที่ติดอยู่ที่ขา ละว้า 55555555555:013:
    ไฟล์แนบ
    piranha2.jpg 94K
  • ขอบคุณท่านโอ ที่มั่นใจในคุณภาพอาหารเอฟวัน และใช้อาหารเอฟวันเป็นอาหารประจำคอกที่พัทยา
    ของถึงเมกาเมื่อไร ถ่ายรูปตอนบิซกินให้ดูด้วยนะ ขอบคุณมากๆ
  • อย่าลืมรายงานผล ถ้ามีรูปประกอบด้วยยิ่งดีครับทั่น
  • ชื่อบั๊กครับ ITTIPONG JANTHAPANYAKUL
  • 91 WEST EMPIRE ร่วมกับ SQUIRES EMPIRE

COLLABORATION...THIS BREEDING.... BOOYA x BABY

http://www.youtube.com/watch?v=eZwsjb1G79k
  • โอ ถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆชาวไทยดูซิ ว่าฉายามนุษย์ขายหัวเราะ ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย

อุตส่าห์เอาหนังสือการ์ตูนขายหัวเราะไปแช่น้ำแล้วเอามาแปะ ซะเต็มตัว 5555

ต้องแบบนี้ โว้ย ....มูเซอ อะไร นั่นมันกระเหรียง ตรูสักแบบฮาราจูกรุ โว้ย........
    ไฟล์แนบ
    sipadan-1252.jpg 40K
  • อับให้หน่อย มีลูกค้ามาชม
  • โห เสี่ยยุท ช่วงนี้ล่ำ ผิดหูผิดตาไป กล้ามใหญ่ขึ้นผิดปรกติ

แล้วยา หงอคง ที่ส่งไปเป็นไงบ้าง ได้ผลป่าว ได้ข่าวคนเค้าเปลี่ยนฉายาให้ใหม่ จาก เสี่ยยุท หนอนเงาะ มาเป็น เสี่ยยุท ถังแก๊สมรณะ จริงป่าว

555555555555
    ไฟล์แนบ
    CHEVY_17small.jpg 96K
  • เข้มแข็งแต่นุ่มนวล..เว้ย โอ
    แต่ตอนนี้ ยังไม่เทิร์นหวะ แต่ดูจะแข้งแรงขึ้น ยืดช่วงเวลาได้ 555

แต่มีอยู่เจ้านึง ขอไม่ประสงค์ออกนาม ที่เจ้านายให้กินสองเม็ดอะ เค้าว่าของเค้า อย่างหนาตราช้าง 555