ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขี้เรื้อนเปงยังไง
  • พอดีหมาผมมันเปงไรไม่รู้ มันมีเม็ดอะไรขึ้นที่ ท้อง คอ ซอกขาหน้าและขาหลัง
    และมีผื่นขึ้นที่ข้างท้องแต่ผื่นมันเปงๆหายๆ อยากทราบว่าเกิดจากอะไร
    ของคุนสำหรับแนะนำ
  • มันแพ้ยุงปะ.....ของผมมันก็เป็นอาการนี้แนะ....แต่มันแพ้ยุง.....มีอาการขนล้วงปะ.....แล้วขัน.....ต้องสงใสว่าจะเป็นนะ......ฉีดยาก็หาย....ของผมเป็นบ่อยๆ
  • สาเหตุ เกิดจากยุงกัด คับ
    เดี๋ยวก้อหาย
    ขนล้วง แชมพูก้อมีส่วน..คับ
  • เป็นเหมือนกัน พอยาหมดฤทธิ์ก็ขึ้นตุ่มเล็กๆอีก เปิดพัดลมช่วบเอา ค่ายาเดือนละสี่ร้อยกว่าบาท เปลืองมากมาย