ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง โคราชครับ
  • หมาแดงโคราช ครับคุณต้อม จัดให้เฉพาะ พ่อพันธุ์ ครับ
    ขออนุญาติเจ้าของสุนัขเอาไว้ด้วยนะครับ
    เปิดตัวบะจ่างครับ อายุ 1 ปี 5 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM5657.JPG 49K
  • หนุ่ม Rorex ครับ ของเฮียมัค
    ไฟล์แนบ
    zDSC_0269.jpg1.jpg 61K
  • คีนู ของพี่ทอมมี่ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM7198.JPG 63K
  • จังก้า ลูกรักพี่เขมครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM7207.JPG 88K
  • ลุกเก้อ ของต้าครับ
    ไฟล์แนบ
    zDSC_0362.jpg1.jpg 58K
  • :013::013:อ๊ะ แถมให้ อิอิ

ขอโทษด้วยนะครับ หา รูป update ไม่ค่อยได้ ติดต่อขอดูตัวได้ทุกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM6148.JPG 58K
  • ขอบคุณมากครับพื่ Kai_Korat
  • สวยจังครับ..แต่รูปสุดท้ายรู้สึกว่าจะนานไปหน่อยนะครับ (updata ด้วยครับ)
  • กอล์ฟชัยภูมิ:

ขอดูรูปเจ้าจังก้าตอนหุบหน้าหน่อยครับผมแบบว่าชอบครับ
  • แดงๆมากันอีกแล้วววววว
  • ว้าว...... ยังไม่ครบนะนั้น ขาดตัวใหนไปรึป่าว :m046: ลองถาม คุณนิคโคราช ดูคับ :m021:
  • รูป ลุกเก้อ รูปอื่นมีอีกหรือเปล่าครับ และรูปหมาแดงจาก karumy RAMA3 ของพี่นิดโคราชถ้ามี ขอบคุณครับ