ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแล้วครับ
  • :038:ขายแล้วครับ:038:
  • ลูก SOLJAH BOI ยังขายไม่ออกเลย ขายอีกแล้ว หมาไม่สวย ขายทิ้งชัวร์
  • ไม่สงสารมันหรอครับ หมานะไม่ใช่สิ่งของ พอเบื่อ พอไม่สวยก็ขายทิ้ง
  • ไอ้นี่สวนทุกเม็ดเลยวุ๊ย รอแป๊บนะแบบนี้เดี๋ยวผีมาเล่นด้วย ปากดีแบบนี้ ผีช๊อบ ชอบ
  • นี่ไง วีรกรรมของมัน ไอ้บรีส อยู่นครสวรรค์ด้วย ไม่รู้แม่งพวกเดียวกับไอ้อั๋นหรรือเปล่า ปากดีเหมือนกันเลย
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10649
  • :022::022::022::022::067::022::022::022::022:
  • ขายทำไมอ่ะ มันยังโตไม่เต็มที่ หัวอาจจะออกได้อีกนะ เลี้ยงไปเด๋วก็สวยเองแหละ เข้าใจมั้ย ไอ้มนุษย์ไม่มีหัวใจ
  • :061:ผมขายหมาไม่ได้หาเรื่องคุณghost:061:
  • ผมไม่รู้ว่าผมทำอะไรให้พวกน้าผีไม่พอใจแต่เรื่องที่ผมลงหมาผิดผมอยากให้รู้ว่าผมก็ได้คุยกับเจ้าของหมาเข้าใจกันดีแล้วสรุปหมา2ตัวนี้ก็เป็นพี่น้องท้องเดียวกันหน้าจึงคล้ายกันและที่ผมต้องขายหมาไม่ใช่ผมไม่รักมันหรือมันไม่สวยเลยต้องขายทิ้งแต่ผมไม่ค่อยมีเวลาเลยอยากให้คนที่มีเวลามีพื้นที่กว้างๆรักและชอบบลูลี่มาเป็นเจ้าของมันบ้านผมก็ไม่ค่อยมีพื้นที่เท่าไรตอนนี้ประเทศชาติก็วุ่นวายพอแล้วผมก็คนไทยคุณก็คนไทยอย่ามาหาเรื่องกันเลยถ้าผมทำเคยทำอะไรให้พวกคุณทุกคนไมพอใจก็ขอโทษนะตรงนี้เลย.....สุดท้ายขอขอบคุณพื้นที่ดีๆตรงนี้ด้วยครับ........
  • ตอนซื้อก็ไม่คิดพอซื้อมาไม่สวยก็ขายทิ้งแล้วมาว่าไม่มีที่เลี้ยงไม่มีเวลา งงงงงงงงงงงงง
  • :039:ขอขอบคุณ พี่มาร์คเจ้าของเว็ป สำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยครับ :039:
  • ข้ออ้างสุดฮิตเวลาจะขายทิ้ง ....ไม่มีพื้นที่.....
  • ตอนซื้อมา ตอนเล็กหมายังน่ารักอยู่ ก็ยังมีพื้นที่ แต่พอหมาโตมาเริ่มไม่สวย ก็เลยไม่มีพื้นที่
    .......ขายทิ้ง แน่นอน
  • ผีนี่รู้ทุกเรื่องเลยเนอะ
  • อย่างนี้เรียกว่าสวยแล้วครับ อยากได้ตัวแรก แต่น่าจะแพง
  • สองตัวนี้ โตมายังไงก็สวยชัวร์
  • ปิดการขายครับ(โอเคนะบรีส)
  • ไอ้บรีสอ่ะนะ เห็นที่งานบ้านตาเชนเอาหมาแดงไปงาน ขับแจ๊สมาด้วยนะสงสัยรวย แฟนน่ารักอีกตะหาก คริ ๆ หมาแดงพี่แกนะ ตัวเบ้อเริ่ม ใจไม่มีเลย นั่งง๋ออยู่ที่หลัก ในขณะที่ตัวอื่นก็เห่ากันระงม หมาไอ้นี่นั่งหลับ ไม่เห่า ไม่มีความกระตือรือล้อเอาเสียเลย เลี้ยงที่บ้านแหละ ทีหลังไม่ต้องเอามาโชว์ ดูเหมือนจะมีตังค์ กะว่าชาตินี้ไม่เรียนไม่ทำงานแน่ สักแม่มเต็มแขนเลย ตอนท้ายงานแม่งโชว์ความโง่ในการเลี้ยงหมาอีก เสือกไปปลดสายจูงออกให้หมาเดินเล่น น้านนน ดูมันทำ หมาคนอื่นไม่กัดก็บุญแล้ว
  • หึหึ ลูกบิซกับลูกซาเวก ดังทั้งคู่แต่หน้าลูกหมาไม่แดกจริงๆ เจอเยอะว่ะลูกพ่อดี แต่หน้าลูกยังกะวัด
  • อยากเห็นหมาพวกผีเหี้ยๆจังว่าหน้าตามันจะสวยเลิศขนาดไหน
    ดีแต่จ้องติหมาชาวบ้าน เค้าลงขายให้พวกที่สนใจ และ ถูกใจ
    พวกผีเหี้ยๆไม่ชอบไม่สนใจก็ไม่ต้องเสือกกับเค้าหรอก พวกขี้อิจฉา
    ทำวงการตกต่ำ วงการนี้มีแต่พวกขี้อิจฉาเป็นส่วนใหญ่ ของตัวเอง
    ก็ทำออกมาก็ไม่มีดี ยังอุตสาห์มาแอบด่าของคนอื่นอีก สงสารเด็กใหม่
    มือใหม่ที่เข้ามาในวงการนี้จริงๆ ว่าแต่มันก็สิทธิ์ของเค้าน่ะจะซื้อหรือจะขาย
    ไอ้บรีสมันไม่ได้ไปเอาเงินผีมาซื้อซักหน่อย หรือมันขายได้ก็ไม่เกี่ยวอะไรกับ
    พวกผีเหี้ยๆ เสือกจริงๆ + ขี้อิจฉาาาาา
  • หมาเจอเจ้าของเหี้ย ก็ซวยไป

ซื้อมาเลี้ยงไม่รู้จักคิด โตมาไม่สวย ก็จะขายทื้ง

อ้างนู่นอ้างนี่

เหี้ยจิง
  • มาอ้างลูก Biz กะลูก Savage ใช่จริงหรือเปล่าหรือสวมใบเพ็ดวะ เสียพันทั้งคู่ขยี้ตาแล้วมันก้ยังไม่ใช่อ่ะ
  • นั่นดิใช่ ลูกของ Biz กะ Savage จริงหรือเปล่าตอนนั้น ก็เอารูปหมาคนอื่นมาขายแล้วก็บอกหมาตัวเอง

จากลิ้งค์นี้ครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10649

ใครที่จะซื้อต่อ คิดให้ดี ๆ นะครับ เพ็ดครอบเดี๋ยวนี้ทำไม่ยากด้วย และดูสภาพหมา แหลมเป็นเป็ดแบบนี้

ผมว่า เอาลูกหมา กาก ๆ มาครอบชัว ถ้าไม่อ้างลูก Biz นี่พูดตรง ๆ 7000 ก็ไม่เอาลูกหมาสภาพนี้
  • โหสนใจกะลังจะโทรไปเลยแต่พออ่านประวัติแล้วหยุดกึกเลย กลัวโดนสวม แต่พอดูดีๆแล้วลูกหมาก็ห่างไกล
    พ่อพันธ์ที่อ้างมาเยอะจิงๆ ด้วย ขอบคุณน้าผี ที่ช่วยสืบก่อนครับ ไม่งั้นผมได้เสียเงินฟรี ๆ ครึ่งแสนแน่เลย
    พอดีหาลูกสุนัขตัวเมีย มี UKC อยู่แต่มาเจอประวัติแบบนี้ขอบายดิก่า
  • อ้าว.....เชี้ยแล้ว แม่งสวมใบ ชัวร์ เคยมีประวัติไม่ดีด้วย
  • เหี้ยจิง

สวมใบเพ็ดชัวร์ ใครซื้อไปโดนมันหลอกแน่

ให้ก็ไม่เอา ติดต่อกับคนประเภทนี้มีแต่เปลืองตัว
  • นี่ไงไอ้พวกที่ชอบว่า พวกผีไม่ดี เห็นประโยชน์ของการมีผีหรือยัง ยังไงก็ช่วยประจานความเลวของพวกโกง ๆ ชาวบ้าน
    มันได้ อย่างเคสนี้เป็นต้น ไอ้พวกที่ว่า "ผี" ไม่ดีต้องเปลี่ยนความคิดหน่อยนะครับ
  • เกือบแล้วเหมือนกันครับ แฟนอยากใด้พอดี ขอบคุณเพื่อนผีทั้งหลาย
  • แล้วพวกคุณรู้ได้ไงว่าหมาตัวนี้สวม รอเจ้าของมาอธิบายก่อน อย่าพึ่งตัดสิน
  • :013::ไม่มีคำอธิบายใดๆเพราะลูกหมา2ตัวนี่ได้ขายไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วคงไม่ต้องอธิบายอะไรอีกคำตอบก็เห็นๆกันอยู่แล้วคนที่ดูหมาเป็นกับคนที่ดูหมาไม่เป็นอะไรดีอะไรไม่ดีเค้าแยกกันออกครับ....ขอปิดการขายเลยแล้วกันครับ.....ขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาติชมลูกหมาขอผม.......สุดท้ายต้องขอขอบคุณพี่มาร์คที่มีพื้นที่ดีๆแห่งนี้เพื่อทุกๆคนที่รักและชอบหมาครับ
  • ขายไปเท่าไหร่ครับ คุณเบส รบกวนบอกด้วยเผื่อจะได้เป็นมาตรฐานของลูกหมาระดับนี้
  • ขายไปตัวหนึ่ง28.000อีกตัว30.000บาทของมันดีต้องให้คนที่มันตาถึงไม่ใชไอ้พวกไม่มีปัญญาซื้อแล้วติคนโน้นคนนี้เงินโว๊ยขอขอบคุณทุกที่ติดตาม
  • :065:ขายไปมากกว่านั้นครับ ถ้าอยากรู้ราคาก็ :065:084-5975566