ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องอาการแพ้
  • สุนัขผมมีตุ่มขุ่นๆ ตามจุดตามตัวไม่มาก อาจเกิดจากอะไรครับ
  • หมาอายุเท่าไหร่ครับ
  • เกิดจากการแพ้ อาจเปนได้จากแพ้

หญ้า ฝุ่น อากาศ พื้นที่นอน

น้ำที่เล่นหรือกินและ อื่นๆอีกมากมาย

จัดเซฟฟารินซิน 500 มก.

เช้าเย็น ครั้งละเม็ด.......พอหาย

แล้วมานั่งจับว่ามันแพ้อะไร จับแต่ละอย่างใช้เวลาครึ่งเดือน หรือ 1เดือน

ถ้าไม่ใช่ให้เปลี่ยนใหม่จับจนกว่าจะเจอ...

เมื่อเจอแล้วก็หลีกเลี่ยงซะ....

เอาง่ายๆตัวไหนเปนโรคนี้ เจ้าของ " งานเข้า "