ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณ คุณมาร์คที่ให้พื้นที่ขาย และทุกท่านที่อุดหนุนครับ
    ไฟล์แนบ
    mm (Small).jpg 44K
    abkc (Small).jpg 44K
  • สวยดีครับ ราคาไม่แพง สนับสนุนครับ

เสียดายหางคด
  • ทำไมหางคดหลายตัวจังอ่ะครับ
  • แพงมากมาก 5000ก็พอเเล้ว
  • ไม่มี m79กับ m67 หรอ
    อยากได้ เสียดายจัง
  • ไปให้พ่อมึงซื้อไป 5555+
  • หรือไม่เอามายิงบ้านกูก็ได้มา อยากได้ไปทําไม เนะนํากินดูเมกเเล้วไปนอนซ่ะ เขาทํามาหากินมึงหนิ
  • หมาไม่สวยขายแพงมีอีกแล้วคับท่าน

มันขายอยู่อุดร3500เองคับ

ผสมแหลกไม่รู้เรื่องสายเลย

80000เด๋วนี้ก็มีใบแล้วแถมสวยอีก

ไอ้ลาวอุดร
  • หยุดผสมหมาแบบนี้ได้แล้ว

มึงจะทำใหพิทบูลเสียอนาคต

เด๋วคนที่ซื้อก็เอาไปผสมแล้วก็เอามาหลอกขายให้คนอื่นอีก

ไอ้สัส...
  • จะแสดงความคิดเห็นใดๆโปรดสุภาพ หน่อยคับ
    ลาว ในสมัย ก่อน แปลว่า ผู้ดี คับ
    ขอบคุณคับ
  • หมาก็ลาว*คนก็ลาว*
    มึงจะลาวไปถึงไหน ไม่มีใบเพ็ดเขาขายไม่เกิน6000กัน
    เบื่อพวกหาแดกกับหมา
    กูพูดซะเสียหมาหมดเลย555
  • ผสม มั่วๆ เสียดายสายพันธุ์ คิดแต่จะได้เงิน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • พวกคุณเลิกผสมหมาแบบนี้ได้มั้ย

ถ้ารักพิทบูลจริง

ควรที่จะทำให้ดีๆถ้าจะผสม

แม่พ่อก็ไม่สวยเลยคับ

พูดตงๆเลยแม่งไม่สวย

หน้าตาก็เหมือนหมาบ้านเลย

ถ้าจะผสมก็ควรนำพ่อพันธ์แม่พันธ์ที่ดีกว่านี้

ไม่ใช่มามีหมาตัว2ตัวก็ว่าเป็นพ่อพันธ์ไแม่พันธ์ได้

หมาคุณไม่เหมาะที่จะนำมาผสมคับ

ถ้ายังทำอีกก็ถือว่าน่าด้านสุดๆ

ขายคอกนี้ได้แล้ว

ขอให้เอาเงินไปหาหมาดีๆมาเป็นพ่อพันธ์นะคับ

คุณโทน...
  • ....อืมการค้าตลาดแคบๆงี้ก็ต้องมีคู่แข่งบ้าง..แต่เล่นกันแรงๆอย่างนี้ก็บ่งบอกถึงพื้นเพนะครับ..ถ้าไม่ชอบก็บอกผ่านเลยครับ
    บอกตรงๆเลยอดไม่ได้และผมคนนึงล่ะที่ขับรถไปซื้อหมาถึงบ้านพี่เขาเมื่อต้นเดือน..อ้อลือถามครับแล้วต้นตระกูลพิตบูลมันมาจากสายพันธ์อะไรหว่า
  • ถ้าคุณรักพิตบูลจริง คุณคงไม่มาว่าคนอื่นแบบนี้หรอก สังคมพิตบูลเค้าไม่อยากให้มีพฤติกรรมแบบคุณหรอก ไม่ชอบก็ผ่าน หรือคุณเสียประโยชน์ หรือคนผสมด้วยตัวคุณเอง ผมขายเหมือนกันหากโดนเหมือนพี่เค้าผมคงเลิกคบกับพวกพิตบูลแล้วหละ

ผีบางตัวก็อย่าไปพาดพิงถึง คนลาว หรือคนลาวเคยไม่ขี้ใส่ปากแม่ผีเหรอถึงได้โกรธแค้นเค้านักหนา

ทำสังคมพิตบูลให้น่าอยู่ ผีทีดีควรสนับสนุน

คนลาว แต่ไม่แบ่งสีเว้ย
  • สมน้ำน่าผีโดนศอกถอง เสือกกะเค้าซะดีนัก สมน้ำน่า กูด่าเป็นภาษาลาวเลย บักหำไปเกิดไหม่เป็นผู่ยิงซะ บ่นั่นก่าไปใซ่ผ้าถุงเด้อ

กูก่าลาวคือกัน

อย่ามาว่าคนลาวอีกเด้อ ซิบอกไห่ กูลาวกูยังรักซาติมากกว่ามึงอีก
  • แสดงว่าคำว่าไอ้ลาวนี่เป็นคำด่าเหรอครับถึงได้ดิ้นพล่านกันเลยครับ
  • ไอ้ลาว เป็นคำด่าตรงไหนงง
  • กูว่าแล้วมึง ต้องเข้ามาดู