ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงชาวพิทบูล ช่วยตัดสินใจเลือกโลโก้ด้วยค่ะ โดยเฉพาะแก๊ง KINGDOM OF AMERICAN PITBULL
  • จอมมีโลโก้มาให้เลือกอีก 1 แบบ ทีนี้จะได้ตัดสินใจว่าจะใช้โลโก้นี้หรือโลโก้ของพี่จ้อนนะคะ
    โปรดแสดงความคิดเห็นพร้อมลงคะแนนเสียงด้วย จะได้เลือกสักทีค่ะ
  • Logo 1.
    ไฟล์แนบ
    Logo pit.jpg 35K
  • Logo 2.
    ไฟล์แนบ
    Logo 2.jpg 55K
  • สวยครับจอมพี่ จุน และ จ้อน เห็นดีเห็นงามด้วยครับจัดไปครับ
  • สวยคับดูไม่แข็งดีเป็นธรรมชาติ 1
  • สวยครับรูปที่ 2 นะชอบรูปนี้ครับ
  • สวัสดีทุกๆ ท่านครับผม อยากเป็นสมาชิกบ้างทำยังไงดีครับผม
  • ช่วยให้ความรู้ด้วยนะครับขอบคุณครับ เพราะว่าอยากได้พันธ์นี้มานานแล้ว ต้องการทราบว่ามีกี่สายพันธ์ แล้วสายพันธ์ไหนที่มีโครงสร้างที่ใหญ่ที่สุดครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ช่วยหน่อยนะครับผม
  • :001: ขอ อนุญาติออกความคิดหน่อยนะครับ รูปที่ 2 ผมว่า สัดส่วนมันผิดอ่ะครับ:011:
    ไฟล์แนบ
    a87121.jpg 14K