ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาบ้านๆคับ
  • ก่อนอื่นต้องขออนุญาติเจ้าของพื้นที่ด้วยนะคับ
    หวัดดีพี่ๆเพื่อนๆทั้งขาเก่าขาใหม่....ว้นนี้ผมมีลูกหมามาขายคับเป็นคอกเเรกของผมเลยก็ว่าได้
    เป็นหมาบ้านๆไม่มีใบเพดนะครับเเต่รู้ที่มาที่ไปของพ่อเเม่เด็กๆ.....
    เเม่หมาคลอดลูก 10ตัว ตัวผู้ 6ตัว ต้วเมีย 4ตัว..ตาย 2ตัว
    เก็บไว้ 1ตัว
    ขายให้เพื่อนไป 1ตัว
    ก็เลยขายเเค่ 6ตัว ตัวผู้ 4ตัว..ตัวเมีย 2ตัว ขายตัวละ 4,000 บาท
    ปล.ถ้าสนใจยังไงโทรมาคุยกันคับ ลูกหมาอยู่เเถวรังสิต..คลอง 1..ไม่ซื้อไม่เป็นไรคุยกันได้คับ..ผมใจดีอยู่เเล้ว...อิ.อิ
    ทางผมจะถ่ายพยาธิเเละฉีดยา 5โรคเข็มเเรกให้คับ...ลูกหมาเกิดวันที่ 13 มีนาคม 2553
    .....มาดูรูปพ่อหมากันก่อนเลยนะคับ..ชื่อชิฟปี้ง ใจดีก้บคน โหดร้ายกับหมา
    ไฟล์แนบ
    DSC04180.jpg 47K
    DSC06096.JPG 69K
    DSC075332.jpg 31K
  • มาดูเเม่หมากันบ้างนะครับ..อาจจะไม่สวยเท่าไรเเต่รักเจ้าของหมดใจ
    อ้อลืมบอกไป ชื่อ ไข่ต้ม คับ....
    เป็นรูปตั้งเเต่ก่อนท้องจนท้องเลยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    ชิพปิ้ง+ไข่ต้ม.jpg 34K
    DSC06090.JPG 87K
    ไข่ต้ม.JPG 23K
    DSC06378.JPG 83K
    DSC06369.JPG 110K
    DSC06375.JPG 113K
  • มาดูรูปลูกหมากันบ้างนะคับ
    เริ่มจาก m.1ตั้งเเต่เกิดจนปัจจุบันเลยนะคับ..ทำคลอดเองกับมือ..อิ..อิ
    ไฟล์แนบ
    DSC06458.JPG 71K
    DSC06459.JPG 72K
    DSC06460.JPG 82K
    DSC06461.JPG 70K
    DSC06464.JPG 72K
  • ขายเเล้วคับ m.1ไปอยู่ลำลูกกา..ปทุมคับ
  • เป็นไงคับสำหรับท่านที่ไม่เคยเห็นคงทึ่งใช่ไหมคับ
    มาดู m.2กันดีกว่า.......ขายเเล้วคับ.ไปอยู่เเม่สอดเเล้วคับ
  • m.3 ต่อเลย....ขายเเล้วคับ ไปอยู่เเถวเมืองเอกคับ คุณเป้
  • มาดู m.4 ตัวจี๋วกันบ้างตัวเล็กสุดเลย
    ขายเเล้วคับ....จะไปอยู่ดอนเมืองเร็วนี้..อิ.อิ
  • ถึงตาตัวเมียบ้างเเล้ว
    f.1 โชว์ตัวหน่อยลูก
    ขายเเล้วคับอยู่เเถววัดลาดปลาดุกคับ
  • f.2 โชว์ตัวหน่อยลูกพ่อง่วงเเล้ว
    ตอนนี้ไปอยู่กับหนุ่มการไฟฟ้าเเล้วคับ เเถวเมือกเอกจ๊า.....อิ.อิ
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดู....ดูรูปยังไงก็ไม่เท่าดูตัวจริง ถ้าว่างลองเเวะเข้ามาดูนะครับ
    วันนี้จบเเค่นี้ก่อนนะครับ..บ๊าย.บาย
  • รบกวนขอรูป M1 กับ M4 เพิ่มได้ไหมคับ
    un.never.die@hotmail.com
    **ขอบคุณมากๆคับ**
  • บริการส่งถึงที่หรือป่าว
    อยู่ พระราม2
  • พี่รู้สึกว่าจะลืมบอกเบอร์นะจ๊ะ
    จะโทรไปไงดีหละ
    ตัว m 4 ลดได้เท่าไหร่จ๊ะโทรบอกที 084-8700084
  • ขอโทษทีครับลืมลงเบอร์ 0817772711 (one-2-call)อ๊อดครับ..(www.viosvta18@hotmail.com)
    ขอบคุณทุกท่านที่เเวะเวียนเข้ามาดู.......เดี๋ยวผมจะส่งรูปให้ดูนะครับช่วงบ่ายสำหรับเพื่อนๆที่ขอดูรูป
    ปล.โทรมาคุยกันนะครับ เอ้อลืมบอกไปส่งถึงที่เลยสำหรับ..กรุงเทพและปริมณฑล..อิ..อิ
  • ราคานี้:o013: สวยแบบนี้ :o013:ผมว่าไม่บ้านแล้วหล่ะ

สวยกว่าหมาทาวเฮ้าว์อีก อิอิ จริงๆนะครับ:o003:

แถมเจ้าของบอกรายละเอียดซะถี่ยิบ อย่างนี้สิที่เขาเรียกว่าจริงใจ ตรงไปตรงมา:m001:
  • พี่ครับ คือว่าผมเพิ่งใช้ตังหมดไปเองอะ ครับ
    เเต่ผมชอบหมาพี่มากเลย ครับ สวยมากครับ

คือว่าผมจะเอาของ เเลกได้ไหม ครับ

เป็น ปืนลมทรงลูกซองเบอร์1+กระสุน 1 กล่องครับ ซื้อมา 7000 ใช้ไปไม่กี่ครั้งเองครับ

ถ้าเเลกได้ก็ขอบคุณมากครับ
  • ขอบคุณทุกคำติชมคับตอนนี้เหลือ m.1,m.3,m.4,f.1,f.2.คับ
    ส่วน...k.bombeขอบคุณมากนะคับสำหรับคำเเซวขำๆ
    ส่วน...น้องsantijarถ้าชอบยังไงโทรมาพี่เลย 0817772711.. ง่ายๆไม่ต้องกลัวเร็วๆนะเดี๋ยวหมดนะ...อิ..อิ
  • คร้าบผ๋ม....สังเกตุง่ายๆครับ ถ้ามีคนที่ออกมาขายลูกหมา
    แล้วบอกรายละเอียดครบถ้วนอย่างท่าน พร้อมทั้งลงรูป ป๊ะป๋า + หม่าม๊า มีใบไม่มีใบ บอกหมด
    จะมีแด่ข้อความดีๆที่โพสมาครับ ฟันธง..../ .....คอนเฟิร์ม (เอา 2 อย่างเลยชอบ):o003:อิอิ:o028:
  • เห็นรูปลูกหมาตอนคลอด รก สดๆ
    ไม่ได้ทึ่งคับ แค่อึ้ง
    และเกือบอ้วก ... กำลังต่อยไข่ใส่มาม่าอยู่พอดีเลยคับ
  • พี่ผีคร้าบบบบบ....:m117::m117::m117:...ฮากระจายยยยยยยยยย
  • :o004พี่ครับ ผมต้องขอฌทษ ด้วยนะครับ
    พี่ ครับที่โทรไป ไม่ได้โทรไปป่วนนะครับ

ผมคงซื้อไม่ได้เเล้วเเหละครับ ตังผมโดนยึดไปเลยอะครับ

คือว่า มะกี้ผมทะเลาะกับพ่อเรื่องนี้เเหละครับ ที่ว่าให้โอนอะครับ
    พ่อเลย บอกว่างมงาย เดียวก็โดนหรอก ผมเลยเถียงไป ก็เลยโดนว่า ด่า สอนไป

อดเเล้วครับ:o004::o004:
  • เสียใจ วุ้ย

:o014::o014::o005:
  • M4 ยังอยู่ไหมคับ
    ถ้า สัก 3000 ได้ จะขอไปรับเองเลยคับ
    **ขอบคุณมากคับ**
  • ตอบคำถามนะครับ
    น้องsantijar ไม่ต้องเสียใจคับโอกาสหน้ายังมีดีเเล้วที่บอกคุณพ่อให้รู้ไม่งันซื้อไปคุณพ่อมารู้ทีหลังมีหวังงานเข้าเเน่ๆ...เรายังโทรคุยกันได้นะ
    ไม่ซื้อไม่เป็นไร..ช่วงนี้เรายังขอเงินคุณพ่ออยู่ต้องเชื่อคุณพ่อนะ..อย่าดื้อนะ...อิ.อิ(ขำๆนะอย่าเครีด)
    ส่วนคุณDeviLosS ติดอะไรโทรมาคุยกันครับ..ง่ายๆอยู่เเล้ว..อิ.อิ
    ส่วนคุณmeestang_kubยังไม่มีใครติดต่อมาเลยคับ..จบข่าว
    ตอนนี้ลูหมาเหลือ m.3,f.1,f.2 ....
    ขอบคุณทุกเสียงตอบรับจากใจ vios pitbull 0817772711
  • m4 ของผม 55555555555 ;D
    ชอบพ่อหมาคับบ ;Pp
  • พี่อ็อดเด่ววันที่4ไปเอาm4นะคับ ;O
  • ได้เลยคับพร้อมเสมอ...ตอนนี้วัยกำลังกินเลย..เลิกกินเป็นตัวสุดท้ายตลอดเลย...อิ.อิ
    ไฟล์แนบ
    DSC07885.JPG 65K
  • :m056: วู้ๆๆ ขายใกล้หมดเเล้วหรอครับ
    สุนัขๆดีอย่างนี้ขอให้พี่ขายหมดไวๆๆนะครับ:o010::o010:
  • พี่อ็อด รุถปm4มีเยอะมั้ยคับบ ;D
    ส่งเข้าเมลผมหน่อย อยากได้คับ 5555555

ขอบคุบคร้าบบบบบบ !
  • ขอบคุณน้องsantijar มากนะคับที่สนใจเเละชอบสุนัขพันธุ์นี้ไว้คราวหน้าค่อยว่ากันถึงคราวนี้จะซื้อไม่ได้ไม่เป็นไรคับช่วงนี้ศึกษา
    เรื่องหมาให้เยอะๆจะได้เป็น..กูรู้ เฮ้ยไม่ใช่ กูรู ล้อเล่นนะ...อิ.อิ
    ส่วนน้องballzz6276 พี่ส่งรูปให้เเล้วนะ(บางส่วน)
    ประกาศ...ตอนนี้เหลือ m.3,f.1 คับ
    ขอบคุณคับ
  • หมาพี่อ๊อดสวยจริงคับวันหลังเดี่ยวเอารูปลงให้ดูคับ f2 ของพี่อ๊อดคับ

ซื้อแล้วไม่ผิดหวังคับขอบอก(จากพนักงานไฟฟ้าคับ)
  • ตอนนี้เหลือf.1 ตัวเดียวคับ...5/5/53
    ขายเเล้วคับ