ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• +++++++++++++ 150บาท ค่าส่งฟรีทั่วประเทศ +++++++++++++

มี 2 สีคือ ดำ,ขาว เสื้อจะมี 3 ไซส์นะครับ M,L,XL (ไซส์ที่ทำจะใหญ่กว่าไซส์เสื้อทั่วไปในตลาดนิดๆ ลองดูขนาดไซส์โดยประมาณได้ครับ)
    ขนาดไซส์โดยประมาณ
    M รอบตัว 40'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 29''
    L รอบตัว 44'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 30''
    XL รอบตัว 48'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 32''
    ( ผู้หญิงใส่ไซส์ M ได้นะครับ )

รายละเอียดการชำระเงิน
    โอนเงินมาที่
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลปิ่นเกล้า บัญชีออมทรัพย์
    เลขบัญชี 7582172271 ชื่อบัญชี นายทินพัฒน์ วัฒโนภาส (Tinapat Wattanopas)
    ปล. โอนเงินเรียบร้อยแล้วกรุณาส่งรายละเอียดชื่อผู้โอนเงิน,ธนาคารที่โอนเงิน,เวลาที่โอนเงิน มาที่ holdmydamnown@hotmail.com
    ถ้าสะดวกรบกวนโอนแบบมีเศษสตางค์ด้วยก็ดีครับ ตรวจสอบง่าย อย่าลืมเก็บสลิปไว้ด้วยนะครับ มีปัญหาอะไรจะได้เช็คดูได้

โทรสอบถามได้ครับ 086-666-6432 ชื่อต่อครับ

ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    P1120428_resize2.jpg 70K
    P1120434_resize2.jpg 51K
    P1120433_resize2.jpg 66K
  • ขายไม่เลิก ถามตรงๆนะครับ สวยตรงไหน ออกแบบห่วยแตก
  • พี่ผีตัวแรกก็ว่าแรงไป แต่แบบมันก็ไม่ค่อยจะสวยจิง ๆ นาพี่ ปรับปรุงหน่อยก็ดีพี่ หรือพี่ก็เอางี้สิครับ

พี่ทำมาสัก 5 แบบแล้วให้คนมาโหวตแบบที่ชอบที่สุด แบบไหนชนะพี่ก็ทำแบบนั้นผมว่าน่าจะเวิรค์นาพี่

ผมหวังดีกับพี่นะเพราะผมก็คนทำมาค้าขายเหมือนกัน เห็นพี่พยายามดีก็เลยแนะนำ หวังว่าคงไม่โกรธนาพี่
  • อันนี้แล้วแต่มุมมอง เสื้ออาจจะสวยในสายตาอีกใครหลาย ๆ คน
    แต่ก็อาจจะไม่สวยในสายตาใครอีกหลาย ๆ คนเช่นกัน แต่ผมเห็น
    ว่าความตั้งใจในการนำเสนอ การเสี่ยงที่จะขาดทุน การรับผิดชอบ
    ในสิ่งที่ตัวเองทำ อันนี้ขอปรบมือให้ เหมาะสมกับคนที่เลี้ยงพิทบูล
    ครับ
  • ไม่เลิกหรอกครับ จนกว่าจะหมด มีไรมั้ยครับ มึงออกแบบซักแบบมาโพสต์ให้ชาวบ้านเค้าดูหน่อยดิ๊ ถุย แก่แต่ไม่โต

ขอบคุณน้าผีตัวที่ 2 ครับ ตลาดว่าไม่สวยกันก็ยอมรับความจริงครับ (สำหรับผมขาดทุนจริงๆ 150 รวมค่าส่งแล้วนะครับ)
    ผมมันแย่อย่างครับ พอตั้งใจทำอะไร ไม่ค่อยสนใจตลาด คิดนอกกรอบซะเยอะ แล้วก็หวังจะให้สิ่งที่เราคิดได้นำเสนอให้ผู้บริโภคได้อะไรที่ต่างไปจากเดิมๆในตลาดบ้าง แล้วเป็นไงล่ะ 55555 ของยังงี้ไม่เกิดไปเลยก็ดับสนิทครับ แต่ของผมเป็นอย่างหลัง :m018:

ขอบคุณคุณมุครับ ได้รับของเรียบร้อยนะครับ??
    ผมหลงรักและหลงไหลพิทบูลมากๆครับ แต่ผมยังไม่มีซักตัวเลยครับ หาข้อมูล ดูหมาคนอื่นไปเรื่อยๆก่อน มีงานก็พยายามไปตลอด เพราะตอนนี้มีเหตุผลส่วนตัวบางประการที่ทำให้คิดว่าเรายังไม่พร้อมที่จะรับผิดชอบเค้า จะซื้อมาเลี้ยงน่ะซื้อได้ครับ แต่ถ้ายังดูแลเค้าไม่ได้ดีที่สุด ก็รอไปก่อนดีกว่า :m102:

เอ้า เร๊ววววว ขายจ่ะขายยยยยยย ^^
  • ไม่แคร์ตลาดแล้วขายทำไม ขายของก็ดูตลาดอยู่แล้วละครับ พูดแอ็คอย่างนี้ถึงขายไม่หมด
  • ผมพูดตรงไหนครับว่าไม่แคร์ตลาด แต่จำเป็นมั้ยครับที่ผมจะต้องทำตามชาวบ้านเค้า ทำไมผมถึงจะไม่หวังผลด้านยอดขาย ผมหวังครับ ขายของทุกคนหวังทั้งนั้น

ถ้ามัวทำตามๆกัน ทำสนองแต่สิ่งที่ตลาดต้องการ มันก็ย่ำอยู่กับที่ แล้วภายหลังมันก็กลายเป็นถอยหลังครับ คุณคิดว่าทุกวันนี้เทคโนโลยีพัฒนามาถึงขั้นนี้ได้ยังไง เค้าริเริ่มใหม่ครับ เค้ากล้าจะคิด และกล้าที่จะทำ กล้าจะพัฒนา

ขายไม่หมดก็คือไม่หมด ผมก็ยอมรับว่ามันไม่สวยสำหรับคนส่วนใหญ่ ผมก็ยอมรับว่าของผมดับสนิท เนี่ยนะครับพูดแอ็ค กูล่ะงง ขอให้กูได้ด่า ขอให้กูฟังดูเก๋ากว่าคนอื่นพอ เฮ้ออออ

คุณว่าผมแอ็คเพราะคุณใจแคบ ไม่รู้จักมองมุมอื่นซะบ้าง เอาแต่มองในแง่ร้าย ใครคิดต่าง กลายเป็นโชว์ออฟ กลายเป็นแอ็ค

คิดซะใหม่นะครับ เปิดใจให้กว้าง ตีประเด็นให้แตกแล้วค่อยออกความเห็นดีกว่ามั้ยครับ
  • น้าผีตัวที่ 2 เพิ่งเห็นประโยคสุดท้าย ผมจะโกรธทำไมครับ คนให้คำแนะนำ เราต้องขอบคุณ ขอบคุณมากสำหรับข้อแนะนำครับ มีไรก็แอดมาคุยกันได้ เมล์ผมข้างบนเลย ^^
  • เรียน คุณ Ghost - คุณบอกว่า "ผมหวังดีกับพี่นะเพราะผมก็คนทำมาค้าขายเหมือนกัน"

แบบนี้คิดแต่จะ แข่งขันขายสินค้ากัน ด้วยวิธีสกปรกแบบนี้หรอ "จรรยาบรรณ" ของผู้ผลิตสินค้า มันมีอยู่ในสมองอันน้อยนิดของคุณหรือป่าว

ไม่ชอบก็หุปปากก็ได้ไม่มีใครว่าหรอกถ้าคุณไม่พูด หัดมองตัวเองมั่งน่ะคับ ถ้าคุณยังคิดอะไรแบบนี้อยู่ ชีวิตไม่เจรฺยหรอกคับ อายลูกหลาน มัน

สมองมีไว้คิดสร้างสรรค์ ไม่ใช่คิดแต่จะด่า

ปล. มนุษย์เกิดมากินข้าวครับไม่ช่ายกินหญ้าเหมือน.....Got Damm Bitch. F**K U
  • ไม่รู้จะแนะนำอะไรดี

ทำเสื้อมันต้องเดาใจลูกค้าให้โดนครับ รุ่นไหนโดนก็ไปไวหน่อย หากไม่โดนก็ต้องทำใจ
    พี่เองก็เหลืออยู่ในสต๊อคหลายร้อยตัวเช่นกันครับ
  • ป๋าที่ว่าเหลืออยู่ในสต๊อคหลายร้อยตัว มีแบบไหนบ้างครับ ขอดูรูปหน่อยครับ
  • มันปนๆกัน ลองโทรถามเจ้ดูครับ
  • ไม่อุดหนุนแต่ก็อย่าว่าร้ายนะครับ ผมเห็นแบบก็สวยดี แต่มันก็ไม่ถูกใจบางคน มันแล้วแต่ความชอบของคนหนะครับ ว่าจะชอบแบบไหนอย่างไหน อย่าเอาตัวเองมาเป็นบรรทัดฐานของคนอื่นเลยครับ ของซื้อของขาย ไม่ซื้อก็อย่าซ้ำเติมครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์ค และทุกท่านครับผม

พี่มาร์คครับ ผมทำใจตั้งนานแล้วครับ 55555 ว่าแต่ถ้าพี่มาร์คมีโครงการทำบุญดีๆ ว่าจะโละเสื้อของพี่มาร์คไปบริจาคที่ไหนบอกผมด้วยนะครับ ยินดียกให้ครับ
  • ตอนนี้พี่ใช้เป็นของแลกสำหรับลูกค้าเอฟวันครับ
  • อย่าท้อครับ สู้ต่อไป แค่มีคนไม่เข้าใจไม่กี่คน เหมาว่าคนทั้งโลกไม่ได้หรอกครับ
  • ขอบคุณครับที่รัก :o046:

(ขอยืมหน่อยนะครับคุณ Wolverine ผมชอบมากเลย 5555)
  • ไม่ต้องรอทำบุญกับพี่มาร์คหรอก
    แค่คุณไม่ขายเสื้อ แต่เป็นแจกเสื้อในเวบนี้แทนคุณก็ได้ทั้งบุญทั้งเพื่อนแล้ว
    ไหนๆคิดว่าอยากทำแล้วก็ทำซะเลยดีกว่า ให้มันหมดๆไป เห็นขายมานานแล้ว
    แจกหมดชุดนี้จะได้ไปศึกษาให้ดี จะได้ทำชุดใหม่ออกมาให้มันโดนใจผู้บริโภค

ปล.คิดจะทำบุญแล้วอย่าเก็บเสื้อนี้ไว้ให้เป็นบาปแทงใจตัวเองเลย ปล่อยวางให้ผู้อื่นไปซะเถอะ หรือให้เด็กที่เค้าต้องการความช่วยเหลือก็ได้ยังมีคนรออีกเยอะ
  • ขอบคุณที่แนะนำครับผม :o001:
  • สู้ต่อไป ทาเคชิ
    เปนกำลังใจให้
    ใครด่า ด่าเลย ขอข้าน้อยรับไว้แต่เพียงผู้เดียว

จาก รักน้ำใส ไม่งอกไม่โรย และไม่คิดกวน...หวังว่านายคงยังไม่ลืมเรา
  • ผมจำพี่ผีได้ ขอบคุณมากสำหรับกำลังใจที่มีให้เสมอมา ว่างๆก็แอดมาคุย MSN กันสิครับ รู้จักกันไว้ ^^