ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บทพิสูจน์ความเกมส์ของหมาและคน
  • อีกบทบาทหนึ่งที่จะพิสูจน์ความเกมส์ของหมาและคน คือ...Dog Endurance Test (การแข่งขันทดสอบความอดทนของสุนัข)
    ขอเชิญ เพื่อนพ้อง พี่น้องพิทบูล ทั้งสายกัด และ สายโชว์ ฯลฯ เข้าร่วมแข่งขันทดสอบความอดทนของสุนัข กติกามีดังนี้ครับ(ตามลิ้งค์นี้เลย)
    http://www.thaiherodog.com/sport_dogs
    สถานที่ พัทยา วันและเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
    ตอนนี้เตรียมตัวคุณและเพื่อนคู่กายของคุณให้พร้อม....แล้วเจอกันครับ
    ติดต่อสอบถามได้ที่ 081-9964584 เนตร
    อีเมล์ treenetr@hotmail.com
    งานนี้จะเป็นบททดสอบทั้งหมาและคนได้เป็นอย่างดี(พิทบูลไม่จำเป็นต้องพิสูจน์ในสังเวียนเท่านั้น)มันทำได้มากกว่าที่คุณคิด
    ขอขอบคุณ คุณมาร์ค สำหรับพื้นที่บอร์ด
  • สุดยอดเลยคับ แต่มันยากจริงๆ
  • เป็นพิทบูลมันต้องมีความทรหดอดทน บางตัวแม่งไม่ต้องเดินห้ากิโลหรอกคับ สองกิโลแม่งหอบแดกแล้ว อย่าใช้ชื่อพิทบูลเลยหมาพวกเนี้ย
  • ไว้โตแล้วจะเอาไปแข่งบ้าง
  • ต้องเปน อ่างเก็บน้ำมาบประชันแน่ๆเลย

เคยแว้วๆมาหลายทีแล้ว
  • ใช่เลยครับที่อ่างเก็บน้ำมาบประชัน โทรถามมาแว้ว
  • พิทบูลสายกัด หรือ สายโชว์ หมาแดง มารวมงานกันครับ....
  • น่าสนนะแต่จะเดินใหวป่าว คนนะ 555 สงสัยจะแย่